மேக்ஸ்வெல் வீரத்தை ஆதரித்த பாண்டிங்; உலகக் கோப்பைப் பெருமைக்கு ஆஸ்திரேலியா!

ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான கிளென் மேக்ஸ்வெல்லின் அசத்தலான இன்னிங்ஸிலிருந்து தனது முன்னாள் அணி பெரும் நம்பிக்கையைப் பெறும் என்றும், ஆறாவது ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை பட்டத்திற்கான அவர்களின் தேடலில் இது முக்கியமானதாக இருக்கும் என்றும் ஆஸ்திரேலியாவின் சிறந்த ரிக்கி பாண்டிங் நம்புகிறார்.

செவ்வாயன்று ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிராக ஆட்டமிழக்காமல் இரட்டை சதத்தை விளாச மேக்ஸ்வெல் கடுமையான பிடிப்புகள் மற்றும் முதுகுவலியை சமாளித்தார், இது ஆஸ்திரேலியா மீண்டும் உலகக் கோப்பையின் நாக் அவுட் கட்டங்களில் இடம்பெறுவதை உறுதி செய்தது.

மேக்ஸ்வெல்லின் அபாரமான தரம் இது, போட்டிக்குப் பிறகு பாண்டிங் வெளிப்படுத்திய இன்னிங்ஸ் தான் சிறந்த இன்னிங்ஸ் என்று.

“நான் நிறைய விளையாட்டுகளை விளையாடிக்கொண்டும், கூப்பிட்டுக்கொண்டும் இருந்தேன், அது போன்ற எதையும் நான் பார்த்ததில்லை, இனி எப்போதாவது அப்படிப்பட்டதைக் கண்டால் நான் மிகவும் ஆச்சரியப்படுவேன்,” என்று பாண்டிங் கூச்சலிட்டார்.

“கிரிக்கெட்டில் நீங்கள் பார்த்ததிலேயே இது மிகவும் குறிப்பிடத் தக்க விஷயம்.

ஹெடிங்லியில் பென் ஸ்டோக்ஸின் டெஸ்ட் இன்னிங்ஸ் (2019 ஆம் ஆண்டு மூன்றாவது ஆஷஸ் டெஸ்ட்) வெல்வது நான் இதற்கு முன்பு பார்த்திராத ஒன்று, மேலும் இது ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணிக்கு என்ன அர்த்தம் என்பதைத் தாண்டியது என்று நினைக்கிறேன். உலகக் கோப்பை அரையிறுதி.”

இந்த வெற்றி உலகக் கோப்பையில் ஆஸ்திரேலியாவின் ஆறாவது வெற்றியாகும், இப்போது ஐந்து முறை சாம்பியனான தென்னாப்பிரிக்காவை அடுத்த வாரம் கட்-த்ரோட் அரையிறுதியில் சந்திக்கும்.

ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான மேக்ஸ்வெல்லின் வீரம் ஆஸ்திரேலிய வெற்றியைத் தொடர ஊக்கமளிக்கும் என்று பாண்டிங் நினைக்கிறார்.

“நான் விளையாடிய அனைத்து சிறந்த அணிகளும், நான் விளையாடிய அனைத்து சிறந்த அணிகளும், நான் விளையாடிய உலகக் கோப்பைப் போட்டிகளிலும் கூட, எங்கிருந்தும், எந்த இடத்திலும் வெற்றி பெற முடியும் என்ற நம்பிக்கை எப்போதும் இருந்தது” என்று பாண்டிங் கூறினார். .

“நாங்கள் வென்றிருக்கக் கூடாத விளையாட்டுகளை நாங்கள் கொண்டிருந்தோம், ஆனால் அந்த நம்பிக்கையுடன் யாரோ ஒருவர் தங்கள் கையை உயர்த்தி விளையாட்டை வெல்வோம்.

“உலகக் கோப்பையில் ஆஸ்திரேலியாவுடன் இதைப் பற்றித்தான் பேசுகிறேன்.

“பெரிய தருணங்களை வெல்வதற்கான இந்தத் திறமையை அவர்கள் பெற்றுள்ளனர், இன்று அவர்கள் உலகக் கோப்பை அரையிறுதிக்கு தகுதி பெற்றுள்ளதால் இது ஒரு பெரிய தருணமாக இருந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *