உலகக் கோப்பைக்கான மாற்று வீரரை இந்தியா அறிவித்ததால், பாண்டியா மோசமான அச்சத்தை உறுதிப்படுத்தினார்

கடந்த மாதம் புனேவில் நடந்த பங்களாதேஷுக்கு எதிரான இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை போட்டியின்போது பாண்டியா பந்துவீசும்போது அவரது இடது கணுக்காலில் காயம் ஏற்பட்டது, மீதமுள்ள பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக 30 வயதான அவர் சரியான நேரத்தில் குணமடையத் தவறிவிட்டார் என்பது இப்போது உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

இந்திய அணியில் ஆல்-ரவுண்டரின் இடத்தைப் பிரசித் கிருஷ்ணா எடுத்துக் கொள்வார், அனுபவமற்ற வேகப்பந்து வீச்சாளர் சனிக்கிழமை போட்டியின் நிகழ்வு தொழில்நுட்பக் குழுவால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பின்னர் விளையாடும் குழுவில் பாராசூட் செய்யப்பட்டார்.

இந்தியாவுக்காகக் கிருஷ்ணா வெறும் 19 வெள்ளைப் பந்துகளில் மட்டுமே விளையாடியுள்ளார், உலகக் கோப்பைக்குச் சற்று முன்பு ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக ஒன்பது ஓவர்களில் 1/45 எடுத்து டேவிட் வார்னரின் பரிசு பெற்ற விக்கெட்டை அவர் கடைசியாகச் சர்வதேச அளவில் பார்த்தார்.

கிருஷ்ணா கடந்த காலத்தில் 33 சர்வதேச விக்கெட்டுகளுடன் வாக்குறுதியின் அறிகுறிகளைக் காட்டியிருந்தாலும், வலது கை வீரர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா, முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் போன்றவர்களுடன் இந்தியாவின் வேகத் தாக்குதலில் ஒரு இடத்தைப் பிடிக்கப் போகிறார்.

மூன்றாவது உலகக் கோப்பை பட்டத்தையும், சொந்த மண்ணில் இரண்டாவது இடத்தையும் பெற முயற்சிக்கையில், தனது அணி வீரர்களுக்குத் தனது வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்க சனிக்கிழமை பிற்பகுதியில் பாண்டியா சமூக ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்றார்.

நிகழ்வு தொழில்நுட்பக் குழு சனிக்கிழமையன்று இந்தியாவின் மாற்று வீரரை அங்கீகரித்த நிலையில், சக போட்டி வேகப்பந்து வீச்சாளர் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெறும் முக்கியமான உலகக் கோப்பை மோதலுக்கான தேர்வுக்குக் கிருஷ்ணா இருக்கிறார்.

இந்தியாவும் தென்னாப்பிரிக்காவும் தற்போது உலகக் கோப்பை புள்ளிப்பட்டியலில் முதல் இரண்டு இடங்களைப் பிடித்துள்ளன, ஞாயிற்றுக்கிழமை கொல்கத்தாவில் நடைபெறும் போட்டியில் வெற்றி பெறுபவர் போட்டியின் குழுநிலையை முதல் இடத்தில் முடிக்கப் பெட்டி இருக்கையில் இருப்பார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *