இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் மோதும் ஒன்பது உலகக் கோப்பை போட்டிகள் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளன

இந்த ஆண்டு ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் இடையே ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட போட்டி வேறு ஒரு நாளுக்கு மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் மற்ற எட்டு போட்டிகளின் விவரங்களும் மாற்றப்பட்டுள்ளன.

உலகின் சிறந்த வீரர்களைப் பார்ப்பதற்கான சிறந்த வாய்ப்பை (கீழே உள்ளவை) முடிந்தவரை பல ரசிகர்களுக்கு வழங்குவதற்கான ஒரு தடுமாறிய அணுகுமுறையுடன், டிக்கெட்டுகள் விற்பனைக்கு வரும் தேதிகள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

போட்டி அட்டவணை மாற்றங்கள்
இந்தியாவுக்கும் பாகிஸ்தானுக்கும் இடையிலான மோதல் முதலில் அக்டோபர் 15, ஞாயிற்றுக்கிழமை அகமதாபாத்தில் நடைபெறும் என்று திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் இது ஒரு நாள் முன்னதாக மாற்றப்பட்டு இப்போது அக்டோபர் 14 சனிக்கிழமை அன்று அதே இடத்தில் நடைபெறும்.

இதப்பாருங்க> முதல் போட்டியில் செய்த தவறை சரிசெய்யுமா இந்திய அணி? தோல்வியிலிருந்து மீண்டு வருமா?

இதன் விளைவாக, டெல்லியில் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான இங்கிலாந்தின் போட்டி அக்டோபர் 14 சனிக்கிழமையிலிருந்து மாற்றப்பட்டு இப்போது 24 மணி நேரம் கழித்து அக்டோபர் 15 ஞாயிற்றுக்கிழமை விளையாடப்படும்.

ஹைதராபாத்தில் இலங்கைக்கு எதிரான பாகிஸ்தானின் போட்டி வியாழன், 12 ஆம் தேதியில் இருந்து இப்போது செவ்வாய், 10 ஆம் தேதிக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது மற்றும் லக்னோவில் நடைபெறும் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான ஆஸ்திரேலியாவின் பெரிய போட்டி 24 மணி நேரம் பின்னோக்கி நகர்ந்தது, இப்போது வெள்ளிக்கிழமைக்கு பதிலாக அக்டோபர் 12 வியாழன் அன்று நடைபெறும். 13 அக்டோபர்.

இதப்பாருங்க> “ரோகித் சர்மா நல்ல கேப்டன் தான்.. ஆனால் தோனியிடம் இருந்தது அவரிடம் இல்லை” – யுவராஜ் சிங்!

இதேபோல், பங்களாதேஷுக்கு எதிரான நியூசிலாந்தின் ஆட்டம் முதலில் சென்னையில் அக்டோபர் 14 ஆம் தேதி ஒரு பகல் ஆட்டமாகத் திட்டமிடப்பட்டது, இப்போது அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி வெள்ளிக்கிழமை நடத்தப்பட்டு பகல்-இரவு போட்டியாக விளையாடப்படும்.

போட்டியின் ஆரம்ப கட்டத்திலிருந்து, பிக்சரில் ஒரு சிறிய மாற்றம் தரம்சாலாவில் பங்களாதேஷுக்கு எதிரான இங்கிலாந்தின் போட்டியின் நேரத்தைக் குறிக்கிறது, மோதல் ஒரு நாள் ஆட்டமாக மாறியது மற்றும் முதலில் திட்டமிடப்பட்ட பின்னர் 10:30AM (உள்ளூர் நேரம்) தொடங்கும். பகல்-இரவு போட்டியாக.

லீக் கட்டத்தின் முடிவில், ஞாயிற்றுக்கிழமை, நவம்பர் 12-ஆம் தேதி நடைபெறும் இரட்டை-தலை போட்டிகள் ஒரு நாள் முன்னதாக நவம்பர் 11-ஆம் தேதிக்கு மாற்றப்பட்டன – ஆஸ்திரேலியா vs பங்களாதேஷ் புனேவில் (காலை 10:30 மணி) மற்றும் கொல்கத்தாவில் இங்கிலாந்து vs பாகிஸ்தான் (02:00PM).

இதற்கிடையில், நெதர்லாந்திற்கு எதிரான இந்தியாவின் கடைசி லீக் ஆட்டம் இப்போது பெங்களூரில் நடைபெறும் பகல்-இரவு மோதலான 11 முதல் 12 ஆம் தேதிக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> 11 சிஸ்சர், 28 பவுண்டரிகள், 244 ரன்கள்; இங்கிலாந்தில் சாதனை படைத்த இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்!

அக்டோபர் 5, வியாழன் அன்று 2019 ஆம் ஆண்டு இறுதிப் போட்டியாளர்களான இங்கிலாந்து மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகள் அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் மோதும் போது உலகக் கோப்பை தொடங்குகிறது, அதே இடத்தில் நவம்பர் 19, ஞாயிற்றுக்கிழமை அன்று இறுதிப் போட்டியில் முடிவடைகிறது.

CWC23 Full Fixtures

விற்பனை தேதிகளில் டிக்கெட்
டிக்கெட் விற்பனைக்கு முன்னதாக, ஆகஸ்ட் 15 முதல் ரசிகர்கள் தங்கள் ஆர்வத்தை இங்கு பதிவு செய்ய வாய்ப்பு உள்ளது.

டிக்கெட்டுகள் பின்வரும் தேதிகளில் விற்பனைக்கு வரும்:

25 ஆகஸ்ட் – இந்தியா அல்லாத பயிற்சி போட்டிகள் மற்றும் அனைத்து இந்தியா அல்லாத நிகழ்வு போட்டிகள்
ஆகஸ்ட் 30 – கவுகாத்தி மற்றும் திருவனந்தபுரத்தில் இந்தியா போட்டிகள்
ஆகஸ்ட் 31 – சென்னை, டெல்லி மற்றும் புனேயில் இந்தியா போட்டிகள்
செப்டம்பர் 1 – தர்மசாலா, லக்னோ மற்றும் மும்பையில் இந்தியா போட்டிகள்
செப்டம்பர் 2 – பெங்களூரு மற்றும் கொல்கத்தாவில் இந்தியா போட்டிகள்
செப்டம்பர் 3 – இந்தியா போட்டிகள் அகமதாபாத்தில்
15 செப்டம்பர் – அரை இறுதி மற்றும் இறுதி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *