மந்திரவாதி ஜஸ்பிரித் பும்ரா: நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட மகிமையின் நாளை எழுதுகிறார்!

சில வீரர்கள் கிளாஸ் ஓஸ். எதிர்க்கட்சிகள் கொந்தளிக்கும் போது கூட, அவர்கள் மேசையைத் திருப்ப எங்கும் ஒரு தந்திரத்தை இழுப்பார்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். அவர்கள் விரைவாக நிலைமைகளை மதிப்பீடு செய்து அதற்கேற்ப மாற்றியமைக்கின்றனர். உடல் மொழி ஒருபோதும் அழுத்தத்தில் குறையாது. இது அவர்களின் ஏ-கேமை மேசைக்கு கொண்டு வர அனுமதிப்பதால் அவர்களை மேலும் ஊக்குவிக்கிறது.

புகழ்பெற்ற ஷேன் வார்னே மேற்கூறிய பண்புகளுக்கு ஒரு சிறந்த உதாரணம். புகழ்பெற்ற சுழற்பந்து வீச்சாளரிடம் எப்போதும் அழுத்தமான சூழ்நிலைகள் சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தும். அவர் மேடையை முழுவதுமாக சொந்தமாக்கிக் கொள்ள வேண்டும் என்பதற்காக இதுபோன்ற சூழ்நிலைகளில் ஏங்குவது போல் இருந்தது.

வார்ன் தனது பளபளப்பான 15 வருட சர்வதேச வாழ்க்கையில் இதை ஒரு பழக்கமாக மாற்றினார். தற்போதைய காலகட்டத்தில், இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ராவைப் பற்றியும் இதைச் சொல்லலாம்.

பும்ரா மூர்க்கத்தனமான திறமை, பாவம் செய்ய முடியாத விளையாட்டு-புத்திசாலிகள் மற்றும் ராக்-திடமான மனோபாவம் ஆகியவற்றின் சரியான மற்றும் அரிதான கலவையாகும். ஒரு சிறந்த திறமையாளரை ஒரு புகழ்பெற்ற கிரிக்கெட் வீரரிடமிருந்து வேறுபடுத்தும் மிக முக்கியமான காரணிகளில் ஒன்று விளையாட்டு விழிப்புணர்வு.

ஏனென்றால், ஒவ்வொரு நாளும் நீங்கள் பழக்கமான சூழ்நிலைகள் அல்லது சூழ்நிலைகளைப் பெறுவீர்கள். சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் அணிகள் உங்களை மிக விரைவாகச் செயல்படுத்துகின்றன, அதே நேரத்தில், நிலைமைகளை அணுகி, நிகழ்நேரத்தில் சரிசெய்துகொள்ளும் அதே நேரத்தில், தொடர்ந்து மேம்படுவதற்கான வைராக்கியம் ஒருவருக்கு இருக்க வேண்டும்.

ஜஸ்பிரித் பும்ரா மேற்கூறியவற்றின் சுருக்கம், அக்டோபர் 14 அன்று, பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான முழு நிகழ்ச்சியிலும் அவரது சொந்த ரசிகர்கள் முன்னிலையிலும், புகழ்பெற்ற வேகப்பந்து வீச்சாளர் அதைக் காட்டினார்.

எந்த அசைவும் இல்லாத ஒரு தட்டையான மேற்பரப்பில், பும்ரா அதை உயர்த்துவதில் எந்த அர்த்தமும் இல்லை என்று விரைவாகச் செயல்பட்டார். அவர் தனது நீளத்தை பின்னால் இழுத்தார், மறுமுனையில் அவரது கூட்டாளியான முகமது சிராஜ் அதைப் பின்பற்றினார்.

முடிவு? பவர்பிளேயின் போது பும்ரா 4 ஓவர்களில் 14 ரன்களை மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்தார், மேலும் அவர் ஒரு விக்கெட்டையும் எடுக்கவில்லை என்றாலும், பாகிஸ்தான் தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் அழகிய பேட்டிங் நிலைமைகளைப் பயன்படுத்த முடியவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

மந்திரவாதி பும்ரா பாகிஸ்தானை அடக்கம் செய்ய மிருக மோடைத் திறக்கிறார்

பும்ரா தனது 2வது ஸ்பெல்லுக்கு திரும்பிய நேரத்தில், பாகிஸ்தான் உண்மையிலேயே வெப்பத்தை உணர்ந்தது.

அணித்தலைவர் பாபர் அசாம் உட்பட 11 ஓட்டங்களுக்குள் 3 விக்கெட்டுகளை இழந்திருந்தது. இப்போது, ​​ஆடுகளம் மெதுவாக இருப்பதை அவர் உணர்ந்தார், மேலும் பந்து திரும்பத் தொடங்கியது.

ரிஸ்வான் இன்னும் அங்கேயே இருந்தார், மேலும் ஒவ்வொரு சாம்பியன் பந்துவீச்சாளரைப் போலவே பும்ராவும் ஜூன் 2017 இல் அந்த மோசமான பிற்பகலில் சில பேய்களை பிரகாசிக்கவும் பேயோட்டவும் தனது வாய்ப்பை உணர்ந்தார்.

அடுத்தது இயக்கத்தில் கவிதை இருந்தது, அங்கு அவர் பேட்ஸ்மேனை முற்றிலும் அறியாமல் விட்டுவிட்டார், மேலும் பார்வையாளர்கள் கூட்டுத் தாடைகளைத் தேடுகிறார்கள்.

ஆம், ரிஸ்வானைப் பெற்ற அந்த மெதுவான பந்து வீச்சு, பாகிஸ்தானின் நம்பிக்கையைத் தகர்த்து, 100,000+ ரசிகர்களை ஒருங்கிணைத்தது. இந்த நீக்கம் பும்ராவின் விளையாட்டு விழிப்புணர்வு மற்றும் அவரது திறமைகளை துல்லியமாக சரிசெய்து செயல்படுத்தும் திறனை வெளிப்படுத்தியது.

பும்ராவின் மாஸ்டர் கிளாஸ்: விக்கெட்டுகள், மேஜிக் மற்றும் சுத்த புத்திசாலித்தனம்

பந்து ரிஸ்வானின் ஸ்டம்பை அப்புறப்படுத்திய காட்சியும், பின்னணியில் கூட்டம் கூட்டமாக எழும்பிய காட்சியும் முடியை அள்ளியது. மேலும், காற்றில் பும்ராவின் பாய்ச்சல், ஒரு கலைஞரின் முழு உச்சத்தில் இருக்கும் ஒரு காவியக் காட்சியாக இருந்தது.

ஆனால், அவர் இன்னும் முடியவில்லை. மெதுவான பந்து மூலம் தனது கலைத்திறனை வெளிப்படுத்திய பிறகு, ரிவர்ஸ்-ஸ்விங் மூலம் சில கவிதை நீதிக்கான நேரம் இது. பலியாகியவர் ஷதாப் கான் ஆவார், அவர் வேகமான பந்து வீச்சு அவரது ஸ்டம்பை உடைக்க, மேலும் பாக்கிஸ்தானின் நம்பிக்கையை தகர்த்தெறிந்து பின்வாங்கினார்.

மேலும், இந்த நேரத்தில், முழுக் கூட்டமும் சாம்பியன் கலைஞரின் முழுமையான பிரமிப்பில் கர்ஜனை செய்ததால், பூம் தனது கற்பனை சிறகுகளுடன் புறப்பட்டார்.

காயமடைந்த பும்ரா இறுதியாக தனது பேய்களை விரட்டுகிறார்

பாகிஸ்தானுடன் பும்ரா வித்தியாசமான உறவை வைத்திருந்தார். 2017 சாம்பியன்ஸ் டிராபி இறுதிப் போட்டியில் அவரது பயங்கரமான நோ-பாலுக்குப் பிறகு பரம எதிரிகளுக்கு எதிராக அவர் மறக்க முடியாத ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார், மேலும் 2018 ஆசியக் கோப்பை மற்றும் 2019 உலகக் கோப்பையில் அவர் கண்ணியமாகச் செயல்பட்டபோது, அதில் ‘பும்ரா-எஸ்க்’ எதுவும் இல்லை.

பாகிஸ்தானியர்களுடனான அவரது கடைசி சந்திப்பு 2021 இல் நடந்த T20 WC ஆட்டத்தில் இந்தியா 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

எனவே, இந்த பருவத்திற்கு வரும்போது, ஏதோ சமைப்பதை உணர முடிந்தது. அவர் ஆசிய கோப்பையின் போது அதைப் பற்றி ஒரு பார்வை கொடுத்தார், அங்கு அவர் பந்தை ‘அலெக்சா’ போல் நடத்தினார், அதை அவர் விரும்பியதைச் செய்தார்.

ஆனால், உண்மையில் அக்டோபர் 14 அன்று தான், ஓவல் 2017 இன் பேய்களை அடக்கம் செய்வதற்கும், பரம-எதிரிகளுக்கு எதிராக நீடித்த மகிமையின் புதிய தொடர்ச்சியை கிக்ஸ்டார்ட் செய்வதற்கும் அவர் உண்மையிலேயே பாகிஸ்தானின் மீது தனது அதிகாரத்தை முத்திரை குத்தினார்.

சனிக்கிழமையன்று, அவர் மைதானத்தை விட்டு வெளியேறும்போது, ​​இந்த புத்திசாலித்தனமான பந்துவீச்சாளர் உங்கள் நாட்டிற்கு மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக இருக்கும் போது மக்கள் இப்போது தனது உதாரணத்தை மேற்கோள் காட்டுவார்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்; எதிர்ப்பை எப்படி எண்ணுவது, மற்றும் தீவிர அழுத்தத்தில் திளைப்பது எப்படி.

ஒரு பில்லியன் இந்தியர்களின் கூட்டு விருப்பங்களை அவர் ஏன் நிறைவேற்றுகிறார் என்பதை பும்ரா நமக்கு நினைவூட்டிய மற்றொரு நாள் அது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *