வெஸ்ட் இண்டீஸுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கான லெவன் அணியில் ரோஹித் சர்மா பீன்ஸ் வீசியதால், ஷுப்மான் கில் இந்தியாவுக்காக ஓபன் ஆகவில்லை.

மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணிக்காக நட்சத்திர பேட்டர் ஷுப்மன் கில் ஓப்பன் ஆக மாட்டார் என ரோஹித் சர்மா தெரிவித்துள்ளார்.

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் தொடருக்கான இந்திய டெஸ்ட் அணியில் இருந்து மூத்த வீரர் சேதேஷ்வர் புஜாரா எதிர்பாராதவிதமாக நீக்கப்பட்டதால், ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் கோ. ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் (WTC) அடுத்த சுழற்சியில் பார்வையாளர்களுக்காக புதிய நம்பர்.

3 பேட்டரை வெளியிட முனைந்தனர். ஐசிசி நிகழ்வின் மூன்றாவது பதிப்பிற்கான புதிய முகங்களைக் கொண்டு, கரீபியன் தீவுகளிலிருந்து ஆண்களுக்கு எதிரான இரட்டை டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கான அதன் நட்சத்திரம் நிறைந்த அணியில் இந்திய அணியில் இடம்பெறாத உள்நாட்டு வீரர்களான யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் மற்றும் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> ஸ்லாட் ஒன்று, உரிமை கோருபவர் மூன்று; ரோஹித்தின் முன் பெரும் சவால்

தேர்வாளர்களால் புஜாரா வெளியேறும் கதவு காட்டப்பட்ட நிலையில், கரீபியன் சுற்றுப்பயணத்திற்கான பார்வையாளர்களின் துணைக் கேப்டனாக அஜிங்க்யா ரஹானேவை இந்திய சிந்தனையாளர் குழு வியக்கத்தக்க வகையில் மீண்டும் நியமித்தது. WTC இன் கடைசி இரண்டு பதிப்புகளில் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்த ரோஹித்தின் இந்திய அணி புதன்கிழமை டொமினிகாவில் தங்கள் புதிய பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கும்.

விண்ட்சர் பார்க்கில் தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் பார்வையாளர்கள் மேற்கிந்தியத் தீவுகளைச் சந்திப்பார்கள். சமீபத்தில் தனது டெஸ்ட் அழைப்பிற்குப் பிறகு ரஹானேவின் செய்தியாளர் சந்திப்பில் நிருபராக மாறிய ரோஹித், செவ்வாயன்று மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் இந்தியாவின் விளையாடும் XI பற்றி விரிவாகப் பேசினார்.

‘நம்.3 இடத்தில் சுப்மன் கில் விளையாடுவார்’

தனது யூடியூப் சேனலில் பத்திரிகையாளர் விமல் குமாரிடம் பேசிய ரோஹித், டெஸ்ட் தொடரின் திரைச்சீலை உயர்த்துவதில் பார்வையாளர்களுக்காக இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் கில் நம்பர்.3 இடத்தில் பேட் செய்வார் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலியை விட ரோஹித் சர்மா சிறந்த கேப்டனா? அஜிங்க்யா ரஹானேவின் இந்த அறிக்கையால் கிரிக்கெட் உலகம் ஆச்சரியமடைந்துள்ளது

கில் காலியாக உள்ள நம்பர்.3 இடத்தைப் பிடித்ததால், மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிரான 1வது டெஸ்டில் யஷஷ்வி ஜெய்ஸ்வால் தனது தொடக்க பங்காளியாக இருப்பார் என்பதையும் ரோஹித் வெளிப்படுத்தினார்.

“பேட்டிங் பொசிஷன்களைப் பொறுத்த வரையில், கில் நம்பர் 3 இடத்தில் விளையாடுவார். இந்த நிலையில் கில் தான் பேட்டிங் செய்ய விரும்பினார். 3வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்வது குறித்து இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் டிராவிட்டிடம் கூறினார். ராகுலுடன் அவர் தனது கேரியரில் நம்பர்.3 மற்றும் நம்பர் 4 இடங்களில் எப்படி பேட்டிங் செய்துள்ளார் என்பது குறித்து விவாதித்தார்.

இதப்பாருங்க> 2023 உலகக் கோப்பைக்கான டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்வது எப்படி? முழு விவரங்களையும் இங்கே தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

நம்பர் 3 இடத்தில் பேட்டிங் செய்வதன் மூலம் அவர் அதிக பங்களிப்பை வழங்க முடியும். மேலும் இது நமக்கு நல்லது, ஏனென்றால் நாம் இடது மற்றும் வலது கலவையைப் பெறலாம். நாங்கள் ஒரு இடது கை வீரருக்காக ஆசைப்பட்டோம். இப்போது எங்களிடம் இடது கை வீரர் கிடைத்துள்ளார், அவர் அணிக்காக சிறப்பாக செயல்பட்டு அந்த இடத்தை தனது சொந்தமாக்குவார் என்று நம்புவோம்,” என்று வெஸ்ட் இண்டீஸுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன்னதாக ரோஹித் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *