மிகப்பெரிய சதங்களுடன் பல சாதனை படைத்த சுப்மன் கில்!

இப்போட்டியில், வங்கதேசம் கொடுத்த 265 ரன்களை சேஸ் செய்த இந்திய அணிக்கு சுப்மன் கில் சதம் சிடிசி சிறப்பான தொடக்கத்தை அளித்தது. ஆனால், மற்ற வீரர்கள் எதிர்பார்த்தபடி செயல்படவில்லை. இதனால் இந்திய அணி 259 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்து 6 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான போட்டியில் இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் சுப்மன் கில் சதம் அடித்து பல சாதனைகளை படைத்துள்ளார். இந்தப் போட்டியில் 133 பந்துகளைச் சந்தித்த சுப்மன் கில் 5 சிக்ஸர்கள், 8 பவுண்டரிகள் உட்பட 121 ரன்கள் எடுத்தார். இந்த சதத்தின் மூலம், 2023ல் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 5 சதங்கள் அடித்த முதல் பேட்ஸ்மேன் என்ற சாதனையை படைத்தார்.

அதுமட்டுமின்றி, 2023ல், ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 1000 ரன்களை கடந்த முதல் பேட்ஸ்மேன் என்ற சாதனையையும் படைத்தார். இந்த ஆண்டு சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் 1500 ரன்களை கடந்த முதல் பேட்ஸ்மேன் என்ற பெருமையை சுப்மன் கில் பெற்றார்.

முதல் 32 ஒருநாள் இன்னிங்ஸ்களில் அதிக ரன்கள் எடுத்த வீரர் என்ற உலக சாதனையையும் படைத்தார். இதற்கு முன்பு இந்த சாதனை ஹாசிம் அம்லா (1650) பெயரில் இருந்தது. கில் தற்போது 1712 ரன்கள் குவித்து புதிய சரித்திரம் படைத்துள்ளார்.

ஆசிய கோப்பையில் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக சதம் அடித்த மூன்றாவது இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை சுப்மன் கில் பெற்றுள்ளார். இதற்கு முன், சச்சின் டெண்டுல்கர் (2012ல்), விராட் கோலி (2014ல்) மட்டுமே இந்த சாதனையை செய்திருந்தனர்.

மேலும், இந்தியாவுக்காக குறுகிய இன்னிங்சில் 5 சதங்கள் அடித்த 2வது பேட்ஸ்மேன் என்ற சாதனையை கில் படைத்துள்ளார். இந்த பட்டியலில் 28 இன்னிங்ஸ்களில் 5 சதங்கள் அடித்த ஷிகர் தவான் முதலிடத்தில் உள்ளார். சுப்மான் கில் தற்போது 32 இன்னிங்ஸ்கள் மூலம் 5 ஒருநாள் சதங்களை பூர்த்தி செய்துள்ளார்.

இந்த ஆண்டு அதிக சதம் அடித்த பேட்ஸ்மேன்கள் பட்டியலில் சுப்மன் கில் முதலிடம் பிடித்துள்ளார். கில் மொத்தம் 6 சதங்களுடன் முதலிடத்திலும், 2023ல் 5 சதங்களுடன் விராட் கோலி இரண்டாவது இடத்திலும் உள்ளனர்.

சுப்மான் கில்லின் சதம் வீணானது:

இப்போட்டியில், வங்கதேசம் கொடுத்த 265 ரன்களை சேஸ் செய்த இந்திய அணிக்கு சுப்மன் கில் சதம் சிடிசி சிறப்பான தொடக்கத்தை அளித்தது. ஆனால், மற்ற வீரர்கள் எதிர்பார்த்தபடி செயல்படவில்லை. இதனால் இந்திய அணி 259 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்து 6 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *