255 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட்டானது, இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் தொடங்கியது, இந்திய இன்னிங்ஸ் 181 ரன்களுக்கு டிக்ளேர் செய்தது

IND vs WI 2வது டெஸ்ட் 4வது நாள் ஹைலைட்ஸ்: இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் இன்னிங்சில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் 255 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. அதன் பிறகு இந்திய அணி இரண்டாவது இன்னிங்ஸைத் தொடங்கியது… https://newstrack.com/sports/india-vs-west-indies-2nd-test-4th-day-live-update-india-scored-438-west-indies-batting-follow-the-target-439400

இந்தியா மற்றும் மேற்கிந்திய தீவுகள் இடையிலான இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரின் இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி நான்காவது நாளிலும் நடைபெற்றது. இதில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் தனது முதல் இன்னிங்ஸ் பேட்டிங்கை முடித்தது. இதில் கரீபியன் அணி 255 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. மழை காரணமாக போட்டி நீண்ட நேரம் நிறுத்தப்பட்டது. போட்டி மழையால் சுமார் 2 முதல் 5 மணி நேரம் வரை தடைபட்டது.

இதப்பாருங்க> டெஸ்ட் பேட்டிங் தரவரிசை – டாப் 10 இடங்களுக்குள் நுழைந்தார் ரோஹித் ஷர்மா! T20-ல் சூர்யா முதலிடம்!

இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸும் நான்காவது நாளில் தொடங்கியது. இதில் இந்திய அணி கேப்டன் 2 விக்கெட்டுகளை மட்டும் இழந்து இன்னிங்ஸை டிக்ளேர் செய்தார். இதையடுத்து, போட்டியை நடத்தும் அணி மீண்டும் பேட்டிங் செய்ய களமிறங்கியது. இம்முறை அந்த அணி வீரர்கள் மத்தியில் உற்சாகம் குறைந்துள்ளது. கேப்டன் பிரைத்வைட்டால் அரைசதம் கூட எட்ட முடியவில்லை.

அந்த அணி 76 ரன்களுக்குள் 2 விக்கெட்டுகளை இழந்தது. டொமினிகா டெஸ்டில், இந்திய அணி மேற்கிந்திய தீவுகளை ஒரு இன்னிங்ஸ் மற்றும் 141 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்தது மற்றும் டெஸ்ட் தொடரில் டீம் இந்தியா தற்போது 1-0 என முன்னிலை வகிக்கிறது. முதல் நாள் ஆட்டநேர முடிவில் அந்த அணி 1 விக்கெட் இழப்பிற்கு 89 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. டெக்னாராயன் சந்தர்பாலின் முதல் விக்கெட்டை ஜடேஜா வீழ்த்தினார்.

இதன்பின் மூன்றாவது நாளில் மழை காரணமாக அந்த அணியால் நீண்ட இன்னிங்ஸ் விளையாட முடியவில்லை. 89 ரன்களில் இருந்து 229 ரன்களுக்கு பயணிக்க முடிந்தது. இதன் மூலம் மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி 4 விக்கெட்டுகளை இழந்திருந்தது. இதில் மெக்கென்சி விக்கெட்டைப் பெற்றார், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் 72 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது அணித் தலைவர் கிரேக் பிராத்வைட்டை வெளியேற்றினார், அஜிங்க்யா ரஹானே ஜெர்மைன் பிளாக்வுட்டின் விக்கெட்டைக் கைப்பற்றினார். ஜோவர் த சில்வாவின் விக்கெட்டை மொஹமட் சிராஜ் கைப்பற்றினார்.

இதப்பாருங்க> 5 வருட காத்திருப்பு.. சச்சினை சமன் செய்ய இன்னும் ஒன்று போதும்; 76-வது சதமடித்தார் விராட் கோலி!

வெஸ்ட் இண்டீஸ் 255 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது
இந்தியாவின் 438 ரன்களுக்கு பதில் சிராஜ் 115.4 ஓவர்களில் 255 ரன்கள் எடுத்து 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி தனது சாதனையை நிறைவு செய்தார். வெஸ்ட் இண்டீஸ் 183 ரன்கள் பின்தங்கியுள்ளது. வெஸ்ட் இண்டீசின் ஜோசப்பை முதல் இன்னிங்சில் சிராஜ் வெளியேற்றினார். சிராஜ் ரோச் கோட்டையும் வெளியேற்றினார். அதன்பிறகு, ஹோல்டரையும் சிராஜ் ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். சிராஜ் இத்துடன் நிற்காமல், கேப்ரியலை டக் அவுட் செய்தார். இதனால் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி முதல் இன்னிங்சில் 255 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது.

இந்தியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் தொடங்கியது
இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் இன்னிங்சில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி இந்திய அணியை விட 108 ரன்கள் பின்தங்கியுள்ளது. இந்திய அணி தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸை ரோஹித் சர்மா மற்றும் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் ஆகியோருடன் முதலில் பேட் செய்தது. இந்த முறையும் ரோஹித் சர்மா அரை சதத்தை கடந்தார். ரோஹித் சர்மா தனது அரைசதத்துடன் டெஸ்ட் போட்டியில் அதிவேக அரைசதம் அடித்த வீரர் என்ற சாதனையை படைத்தார்.இதப்பாருங்க> ”கோலியின் வெற்றியின் ரகசியம் இதுதான் ; அவரிடம் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன்” – ராகுல் டிராவிட் ஓபன் டாக்!

ரோஹித் சர்மா மற்றும் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் இடையே 98 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப் இருந்தது. இதில் கேப்டன் 44 பந்துகளில் 57 ரன்கள் எடுத்தார். இதில் அவர் 3 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 5 பவுண்டரிகளை அடித்தார். இரண்டாவது இன்னிங்சில் 38 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் யஷஸ்வி ஆட்டமிழந்தார். அதன்பின் சுப்மான் கில் மற்றும் இஷான் கிஷான் ஆகியோர் கிரீஸில் இருந்தனர். இஷான் கிஷான் 34 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஷுப்மான் கில் 37 பந்துகளில் 29 ரன்கள் எடுத்தார். நான்காம் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் அந்த அணி 181 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. மழை காரணமாக போட்டி சுமார் 2 முதல் 4 மணி நேரம் தடைபட்டது. சிறிது நேரத்தில் அந்த அணி 181 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில் மழை திரும்பியது. மேற்கிந்திய தீவுகள் எப்படியும் ஒரு உயரமான உருவத்தை கடக்க வேண்டும். இதைப் பார்த்த இந்திய அணி கேப்டன் ரோகித் சர்மா இரண்டாவது இன்னிங்ஸை இங்கு முடித்து வைத்தார்.

இதப்பாருங்க> வெறும் 12 ஓவர்களில் 98 ரன்கள்: இந்திய அணி பேட்டிங் புயல்

இரண்டாவது இன்னிங்ஸுக்கு அந்த அணியின் போராட்டம்
இந்தியா தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸை 181 ரன்களுக்கு டிக்ளேர் செய்த பிறகு வெஸ்ட் இண்டீஸ் மீண்டும் பேட்டிங் செய்தது. இதில் கிரேக் பிராத்வைட் 52 பந்துகளில் 28 ரன்கள் எடுத்து அவுட் ஆனார். இம்முறையும் கிரேக் பிராத்வைட்டின் விக்கெட்டை அஷ்வின் கைப்பற்றினார். அதன் பிறகு மெக்கன்சி டெக்னாராயனுக்கு ஆதரவாக கிரீஸுக்கு வந்தார். கணக்கைத் திறக்காமலேயே மெக்கென்சி நீக்கப்பட்டார். பிளாக்வுட் மற்றும் டெக்னாரயன் ஆகியோர் வெஸ்ட் இண்டீஸை இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் 76 ரன்களுக்கு கொண்டு செல்ல முடிந்தது. ஐந்தாம் நாளிலும் ஆட்டம் தொடரும். ஐந்தாம் நாள் ஆட்டத்தின் இறுதி ஆட்டம், இதில் டெஸ்ட் போட்டித் தொடரின் பெயர்? பார்க்க சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *