ஆசிய கோப்பைக்கு முன் பும்ரா ஏன் இந்திய அணிக்கு தகுதியானவர்?

அடுத்த 3 மாதங்களுக்குள் இந்திய அணி 2 பெரிய போட்டிகளில் பங்கேற்க உள்ளது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், அணியின் அனைத்து முக்கிய வீரர்களும் முழு உடற்தகுதியுடன் இருப்பது மிகவும் முக்கியம். நீண்ட கால வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா இல்லாததை அணியில் தெளிவாக உணர முடியும். 2022 ஆம் ஆண்டில், செப்டம்பர் மாதத்தில், முதுகுவலி பிரச்சனையால் அவதிப்பட்ட பும்ரா, அதன் அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்த முடிவு எடுக்க வேண்டியிருந்தது. தற்போது அவர் வரும் ஆசிய கோப்பை வரை களம் திரும்புவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> பும்ரா மற்றும் ஸ்ரேயாஸ் பற்றிய பெரிய அப்டேட், ஆசிய கோப்பைக்கு முன் இந்திய அணியில் ‘மீண்டும்’?

ஜஸ்பிரித் பும்ராவின் முதுகு அறுவை சிகிச்சை வெற்றிகரமாக முடிந்ததையடுத்து தற்போது தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் மறுவாழ்வு பெற்று வருகிறார். பும்ரா என்சிஏவில் பந்துவீச்சைப் பயிற்சி செய்யத் தொடங்கினார், அதன் பிறகு அவர் விரைவில் அணிக்கு திரும்புவார் என்ற நம்பிக்கை எழுந்துள்ளது. எல்லாம் சரியாக நடந்தால், அயர்லாந்துக்கு எதிரான டி20 தொடரில் பும்ரா மீண்டும் களமிறங்கலாம்.

இதப்பாருங்க> “2023 உலககோப்பையில் இந்திய முஸ்லிம்கள் பாகிஸ்தானை ஆதரிப்பார்கள்”-முன்னாள் பாக்.வீரர் சர்ச்சை கருத்து

இதன் பிறகு ஆசிய கோப்பையில் விளையாட பும்ராவுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். 50 ஓவர் வடிவத்தில் விளையாடுவதால், ஒருநாள் உலகிற்கு முன் பும்ராவின் உடற்தகுதியை சோதிக்க டீம் இந்தியாவுக்கும் சிறந்த வாய்ப்பு கிடைக்கும். இந்தியாவைப் போலவே இலங்கையிலும் இதேபோன்ற நிலைமைகள் காணப்படுகின்றன, எனவே ஆசியக் கோப்பையின் போது பும்ரா எவ்வாறு செயல்படுகிறார் என்பது இந்திய அணிக்கு உலகக் கோப்பைக்குத் தயாராகும்.

டெத் ஓவர் பந்துவீச்சில் குறைபாடு நீங்கும்

இதப்பாருங்க> “தோற்றால் வீரர்கள் மாறுகிறார்கள்; ஆனால் கேப்டன்கள் மாறுவதில்லை”-தோனி, ரோகித்தை தாக்கி பேசிய கவாஸ்கர்

வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்களில், இந்திய அணிக்காக பழைய பந்தில் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவதில் பும்ரா முக்கிய பங்கு வகித்தார். இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக இந்திய அணி மீண்டும் ஃபார்முக்கு திரும்புவது மிகவும் முக்கியம். ஆசிய கோப்பையின் மூலம், பும்ரா மீண்டும் அதே பழைய தாளத்திற்கு திரும்ப உதவுவார். இது தவிர பாகிஸ்தானுடனான போட்டியின் காரணமாக அழுத்தமான போட்டிகளுக்கு தங்களை முழுமையாக தயார்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.

ஜஸ்பிரித் பும்ரா இதுவரை 72 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடி 121 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இதன் போது ஒரு இன்னிங்சில் 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய சாதனையை பும்ரா இரண்டு முறை செய்துள்ளார். ஒருநாள் போட்டிகளில் பும்ராவின் பந்துவீச்சு சராசரி 24 ஆகவும், பொருளாதாரம் 4.64 ஆகவும் உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *