புகழ்பெற்ற ரன் குவிப்பு பட்டியலில் சேவாக்கை விராட் கோலி முறியடித்தார், ரோஹித் சர்மா WI க்கு எதிராக முதல் டெஸ்டில் அற்புதமான சாதனையை படைத்தார்

விராட் கோலி, வீரேந்திர சேவாக்கை வீழ்த்திய நிலையில், வெஸ்ட் இண்டீஸுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்டில் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றொரு அற்புதமான சாதனையைப் படைத்தார்.

இந்தியா மற்றும் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் இடையேயான முதல் டெஸ்ட் போட்டியின் 2-வது நாளில் வரலாற்றை ஸ்கிரிப்ட் செய்த இந்திய வீரர் தொடக்க வீரர் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் மட்டுமல்ல. கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் முன்னாள் இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி ஆகியோரும் புதன்கிழமை வின்ட்சர் பூங்காவில் 162 ரன்களுக்கு தங்கள் முன்னிலையை நீட்டித்ததால், புதனன்று சாதனை புத்தகங்களில் தங்கள் பெயர்களை பதிவு செய்தனர். அறிமுக வீரர் ஜெய்ஸ்வால் மற்றும் இந்திய கேப்டன் ரோஹித் ஆகியோரின் சதங்களால் பார்வையாளர்கள் ஸ்டம்ப் 2 நாள் முடிவில் 113 ஓவர்களில் 312/2 ரன்களை எடுத்தனர்.

இதப்பாருங்க> விண்டீஸை 150 ரன்களில் சுருட்டிய இந்தியா! 700* சர்வதேச விக்கெட்டுகளை கடந்து அஸ்வின் சாதனை!

புதுமுக வீரர் ஜெய்ஸ்வால் டீம் இந்தியாவுக்காக தனது முதல் சர்வதேச போட்டியில் 143 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார். வெஸ்ட் இண்டீஸுக்கு எதிராக ஒரு சாதனை முறியடிக்கும் தொடக்க பார்ட்னர்ஷிப்பைத் தைத்ததன் மூலம் கரீபியனில் கேப்டன் ரோஹித்துடன் ஜெய்ஸ்வால் புதிய உயரங்களை எட்டினார். புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட தொடக்க ஜோடி, கரீபியனில் மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிராக இந்தியாவுக்காக அதிக தொடக்க ஜோடியைப் பதிவு செய்தது. ரோஹித் மற்றும் ஜெய்ஸ்வாலின் தொடக்க நிலை 229 ரன்கள் துணைக் கண்டத்திற்கு வெளியே டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஆசிய ஜாம்பவான்களுக்கான அதிகபட்ச ரன்களாகும்.

இதப்பாருங்க> யாசவி ஜெய்ஸ்வால் எழுதிய அறிமுக நூற்றாண்டு CDC பதிவுகள்

போட்டியைப் பற்றி மேலும் பேசுகையில், இந்திய கேப்டன் ரோஹித் 221 பந்துகளில் 103 ரன்கள் எடுத்தார். மூத்த இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் தனது 10வது சதத்தை ஆட்டத்தின் மிக நீண்ட மற்றும் பழமையான வடிவத்தில் அடித்தார். 36 வயதான அவர், தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தின் 2வது நாளில் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் 3,500 ரன்களை நிறைவு செய்தார். மூத்த பேட்டர் விராட் கோலியுடன் பிரத்யேக பட்டியலில் இணைந்துள்ளார். சுவாரஸ்யமாக, மூன்று வடிவங்களிலும் 3,500 ரன்கள் எடுத்த இரண்டு பேட்டர்கள் கோஹ்லி மற்றும் ரோஹித் மட்டுமே.

இதப்பாருங்க> IND vs WI 1வது டெஸ்டின் போது ரோஹித் சர்மா, யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் சேவாக்-ஜாஃபர் ஆகியோரின் 17 ஆண்டுகால சாதனையை முறியடித்ததால் வரலாறு உருவாக்கப்பட்டது

கோஹ்லி சேவாக்கை மிஞ்சினார்
ஹிட்மேன் என்று செல்லமாக அழைக்கப்படும் ரோஹித், ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டிகளில் (ODI) 9,825 ரன்களையும், T20I போட்டிகளில் 3853 ரன்களையும் குவித்துள்ளார். டி20 போட்டிகளில் 4,000 ரன்களுக்கு மேல் எடுத்த ஒரே பேட்டர் கோஹ்லி, டெஸ்ட் போட்டிகளில் 8515 ரன்களும், ஒருநாள் போட்டிகளில் 12,898 ரன்களும் எடுத்துள்ளார். டொமினிகாவில் 2வது நாளில் மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிராக தனது சிறிய கேமியோ மூலம் இந்திய ரன் மெஷின் வரலாற்றை எழுதினார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித்-யஷஸ்வியின் சதம் மீண்டும் அஷ்வின் ‘மேஜிக்’, மூன்றே நாட்களில் வெஸ்ட் இண்டீசை வீழ்த்தியது இந்திய அணி!

டெஸ்ட் கிரிக்கெட் வரலாற்றில் இந்திய அணிக்காக அதிக ரன் குவித்த ஐந்தாவது வீரர் என்ற பெருமையை கோஹ்லி பெற்றுள்ளார். முன்னாள் இந்திய கேப்டன், பிரபல இந்திய தொடக்க வீரர் வீரேந்திர சேவாக்கை (8503) எலைட் பட்டியலில் முந்தியுள்ளார். எலைட் பட்டியலில் சச்சின் டெண்டுல்கர் (15921), ராகுல் டிராவிட் (13265), சுனில் கவாஸ்கர் (10122), விவிஎஸ் லட்சுமண் (8781) ஆகியோருக்குப் பின் கோலி மட்டுமே உள்ளார். டொமினிகா தொடக்க ஆட்டக்காரர் கோஹ்லி 96 பந்துகளில் 36 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *