ரோஹித்-யஷஸ்வியின் சதம் மீண்டும் அஷ்வின் ‘மேஜிக்’, மூன்றே நாட்களில் வெஸ்ட் இண்டீசை வீழ்த்தியது இந்திய அணி!

மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் முதல் போட்டியில் இந்தியா இன்னிங்ஸ் மற்றும் 141 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த வெற்றியின் மூலம் இந்திய அணி தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. டெஸ்ட் போட்டியின் மூன்றாவது நாளில் (ஜூலை 14) நடத்தும் அணியின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் 130 ரன்களுக்கு குறைக்கப்பட்டது. இரு அணிகள் மோதும் இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி போர்ட் ஆப் ஸ்பெயினில் ஜூலை 20ம் தேதி தொடங்குகிறது.

செய்தியில் அடுத்து என்ன

ஆர் அஸ்வின் வெஸ்ட் இண்டீஸ் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு அழிவை ஏற்படுத்தினார்
மேற்கிந்திய தீவுகள் அணியில் அதிகபட்சமாக அலிக் அதானாஸ் (28) ரன் குவித்தார்.
அஸ்வின் 71 ரன்களுக்கு 7 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்
முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் சாதனை மழை
அஸ்வின் அசத்தினார், வெஸ்ட் இண்டீஸ் கவலை அடைந்தது

இதப்பாருங்க> தந்தை-மகன் என இரண்டு தலைமுறை வீரர்களை வெளியேற்றிய முதல் இந்திய பவுலரானார் அஸ்வின்!

இரண்டாவது இன்னிங்ஸிலும் ஆர் அஸ்வின் வெஸ்ட் இண்டீஸ் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு அழிவை ஏற்படுத்தினார். அஸ்வினின் சுழலில் கரீபியன் பேட்ஸ்மேன்கள் ஒவ்வொருவராக சிக்கினர். வெஸ்ட் இண்டீஸ் இன்னிங்சில் அதிக ரன்களை (28 ரன்கள்) எடுத்த ஒரே பேட்ஸ்மேன் அலிக் அதானாஸ் மட்டுமே. அஸ்வின் 21.3 ஓவர்களில் 71 ரன்களுக்கு 7 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். அதே நேரத்தில் ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு இரண்டும், முகமது சிராஜ் ஒரு வெற்றியும் பெற்றனர்.

வெஸ்ட் இண்டீஸ் முதல் இன்னிங்சில் 150 ரன்களும், இரண்டாவது இன்னிங்சில் 130 ரன்களும் எடுத்தது

இப்போட்டியில் டாஸ் வென்ற வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தது. முதல் இன்னிங்சில் 150 ரன்கள் எடுத்தார். பதிலுக்கு இந்திய அணி முதல் இன்னிங்சில் 5 விக்கெட்டுக்கு 429 ரன்கள் எடுத்தது. இந்திய அணி 271 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி இரண்டாவது இன்னிங்சில் 130 ரன்களுக்கு சுருண்டது.

இதப்பாருங்க> விண்டீஸை 150 ரன்களில் சுருட்டிய இந்தியா! 700* சர்வதேச விக்கெட்டுகளை கடந்து அஸ்வின் சாதனை!

ரோஹித், யஷஸ்வி, விராட் ஆகியோர் அற்புதமான இன்னிங்ஸ் விளையாடினர்

இந்திய அணிக்காக யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், கேப்டன் ரோகித் சர்மா மற்றும் முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி ஆகியோர் சிறப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடினர். யஷஸ்வி 171 ரன்கள் எடுத்தார். இதுவே அவரது முதல் சோதனை. அதே நேரத்தில் கேப்டன் ரோஹித் 104 ரன்களில் இன்னிங்ஸ் ஆடினார். விராட் கோலி சதம் அடிக்க முடியாமல் 76 ரன்கள் எடுத்து அவுட் ஆனார். ரவீந்திர ஜடேஜா 37 ரன்னுடனும், இஷான் கிஷான் ஒரு ரன்களுடனும் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தனர். ஷுப்மான் கில் சிக்ஸரும், அஜிங்க்யா ரஹானே 3 ரன்களும் எடுத்தனர். யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வாலுக்கு ‘பிளேயர் ஆஃப் தி மேட்ச்’ விருது வழங்கப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> யாசவி ஜெய்ஸ்வால் எழுதிய அறிமுக நூற்றாண்டு CDC பதிவுகள்

வெற்றியில் மகிழ்ச்சியடைந்த ரோஹித் சர்மா, வீரர்களை கடுமையாக பாராட்டினார்

போட்டி முடிந்ததும் பல வீரர்களை ரோஹித் சர்மா பாராட்டினார். போட்டிக்கு பிறகு இந்திய கேப்டன் கூறுகையில், நாட்டுக்காக ஒவ்வொரு ரன்னும் அடிப்பது முக்கியம். பந்து வீச்சில் ஒரு பெரிய முயற்சி இருந்தது என்று சொல்லி ஆரம்பிக்க விரும்புகிறேன். அவர்கள் அனைவரையும் 150 ரன்களுக்கு வெளியேற்றியது எங்களுக்குப் போட்டியாக அமைந்தது. பேட்டிங் கடினமாக இருக்கும் என்று எங்களுக்கு தெரியும், ரன்கள் எடுப்பது எளிதாக இருக்காது.

இதப்பாருங்க> IND vs WI 1வது டெஸ்டின் போது ரோஹித் சர்மா, யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் சேவாக்-ஜாஃபர் ஆகியோரின் 17 ஆண்டுகால சாதனையை முறியடித்ததால் வரலாறு உருவாக்கப்பட்டது

நாங்கள் ஒரு முறை மட்டுமே பேட்டிங் செய்ய விரும்புகிறோம், நீண்ட நேரம் பேட் செய்ய விரும்புகிறோம் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். 400 ரன்களுக்கு மேல் எடுத்தோம், பிறகு நன்றாகப் பந்துவீசினோம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *