இலங்கை மோதலுக்கு முன்னதாக ஹர்திக் பாண்டியாவின் உடற்தகுதி குறித்த சமீபத்திய தகவலை இந்திய கேப்டன் தெரிவித்தார்

கடந்த மாதம் பங்களாதேஷுக்கு எதிரான இந்தியாவின் குழு ஆட்டத்தின்போது ஆண்டியா தனது கணுக்காலில் காயம் அடைந்தார், மேலும் போட்டியை நடத்துபவர்கள் உலகக் கோப்பையில் தோல்வியுற்ற தொடக்கத்தைத் தொடர்ந்ததால், அன்றிலிருந்து ஓரத்தில் அமர்ந்திருந்தார்.

வியாழன் அன்று மும்பையில் நடைபெறும் இலங்கைக்கு எதிரான இந்தியாவின் போட்டிக்கு முன்னதாகப் பாண்டியா முழு உடற்தகுதிக்கு திரும்புவது குறித்து ரோஹித்திடம் வினவப்பட்டது, மேலும் அனுபவமிக்க கேப்டன் ஆல்-ரவுண்டர் தற்போதைக்கு வெளியில் இருப்பார் என்று பரிந்துரைத்தார்.

“இப்போது, அவர் நாளைய போட்டியில் இல்லை” என்று ரோஹித் கூறினார்.

“அவர் எவ்வளவு சதவிகிதம் முன்னேறியிருக்கிறார், எவ்வளவு மீண்டு வந்திருக்கிறார், எவ்வளவு பவுலிங் செய்தார், எவ்வளவு பேட்டிங் செய்தார் என்பதை நாம் ஒவ்வொரு நாளும் பார்க்க வேண்டிய காயம். அதனால், தினசரி அடிப்படையில், நாங்கள் அழைப்பை எடுக்க விரும்புகிறோம்.”

இலங்கையுடனான மோதலுக்குப் பிறகு இந்தியாவின் அடுத்த போட்டி ஞாயிற்றுக்கிழமை கொல்கத்தாவில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக வருகிறது, மேலும் அது பாண்டியா திரும்பும் விளையாட்டாக இருக்க முடியுமா என்று ரோஹித் வாய் மூடிக்கொண்டார்.

“போட்டிகள் (உலகக் கோப்பையில்) மூன்று அல்லது நான்கு நாட்களுக்கு ஒருமுறை நடைபெறுகின்றன, நாங்கள் தினமும் நிலைமையைக் கவனித்து வருகிறோம்,” என்று இந்திய கேப்டன் கூறினார்.

“அது சாத்தியம், அவர் முன்னேறி வருவதால், அது சாத்தியம், விரைவில் அவரைப் பார்க்கும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்று நம்புகிறேன். இப்போதைக்கு அவ்வளவுதான் சொல்ல முடியும்.”வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமி, இந்தியாவின் கடைசி இரண்டு போட்டிகளிலிருந்து ஒன்பது விக்கெட்டுகளுடன் பாண்டியா இல்லாத நிலையில் பிரகாசித்துள்ளார், ஆனால் ஆல்-ரவுண்டர் திரும்பும்போது வலது-கை வீரர் அணியில் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்வாரா என்பதில் ரோஹித் இழுக்கப்பட மாட்டார்.

இந்தியா மூன்றாவது உலகக் கோப்பை கிரீடத்தையும், சொந்த மண்ணில் இரண்டாவது இடத்தையும் துரத்துவதால், ரோஹித் தனது அணிக்கு அனைத்து சேர்க்கைகளும் சாத்தியமாக இருக்கும் என்று பரிந்துரைத்தார்.

“எல்லா வகையான கலவையும் சாத்தியம்” என்று ரோஹித் குறிப்பிட்டார்.

“இந்த உலகக் கோப்பையில், ஸ்பின்னர்கள்தான் மிடில் ஓவர்களில் அந்த ரன் ஓட்டத்தை நிறுத்துகிறார்கள் என்பதை நீங்கள் பார்த்திருப்பீர்கள், எனவே இந்த நேரத்தில் ஹர்திக் இருக்கிறாரா இல்லையா என்பதை நான் எனது விருப்பத்தைத் திறந்து வைத்திருக்கிறேன். .

“மூன்று சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை விளையாட வேண்டிய சூழ்நிலை ஏற்பட்டால், நாங்கள் மூன்று ஸ்பின்னர்களை விளையாடுவோம்.

“சரியான கலவையை உருவாக்கத் தேவையானதை நாங்கள் பார்ப்போம், சரியான விளையாடுவோம். நாங்கள் அதைச் செய்வோம்.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *