இஷானுக்கு தேனீ கொட்டியது, சூர்யாவுக்கு முழங்கை காயம் – போட்டி தொடங்கும் முன்பே இந்தியாவுக்கு மும்முறை அதிர்ச்சி

இன்று, 2019 ஒருநாள் உலகக் கோப்பை போட்டியின் அரையிறுதியில் தோல்விக்கு காரணமான நியூசிலாந்துக்கு எதிராக டீம் இந்தியா போராடுகிறது. இந்த அணிகள் இதுவரை 116 ஆட்டங்களில் மோதியுள்ளன, இதில் இந்தியா 58 ஆட்டங்களிலும், நியூசிலாந்து 50 ஆட்டங்களிலும் வெற்றி பெற்றுள்ளன. 7 போட்டிகள் முடிவு இன்றி ரத்து செய்யப்பட்டன, ஒரு போட்டி டிராவில் முடிந்தது.

இரு அணிகளும் தாங்கள் விளையாடிய 4 ஆட்டங்களில் தொடர்ந்து வெற்றி பெற்றுள்ள நிலையில், ஞாயிற்றுக்கிழமை ஆட்டம் மழையால் ரத்து செய்யப்படாவிட்டால் ஒரு அணியின் வெற்றி ஓட்டம் உடைந்து விடும். அதற்காக இந்த அணிகள் வலுவான ஆட்டம்-11ஐ தயார் செய்து வருகின்றன.

இந்தியாவுக்கு மும்முறை அதிர்ச்சி:
கிவீஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டிக்கு முன்னதாக இந்திய அணி மற்றொரு அதிர்ச்சியை சந்தித்துள்ளது. துணை கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா ஏற்கனவே போட்டியில் இருந்து வெளியேறியதால், பாண்டியாவுக்கு பதிலாக சூர்யகுமார் யாதவ் அல்லது இஷான் கிஷானை அனுமதிக்கலாம் என்று இந்திய அணி எதிர்பார்க்கிறது. சனிக்கிழமை, பயிற்சி ஆட்டத்தின் போது, ​​சூர்யகுமாரின் முழங்கையில் பந்து தாக்கியது. பின்னர் வலியால் அவதிப்பட்டு மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். மேலும் இஷான்கிஷனை தேனீ புழு கடித்து அவரும் வலியால் துடித்த சம்பவமும் நடந்துள்ளது. எனவே பாண்டியாவுக்கு பதிலாக யார் களமிறங்குவது என்பது கேள்விக்குறியாக உள்ளது.

பிட்ச் ரிப்போர்ட் எப்படி இருக்கிறது?
தரம்ஷாலா ஸ்டேடியம் கடல் மட்டத்திலிருந்து மிக உயரத்தில் இருப்பதால் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு மிகவும் பிடித்தமான இடமாகும். உலகக் கோப்பையை நடத்தும் மைதானங்களில், வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு தரம்சாலாதான் அதிக ஆதரவைப் பெற்றுள்ளது. இங்கு நடைபெற்ற 7 போட்டிகளிலும் டாஸ் வென்ற அணி நல்ல பவுன்ஸ் காரணமாக முதலில் பீல்டிங்கை தேர்வு செய்துள்ளது.

இரண்டு இன்னிங்ஸ்களிலும் முதல் 10 ஓவர்களில் பந்து அதிகம் கொட்டும் மற்றும் பும்ரா மற்றும் சிராஜ் முக்கிய பங்கு வகிப்பார்கள். காயமடைந்த பாண்டியா அவுட்டானதால் ஷமி விளையாடுவது நல்லது. பேட்டிங்கிலும் உதவி தேவை என்பதால் ஷர்துல் தாக்கூர் தொடர வாய்ப்புள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *