இந்தியாவின் பேட்டிங் முயற்சி Wankhede வை பிரமிக்க வைத்தது

டாஸ் வென்ற குசல் மெண்டிஸ் முதலில் மும்பையில் பந்து வீச முடிவு செய்தார். ஆட்டத்தின் இரண்டாவது பந்தில் ரோஹித் ஷர்மாவை (4) சுத்தப்படுத்திய தில்ஷன் மதுஷங்க ஒரு அற்புதமான ஆஃப் கட்டர் மூலம் வான்கடே கூட்டத்தை அமைதிப்படுத்தியபோது கேப்டனின் தேர்வு உத்வேகம் அளித்தது.

ரோஹித்தின் இன்னிங்ஸ்-ஓபனிங் எல்லையிலிருந்து வந்த ஆரம்ப நம்பிக்கை சில நரம்புகளால் இடம்பெயர்ந்தது, இந்தியா அவர்களின் இன்-ஃபார்ம் கேப்டன் இல்லாமல் மீண்டும் கட்டமைக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது.

ஆனால் கோஹ்லி மற்றும் கில் ஆகியோர் மதுஷங்க மற்றும் துஷ்மந்த சமீரா ஆகியோரின் கடினமான புதிய பந்து சோதனையிலிருந்து தப்பினர், இரு துடுப்பாட்ட வீரர்களும் முதல் ஆறு ஓவர்களுக்குள் கைவிடப்பட்டு, இந்தியாவின் மறுகட்டமைப்பை வழிநடத்தினர்.

மேலும், முதல் பவர்பிளேயைத் தொடர்ந்து, இருவரும் அதிக அளவில் பேட்டிங்கிற்கு ஏற்றதாக மாறிய ஒரு மேற்பரப்பை உருவாக்கினர்.

17வது ஓவரில் கோஹ்லி மேலும் ஒரு ODI அரைசதத்தை எடுத்தார், அதே நேரத்தில் கில் 19வது ஓவரில் தனது சொந்த ஒன்றைப் பின்தொடர்ந்தார், இந்தியா இன்னிங்ஸின் மிட்வே பாயிண்டில் ஓவருக்கு ஆறு வீதம் சென்றது.

கில் தான் ஸ்கோரிங் விகிதத்தை மேலும் அதிகரிக்க முயன்றார், ஆனால் மதுஷங்க தாக்குதலுக்குத் திரும்பியது வேகத்தில் ஒரு ஊசலாடத் தூண்டியது, கில் கீப்பருக்குப் பின்தங்கியபோது கில் தனது சதத்திற்குக் குறைவாக விழுந்தார்.

மதுஷங்கா மற்றொரு ஆஃப் கட்டர் மூலம் கோஹ்லியை சிக்கவைத்தபோது லயன்ஸ் அணிக்கு விஷயங்கள் இன்னும் சிறப்பாக அமைந்தன. இந்திய வீரர் அதைக் கவர்கள் மூலம் நெசவு செய்ய முயன்றார், ஆனால் 88 ரன்களில் வெளியேறப் பாத்தும் நிஸ்ஸங்கவிடம் ஒரு கேட்சை மட்டுமே வழங்க முடிந்தது.

ஆட்டத்தில் நிறைய நேரம் எஞ்சியிருந்த நிலையில், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் மற்றும் கேஎல் ராகுல் ஆகியோர் இந்தியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸை மறுகட்டமைக்கத் தொடங்கினர். KL ஒரு முனையில் விஷயங்களைப் பாதுகாப்பாக வைத்திருப்பதால், ஐயர் மறுமுனையில் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட முயன்றார்.

36வது ஓவரில் கசுன் ராஜிதவின் பந்து வீச்சில் ஐயரின் எல்லைக் கோடுகளில் ஒன்று, 106 மீத்தூரத்தில், போட்டியின் மிகப்பெரிய வெற்றியாக அமைந்தது.

ராகுல் 21 ரன்களில் துஷ்மந்த சமீராவிடம் வீழ்ந்தார், ஆனால் அது மற்றொரு மும்பை வீரர் சூர்யகுமார் யாதவை மைதானத்திற்கு கொண்டு வந்தது, வான்கடே விசுவாசிகளின் மகத்தான ஆரவாரத்துடன்.

பெரிய-அடிக்கும் எண் ஆறானது இரண்டு மாசற்ற நேரான பவுண்டரிகளுடன் ஒரு ஃப்ளையருக்கு வெளியேறத் தொடங்கியது, ஆனால் ஆபத்தான மதுஷங்கவால் 12 ரன்களுக்கு நீக்கப்பட்டார், முதல் இன்னிங்ஸின் கடைசி பத்து ஓவர்களுக்குள் ஆட்டம் கவர்ச்சிகரமானதாக இருந்தது.

ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் தனது அரைசதத்தை கடந்த பிறகு கிழித்தெறிந்தார், 56 பந்துகளில் 82 ரன்களை மிகச்சிறப்பாகச் சிக்ஸர் அடித்தார், அந்த மனிதர் மதுஷங்கவால் வெளியேற்றப்பட்டார், அவர் தனது பத்து ஓவர்களில் 5/80 என்று முடித்தார்.

ரவீந்திர ஜடேஜாவின் சில தாமதமான வெற்றிகள் மொத்தத்தை 357/8 என உயர்த்தியபோது, ​​இந்தியா இன்னிங்ஸை அவர்கள் இன்னும் அதிகமாகக் குவிக்கவில்லை என்று சற்று ஏமாற்றத்துடன் முடித்திருக்கும்.

ஆனால் அதே இரு நாடுகளுக்கு இடையிலான சமீபத்திய ஆசியக் கோப்பை இறுதிச் சந்திப்பின் நினைவுகளைத் தூண்டிய ஒரு போட்டியில், பந்துவீச்சாளர்கள் மொத்தமாக ஒருபோதும் ஆபத்தில் இல்லை என்பதை உறுதி செய்தனர்.

தோல்வியால் இலங்கை அணி இறுதி நான்கில் இடம் பெறுவது சாத்தியமில்லாத நிலையில் உள்ளது.

மேலும் ஒரு பதினைந்து நாட்களுக்குள் இதே மைதானத்தில் மீண்டும் வரக்கூடிய அரையிறுதி ஆட்டத்தை இந்தியா எதிர்பார்க்கலாம்.

விளையாடும் XIகள்
இந்திய அணி: ரோஹித் சர்மா (கேட்ச்), சுப்மான் கில், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல். ராகுல் (வி.கே.), சூர்யகுமார் யாதவ், ரவீந்திர ஜடேஜா, முகமது ஷமி, ஜஸ்பிரித் பும்ரா, குல்தீப் யாதவ், முகமது சிராஜ்.

இலங்கை அணி: பதும் நிஸ்ஸங்க, திமுத் கருணாரத்னே, குசல் மெண்டிஸ் (கேட்ச்) (வி.கே), சதீர சமரவிக்ரம, சரித் அசலங்கா, ஏஞ்சலோ மேத்யூஸ், துஷான் ஹேமந்த, துஷ்மந்த சமீர, மஹீஷ் தீக்ஷன, கசுன் ராஜித, டில்ஷான் மதுஷங்க.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *