நியூசிலாந்துடன் முதல்நிலை மோதலுக்கு முன்னதாக இந்தியாவுக்கு பெரும் அடி

பங்களாதேஷுக்கு எதிரான ஏழு விக்கெட் வெற்றியின் போது ஏற்பட்ட கணுக்கால் காயம் காரணமாக, நியூசிலாந்துடனான இந்தியாவின் முதல்-தடவை மோதலை இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் இழக்க நேரிடும்.

அக்டோபர் 29 ஆம் தேதி லக்னோவில் நடப்பு சாம்பியனான இங்கிலாந்துக்கு எதிரான கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை போட்டிக்கு முன்னதாக பாண்டியா அணியுடன் மீண்டும் இணைவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

30 வயதான அவர் பங்களாதேஷுக்கு எதிராக தனது முதல் ஓவரை வீசியபோது, பங்களாதேஷ் தொடக்க ஆட்டக்காரர் லிட்டன் தாஸ் அவரைத் திருப்பி அடித்த பந்தை பீல்டிங் செய்ய முயன்றார், ஆனால் அதற்குப் பதிலாக அவர் தரையில் விழுந்தபோது கணுக்கால் உருண்டது.

பாண்டியா மைதானத்தில் இருந்து கட்டாயப்படுத்தப்பட்டார் மற்றும் ஸ்கேன்க்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்ட பிறகு அவர் விளையாட்டில் பங்கேற்கவில்லை. இந்திய அணியின் நட்சத்திர வீரர் விராட் கோலி அந்த ஓவரில் எஞ்சியிருந்த மூன்று பந்துகளை அவுட்டாக்க பந்தை எடுத்தார். கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின் முதல் மூன்று போட்டிகளில் 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியபோது, ​​இந்தியாவின் பந்துவீச்சு தாக்குதலில் பாண்டியா முக்கிய அங்கமாக இருந்தார்.

வலது கை ஆட்டக்காரர் ஒரு சேதப்படுத்தும் மிடில்-ஆர்டர் பேட்டர் ஆனால் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான போட்டியில் 11* ரன்களுக்கு இதுவரை ஒருமுறை மட்டுமே அழைக்கப்பட்டுள்ளார். இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து ஆகிய இரு அணிகளும் நான்கு விரிவான வெற்றிகளுடன் ஆரம்ப அறிக்கையை வெளியிட்டதால், போட்டியில் தோல்வியடையாத அணிகள் மட்டுமே உள்ளன.

அக்டோபர் 22-ம் தேதி தர்மசாலாவில் நடக்கும் இவர்களது மோதலானது குரூப் ஸ்டேஜில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஆட்டங்களில் ஒன்றாக உள்ளது, ஏனெனில் இரு அணிகளும் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை புள்ளிப்பட்டியலில் முதலிடத்தைப் பார்க்கின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *