வித்தியாசத்தை நிரூபித்ததை வெளிப்படுத்திய சுரேஷ் ரெய்னா; உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டி!

ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின் இறுதிப் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கும் இந்தியாவுக்கும் இடையேயான முக்கிய வித்தியாசம் கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸின் புத்திசாலித்தனமான கேப்டன்சி என்று உலகக் கோப்பை வென்ற சுரேஷ் ரெய்னா நம்புகிறார்.

கம்மின்ஸ் டாஸில் இந்தியாவை முதலில் பேட் செய்ய அனுப்பியபோது தைரியமாக அழைப்பு விடுத்தார், மேலும் இந்த நடவடிக்கை பலனளித்தது, ஏனெனில் ஆஸ்திரேலியா போட்டியை நடத்துபவர்களை 240 ரன்களுக்கு அடக்கியது மற்றும் தொடக்க ஆட்டக்காரர் டிராவிஸின் அற்புதமான சதத்தின் பின்னணியில் 6 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. தலை.

கம்மின்ஸ் தனது பந்துவீச்சாளர்களைச் சுழற்றிய விதம் மற்றும் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் தனது எதிரிகளுக்கு எதிராகப் பயன்படுத்திய தந்திரோபாயங்களால் இந்தியா சிறப்பாக ஈர்க்கப்பட்டதால், டாஸ்ஸில் முடிவு மட்டும் ரெய்னாவுக்கு தனித்து நிற்கவில்லை.

“ஆஸ்திரேலியாவுக்கு ஆதரவாக ஆட்டத்தை மாற்றியது பாட் கம்மின்ஸின் கேப்டன்சி” என்று 2011 இல் இந்தியாவுக்காகக் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை வென்ற ரெய்னா, ஐசிசிக்கான தனது கட்டுரையில் கூறினார்.

“டிராவிஸ் ஹெட்டிடமிருந்து ஒரு அற்புதமான கேட்ச் மூலம் ரோஹித் சர்மாவின் விக்கெட்டைப் பெற கிளென் மேக்ஸ்வெல்லை தாக்குதலுக்கு அவர் கொண்டு வந்த விதம் மிகவும் புத்திசாலித்தனமானது.

“விராட் கோலியை வெளியேற்றுவதில் கம்மின்ஸைப் போலவே ஆடம் ஜம்பாவும் சிறப்பாக இருந்தார்.

“அவர்கள் இந்தியாவை விஞ்சினார்கள் மற்றும் அவர்களின் திட்டமிடலில் மிகவும் உறுதியாக இருந்தனர்.”

ஆஸ்திரேலியாவின் பந்துவீச்சாளர்கள் களத்திலும் ஏராளமான ஆதரவைப் பெற்றனர், அவர்கள் அவுட்ஃபீல்டில் கேட்ச் பிடித்தது ஒரு சிறப்பம்சமாகும், மேலும் டைவிங் மற்றும் நீட்டப்பட்ட உடல்கள்மூலம் பல ரன்களைச் சேமித்தது ரெய்னாவுக்கு ஒரு தனித்துவம்.

“மற்றொரு பெரிய காரணி ஆஸ்திரேலியாவின் பீல்டிங், அவர்கள் 30 முதல் 40 ரன்களை சேமித்ததாக நான் நினைக்கிறேன்,” என்று ரெய்னா குறிப்பிட்டார்.

“ஒரு பந்திலிருந்து, அவர்கள் நிறைய சிங்கிள்கள் மற்றும் பவுண்டரிகளைச் சேமித்தனர். டேவிட் வார்னர் மற்றும் மார்னஸ் லாபுஸ்சாக்னே ஆகியோரின் ஆழமான ஆட்டத்தில் டிராவிஸின் கேட்ச் மற்றும் சில சிறந்த வேலைகள் இருந்தன.

“கம்மின்ஸ் தனது கேப்டன்சியில் உண்மையான குணத்தை வெளிப்படுத்தினார் என்று நான் நினைக்கிறேன். ஒவ்வொரு இந்திய பேட்டருக்கும் அழுத்தம் கொடுக்க முடியும் என்பதை அறிந்த அவர் தனது பந்துவீச்சாளர்களை மாற்றினார். அவர்கள் அனைவரும் நல்ல ஃபார்மில் இருந்தாலும் அவருடைய தந்திரோபாயங்கள் எல்லா மாற்றங்களையும் ஏற்படுத்தியது, மேலும் அவரது திட்டமிடல் மற்றும் செயல்படுத்தல் சரியானது.”

இந்த வெற்றி 50 ஓவர் உலகக் கோப்பை வரலாற்றில் ஆஸ்திரேலியாவின் ஆறாவது வெற்றியாகும், அதே நேரத்தில் இந்தியா 1983 இல் இங்கிலாந்திலும் 2011 இல் சொந்த மண்ணிலும் முந்தைய வெற்றிகளைத் தொடர்ந்து இரண்டு உலகக் கோப்பை வெற்றிகளுடன் உள்ளது.

இந்தியா தனது கோப்பை அமைச்சரவையில் மற்றொரு ஐ.சி.சி பட்டத்தைச் சேர்க்க முடியவில்லை என்று பலர் ஏமாற்றமடைந்த நிலையில், ரெய்னா தனது முன்னாள் அணியின் செயல்பாட்டால் உற்சாகமடைந்தார், மேலும் தென்னாப்பிரிக்கா, ஜிம்பாப்வே மற்றும் நமீபியாவில் நடைபெறும் போட்டியின் அடுத்த பதிப்பில் திருத்தம் செய்யலாம் என்று நம்புகிறார். 2027.

“இந்திய அணி மீண்டும் சிறப்பாகச் செயல்படுவதை நாங்கள் காண்போம், ஏனெனில் அவர்களுக்கு இப்போது போட்டிகளின் கடைசி கட்டங்களை எவ்வாறு அடைவது என்பது தெரியும்” என்று ரெய்னா கூறினார்.

“அந்த அழுத்தச் சூழ்நிலைகளை எவ்வாறு நிர்வகிப்பது என்பதைப் புரிந்துகொள்ளச் சிறிது நேரம் ஆகும், குறிப்பாக நீங்கள் வீட்டில் இருக்கும்போது.

“சில நேரங்களில் அதிக அழுத்தம் இருக்கும்போது உங்கள் கவனத்தை இழக்க நேரிடும், மேலும் அவர்கள் இதிலிருந்து கற்றுக் கொள்வார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன்.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *