உலகக் கோப்பையின் நாக் அவுட்; இந்தியா மீது போக்லே அதிக நம்பிக்கை!

புகழ்பெற்ற கிரிக்கெட் வர்ணனையாளர் ஹர்ஷா போக்லே, இந்த ஆண்டு ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை பட்டத்தை வெல்வதற்கு முந்தைய இரண்டு பதிப்புகளில் இருந்ததை விட இந்தியா சிறந்த இடத்தில் இருப்பதாக நம்புகிறார்.

1983 மற்றும் 2011 ஆம் ஆண்டுகளின் முந்தைய வெற்றிகளுக்குப் பிறகு, உலகக் கோப்பையின் நாக் அவுட் நிலைக்கு உயர்ந்த மற்றும் பாக்ஸ் சீட்டில் நுழைவதற்கு இந்தியா இந்த ஆண்டு நிகழ்வில் ஒன்பது போட்டிகளை வென்றுள்ளது.

ஆனால், 2015ஆம் ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த அரையிறுதிப் போட்டியின்போது, அவர்கள் ஆட்டமிழக்காமல் ரன் குவித்து, இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸில் நடந்த உலகக் கோப்பையின் கடைசிப் பதிப்பில் ஒரே ஒரு முறை மட்டுமே தோல்வியடைந்தனர். இறுதி நான்கு கட்டத்தில்.

ஐசிசி ரிவ்யூ போட்காஸ்டின் சமீபத்திய எபிசோடில், இந்த உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவின் முன்னேற்றம்குறித்து போக்லே விவாதித்தார், மேலும் போட்டியை நடத்துபவர்கள் அரையிறுதியில் நியூசிலாந்தை தோற்கடித்து மூன்றாவது இடத்தைப் பெறுவதற்கான வலுவான நிலையில் இருப்பதாக மதிப்பிற்குரிய வர்ணனையாளர் கருதுகிறார். தலைப்பு.

“சமீபத்தில் கிரிக்கெட்டில் (வான்கடே மைதானத்தில்) கொஞ்சம் கொஞ்சமாகப் பிடிக்குமா என்று நான் ஆச்சரியப்படுகிறேன், அப்படிச் செய்தால் அது இந்தியாவுக்கு ஒரு பெரிய நன்மை” என்று போக்லே கூறினார்.

“வேடிக்கையாக, வான்கடேவில், டாஸ் ஒரு பெரிய காரணியாக மாறியது, ஏனெனில் முதல் 10 ஓவர்களில் விளக்குகளின் கீழ் பந்து ஆபத்தான விஷயங்களைச் செய்கிறது.

“முதல் 10 ஓவர்களில் நான்கு ஆட்டங்களில் பதினேழு விக்கெட்டுகள் விழுந்துள்ளன.

“முதலில் பேட்டிங் செய்து, 330 அல்லது 340 ரன்கள் எடுத்து, முதல் பவர்பிளேயில் இரண்டு அல்லது மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவதுதான் சிறந்த செய்முறை.

“இந்தியா அவர்களின் வாய்ப்புகளை விரும்ப வேண்டும்.”

2019 ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பையின் மிகச் சமீபத்திய பதிப்பில் நியூசிலாந்து தான் இந்தியாவின் வெற்றியாளர்களை நிரூபித்தது, ஏனெனில் பிளாக் கேப்ஸ் ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் 18 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது மற்றும் ரோஹித் ஷர்மாவின் அணி புதன்கிழமை கிவீஸை நடத்தும்போது பழிவாங்கும். மும்பையில் கட்-த்ரோட் போட்டி.

இந்தியாவில் நடந்த முதல் நான்கு ஆட்டங்களில் நியூசிலாந்து வெற்றி பெற்றபோது, உலக அளவில் வெற்றி பெற்றவர்கள்போல் தோற்றமளித்தது, ஆனால் தொடர்ச்சியான தோல்விகள் மற்றும் பல முக்கிய வீரர்களுக்குக் காயங்கள் ஏற்பட்டதால், அவர்கள் கடைசி குழு ஆட்டத்தில் இலங்கைக்கு எதிரான வெற்றியின் மூலம் அரையிறுதிக்கு தகுதி பெற்றனர்.

நியூசிலாந்து அவர்களின் கிரிக்கெட்டை விளையாடும் விதத்தைப் போக்லே நீண்டகாலமாகப் போற்றுபவராக இருந்தாலும், இந்த முறை இந்தியாவை நிலைகுலையச் செய்யப் போதுமான ஃபயர்பவர் அவர்களிடம் இருக்குமா என்று அவர் ஆச்சரியப்படுகிறார்.

“இந்தப் போட்டியில் நியூசிலாந்து மிகவும் போராடி அரையிறுதிக்கு தகுதி பெற்ற அணியைத் தோற்கடிக்கவில்லை, ஆனால் 2019 ஆம் ஆண்டிலும் அவர்கள் வெற்றிபெறவில்லை” என்று போக்லே கூறினார்.

“அவர்களிடம் உள்ளவற்றில் பெரும்பாலானவை அரையிறுதி மற்றும் இறுதிப் போட்டிக்குப் போதுமானதாக இருக்கலாம், பின்னர் அவர்களுக்கு ஒரு கட்டத்தில் உத்வேகம் தேவை, அது பல ஆண்டுகளாக அவர்கள் குறைந்திருக்கலாம்.

“அவர்கள் முதல் நான்கு (EPL) பிரீமியர்ஷிப் அணி என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர்கள் அநேகமாக (ஆர்சென்) வெங்கரின் கீழ் உள்ள ஆர்சனலாக இருக்கலாம்.

“ஒரு கட்டத்திற்கு வருவதற்கு போதுமானது, ஆனால் அந்த X-காரணி இல்லை.”

நியூசிலாந்தின் பந்துவீச்சில் ஆழம் இல்லாததால் போக்லே கவலையடைந்துள்ளார்.

ட்ரென்ட் போல்ட், டிம் சவுத்தி மற்றும் லாக்கி பெர்குசன் ஆகியோர் அற்புதமான வேகப்பந்து வீச்சாளர்களாகவும், மிட்செல் சான்ட்னர் ஒரு திறமையான சுழற்பந்து வீச்சாளராகவும் இருக்கும்போது, ஆல்-ரவுண்டர்களான கிளென் பிலிப்ஸ் மற்றும் ரச்சின் போன்றவர்களிடமிருந்து இன்னும் 10 ஓவர்கள் பந்துவீசுவதற்கு கிவிஸ் முயற்சி செய்ய முடியுமா என்று போக்லே ஆச்சரியப்படுகிறார். ரவீந்திரன்.

“சான்ட்னர் நன்றாகப் பந்துவீசுகிறார், ஆனால் அவர்களிடம் ஐந்தாவது பந்துவீச்சாளர் இருக்கிறாரா?” போக்லே யோசித்தார்.

“அது ஒரு பலவீனமாக இருக்கலாம் மற்றும் அந்தப் பக்கத்தில் சில துளைகள் உள்ளன.

“நியூசிலாந்து உலகக் கோப்பையைத் தொடங்கியதிலிருந்து பல விஷயங்கள் தவறாகப் போய்விட்டன – குறிப்பாக அவர்களின் அன்பான பிரபலமான கேப்டன் கேன் வில்லியம்சனுக்கு – எனவே இந்த நாளில் எல்லாம் சரியாகிவிடும், யாருக்குத் தெரியும்.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *