உண்மையை வெளிப்படுத்திய கிளென் மேக்ஸ்வெல்; பிடிப்புகள் மற்றும் 201*

செவ்வாயன்று ஐசிசி ஆடவர் உலகக் கோப்பையில் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான தனது சாதனை இன்னிங்ஸின் போது ஓய்வு பெறுவதற்கு எவ்வளவு நெருக்கமாக இருந்தேன் என்பதை ஆஸ்திரேலியா ஆல்ரவுண்டர் கிளென் மேக்ஸ்வெல் வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

மேக்ஸ்வெல் மும்பையில் ஆசிய அணிக்கு எதிராக அனைத்து காலத்திலும் சிறந்த ODI இன்னிங்ஸ்களில் ஒன்றை உருவாக்கினார், அவர் ஆண்கள் 50 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் ஆஸ்திரேலியாவின் முதல் இரட்டை சதம் அடித்தவர் ஆனார், அவர் 128 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 201* ஐ ஐந்து முறை உலகிற்கு உதவினார். கோப்பை சாம்பியன்கள் அற்புதமான வெற்றியைப் பெற்று, போட்டியின் நாக் அவுட் நிலைகளில் தங்கள் இடத்தைப் பதிவு செய்தனர்.

ஆனால் சாதனை முறியடிப்பு கிட்டத்தட்ட நடக்கவில்லை, மேக்ஸ்வெல் தனது இன்னிங்ஸின் போது ஓய்வு பெறுவதற்கு எவ்வளவு நெருக்கமாக இருந்தார் என்பதை போட்டிக்குப் பிறகு வெளிப்படுத்தினார், ஏனெனில் அவர் தனது கன்று, தாடை, தொடை மற்றும் கால்விரல்களில் பிடிப்புகளை எதிர்த்துப் போராடினார். முதுகு பிடிப்பு.

ஆஸ்திரேலியா 91/7 என்ற நிலையிலிருந்து மீண்டு மூன்று விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற பிறகு செய்தியாளர்களிடம் மேக்ஸ்வெல் கூறுகையில், “இது நிச்சயமாக எங்கள் விவாதங்களில் இருந்தது.

“நாங்கள் வெளியே வருவதைப் பற்றிப் பேசினோம், என் முதுகில் சில வேலைகளைப் பெற முயற்சிக்கிறோம் மற்றும் என் கால்களைச் சிறிது தளர்த்த முயற்சிக்கிறோம்.

“ஜோன்சி (ஆஸ்திரேலியா பிசியோ நிக் ஜோன்ஸ்) அதன் பிறகு படிக்கட்டுகளிலிருந்து வெளியே வருவது மிகவும் கடினமாக இருக்கும் என்று கூறினார், எனவே வேலையை இன்னும் கொஞ்சம் எளிதாக்கியிருக்கலாம், பின்னர் நாங்கள் அதே முடிவில் நீண்ட காலம் இருக்க வேண்டும் என்று வந்தோம். நீங்கள் குறைந்தபட்சம் மறுமுனையில் நடக்க முடியும் என நீங்கள் நினைக்கும் வரை அல்லது அங்கும் இங்கும் எளிதான சிங்கிள் இருந்தால் எங்களால் முடியும்.

“சிறிது காலத்திற்கு நான் ஒரு முனையிலிருந்து ஒன்று அல்லது இரண்டு பவுண்டரிகளைப் பெற முடிந்தால், மறுமுனையில் என்ன நடந்தது என்பது முக்கியமில்லை, ஏனென்றால் அந்தக் கட்டத்தில் நாங்கள் ஒரு ரன் மற்றும் பந்தைச் சுற்றி வந்தோம். ஒரு குறிப்பிட்ட திட்டமிடல் இருந்தது, அது இல்லை. எல்லாமே குழப்பமான ஸ்விங்கிங் ஆனால் அதற்குக் கொஞ்சம் திட்டமிடல் இருந்தது.”

ஆஸ்திரேலிய ஆல்-ரவுண்டராக கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸுடன் (12*) இணைந்து 202 ரன் பார்ட்னர்ஷிப்புக்காகத் தனது வர்த்தக முத்திரையான ‘ஸ்டாண்ட் அண்ட் டெலிவரி அப்ரோச்’ மூலம் எல்லைகளை முக்கியமாகக் கையாண்ட மேக்ஸ்வெல்லுக்கு இயக்கம் இல்லாதது ஒரு பிரச்சினையாக இல்லை. பரபரப்பான பாணியில் போட்டி.

கம்மின்ஸிடமிருந்து அவர் பெற்ற பங்களிப்பிற்கு மேக்ஸ்வெல் அஞ்சலி செலுத்தினார், அவர் ஒரு முடிவைப் பொறுமையுடன் வைத்திருந்தார், மேலும் அவர் ஒருபோதும் தன்னை விட முன்னேறவில்லை என்பதை உறுதிசெய்தார் மற்றும் கடினமான சமன்பாடு தேவைப்பட்டது.

“பாட்டி மிகவும் அமைதியாக இருந்தபோது, ​​அது 60 அல்லது 70 (ரன்கள் தேவை) என்று நான் நினைக்கிறேன், நான் இன்னும் இரண்டு, அரை ஒழுக்கமான ஓவர்களில் 15 ரன்கள் எடுத்திருக்கலாம், அது சமநிலையில் உள்ளது” என்று மேக்ஸ்வெல் கூறினார்.

“ரஷீத் (கான்) க்கு இன்னும் 18 பந்துகள் உள்ளன, அது கடைசி 13 ஓவர்களில் அல்லது அது போன்ற ஏதாவது நடக்கும் என்று எங்களுக்குத் தெரியும். எனவே, நாங்கள் அவரை ஆட்டமிழக்காமல் இருக்கும் வரை, நான் பவுண்டரிகளை அடிக்க முடியும் என்று உணர்ந்தேன். மற்றவற்றிலிருந்து.

“நான் அவரை நிராகரிப்பதில் அதிகமாக இருந்தேன், அவர் வெளிப்படையாக உலகத் தரம் வாய்ந்தவர் என்பதால் அவரை மற்ற வால்களில் ஷாட் செய்ய விடவில்லை.

“அவர் உங்களைத் திண்டில் அடிக்க முடியும் மற்றும் அவர் உங்களை மட்டையின் இருபுறமும் அடிக்க முடியும். எனவே, அவரை நிராகரித்து, ஆட்டத்தின் பின் முனையிலிருந்து அவரை விலக்கி வைத்தால், நாங்கள் எல்லாம் சரியாகிவிடுவோம் என்று நான் உணர்ந்தேன்.

செப்டம்பரில் வினியுடன் தனது முதல் குழந்தையைத் தனது வாழ்க்கையில் வரவேற்றார் மற்றும் கோல்ஃப் விளையாடும்போது ஒரு தீங்கற்ற சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து வார இறுதியில் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஸ்திரேலியாவின் உலகக் கோப்பை போட்டியைத் தவறவிட்ட மேக்ஸ்வெல்லுக்கு இந்தக் குறிப்பிடத்தக்க இன்னிங்ஸ் இரண்டு மாதங்கள் முடிந்துவிட்டது.

“இது வித்தியாசமான, வித்தியாசமான இரண்டு வாரங்கள், வாரங்கள், ஆனால் இங்கு மீண்டும் வெளியேறி அரையிறுதிக்கு முன்னேறியதற்கு நான் மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன்” என்று மேக்ஸ்வெல் மேலும் கூறினார்.

“முதல் இரண்டு ஆட்டங்களுக்குப் பிறகு, பெரும்பாலான மக்களால் எழுதப்படுவதற்கு நாங்கள் மிகவும் நெருக்கமாக இருந்தோம் என்று நான் நினைக்கிறேன், சரியான நேரத்தில் ஆறு வெற்றிகளை ஒன்றாகப் பெற முடிந்தது, மேலும் ஒரு அழகான உற்சாகமான எதிர்ப்பிற்கு எதிராக இன்றிரவு எங்களால் சிறந்த விஷயங்கள் இல்லை. அரையிறுதியில் சிறப்பாக உள்ளது.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *