அரையிறுதிக்கு முன்னேறிய முதல் அணியாக இந்தியா மாறியது!

கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின்போது போட்டியை நடத்துபவர்கள் சிறப்பான வடிவத்தில் இருந்தனர், மேலும் வியாழன் அன்று இலங்கைக்கு எதிரான 302 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ரோஹித் ஷர்மாவின் அணிக்கு நாக் அவுட் நிலைகளில் உறுதியான இடத்தைப் பெற்றுத் தந்தது.

கொல்கத்தாவில் தென்னாப்பிரிக்காவிற்கும், பெங்களூரில் நெதர்லாந்திற்கும் எதிராக இந்தியாவிற்கு இன்னும் இரண்டு குழு-நிலை போட்டிகள் உள்ளன, ஆனால் இதுவரை அவர்கள் விளையாடிய ஏழு போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்ற முதல் நான்கு இடத்தைக் கணித ரீதியாக மறுக்க முடியாது.

மீதமுள்ள அரையிறுதி வரிசை இன்னும் தீர்மானிக்கப்படவில்லை, பாக்கிஸ்தான் மற்றும் ஆப்கானிஸ்தான் இன்னும் கலவையில் உள்ளன, தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்தை விட இரண்டு புள்ளிகள் பின்தங்கி உள்ளன.

ஆனால் இந்தியா இப்போது ஒரு பதினைந்து நாட்களில் நெருக்கடியான நாக் அவுட் போட்டிகளை எதிர்நோக்கத் தொடங்கும்.

அடுத்ததாகத் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான வெற்றியானது, அட்டவணையில் முதலிடத்தைப் பெறுவதை உறுதி செய்யும், இது நவம்பர் 15 அன்று முதல் அரையிறுதியில் இறுதிக் குழு நிலைகளில் நான்காவது இடத்தைப் பிடிக்கும் அணிக்கு எதிராக விளையாடுவதைக் காணும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *