நெருங்கிய விராட் கோஹ்லி; இந்திய நட்சத்திரத்தின் பார்வையில் முதல் ODI தரவரிசை!

MRF டயர்ஸ் ODI பிளேயர் தரவரிசையில் சமீபத்திய புதுப்பித்தலில் இந்திய நட்சத்திரம் நல்ல இடத்தைப் பெற்ற பிறகு, உலகின் நம்பர்.1 ODI வீரராக மீண்டும் களமிறங்குவதற்கான விராட் கோலியின் உந்துதல் மேலும் வேகம் பெற்றது.

சமீபத்திய ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின்போது கோஹ்லி ஒரு போட்டியில் சிறந்த 765 ரன்களை எடுத்தார், மேலும் இது ஃபார்மில் உள்ள வலது கை வீரர் சமீபத்திய தரவரிசையில் மூன்றாவது இடத்திற்கு முன்னேற உதவியது மற்றும் சக வீரர் ஷுப்மான் கில்லின் 35 ரேட்டிங் புள்ளிகளுக்குள்.

பேட்டர் தரவரிசையில் கில் (826 ரேட்டிங் புள்ளிகள்) குறுகிய முன்னிலையில் உள்ளது மற்றும் பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் ஆசம் (824) இரண்டாவது இடத்தில் நீடிக்கிறார், ஆனால் கோஹ்லி (791) மற்றும் இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா (769 ரேட்டிங் புள்ளிகளுடன் ஒரு இடம் முன்னேறி நான்காவது இடத்தில் உள்ளனர். ) உலகக் கோப்பையின்போது சில வலுவான நிகழ்ச்சிகளுக்குப் பிறகு இப்போது வேலைநிறுத்தம் செய்யும் தூரத்தில் உள்ளது.

உலகக் கோப்பையில் கோஹ்லி மூன்று முறை மும்முறை ரன்களை எட்டினார், முன்னாள் சக வீரர் சச்சின் டெண்டுல்கரின் அதிக ஒருநாள் சதங்கள் என்ற சாதனையை முறியடித்தார், அதே நேரத்தில் ரோஹித் 597 ரன்களை விளாசினார்.

இந்த நிகழ்வின்போது கில் 354 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் பாபர் வெறும் 320 ரன்கள் எடுத்ததால், பாகிஸ்தான் போட்டியின் நாக் அவுட் கட்டத்தை அடையத் தவறியது, இது கோஹ்லி மற்றும் ரோஹித் ஆகியோர் முதல் தரவரிசையில் ரன் குவிக்க வழி வகுத்தது.

2017 மற்றும் 2021 க்கு இடைப்பட்ட நான்கு ஆண்டு கால ஆட்சியின்போது கோஹ்லி 1258 நாட்கள் தொடர்ச்சியாக நம்பர் 1 தரவரிசையில் பிரபலமாக இருந்தார், உலகக் கோப்பையின்போது கில் அதிக பில்லிங் செய்யும் வரை பாபர் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் முதன்மை பதவியில் அதிக நேரத்தைச் செலவிட்டார்.

இந்திய ஜோடியின் எழுச்சியின் அர்த்தம் தென்னாப்பிரிக்கா தொடக்க ஆட்டக்காரர் குயின்டன் டி காக் ODI பேட்டர் தரவரிசையில் இரண்டு இடங்கள் சரிந்து ஐந்தாவது இடத்தைப் பிடித்தார், நியூசிலாந்தின் வலது கை ஆட்டக்காரர் டேரில் மிட்செல் உலகக் கோப்பையில் 552 ரன்கள் எடுத்ததன் பின்னணியில் ஐந்து இடங்கள் உயர்ந்து ஆறாவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

புதுப்பிக்கப்பட்ட ODI பேட்டர் தரவரிசையில் மிகப் பெரிய கண்களைக் கவர்ந்தவர் டிராவிஸ் ஹெட், ஆஸ்திரேலியாவின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் தனது அற்புதமான சதம் மற்றும் உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் ஆட்ட நாயகன் செயல்பாட்டிற்குப் பிறகு ஒட்டுமொத்தமாக 28 இடங்கள் முன்னேறி 15வது இடத்தைப் பிடித்தார்.

தென்னாப்பிரிக்கா சுழற்பந்து வீச்சாளர் கேசவ் மஹராஜ் மேம்படுத்தப்பட்ட ODI பந்துவீச்சாளர் தரவரிசையில் முதலிடத்தில் நீடிக்கிறார், வெற்றிகரமான உலகக் கோப்பை பிரச்சாரத்திற்குப் பிறகு பல ஆஸ்திரேலிய வீரர்கள் சில நல்ல மைதானங்களை உருவாக்கியுள்ளனர்.

அனுபவம் வாய்ந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜோஷ் ஹேசில்வுட் நான்கு இடங்கள் உயர்ந்து ஒட்டுமொத்தமாக இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார், சக வேகப்பந்து வீச்சாளர் மிட்செல் ஸ்டார்க் 8 இடங்கள் முன்னேறி 12வது இடத்தைப் பிடித்தார், அதே நேரத்தில் கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் ஏழு ரன்களை மேம்படுத்தி 27 வது இடத்தைப் பிடித்தார்.

இந்திய ஜோடி முகமது சிராஜ் (மூன்றாவது) மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா (நான்காவது) ஒருநாள் பந்துவீச்சாளர்களுக்கான முதல் 10 இடங்களுக்குள் உறுதியாக உள்ளனர், அதே நேரத்தில் சக வீரர் குல்தீப் யாதவ் ஒரு இடம் சரிந்து ஆறாவது இடத்திற்குச் சென்றார்.

உலகக் கோப்பையின் முடிவில் ஆல்-ரவுண்டர்களுக்கான ODI தரவரிசையில் முதல் 10 இடங்களுக்குள் அதிக மாற்றம் இல்லை, வங்காளதேச மூத்த வீரர் ஷாகிப் அல் ஹசன் செயல்பாடுகளின் தலைமையில் ஆரோக்கியமான முன்னிலையைப் பேணுகிறார்.

ஆடவர் ODI ஆல்-ரவுண்டர் தரவரிசை
நியூசிலாந்தின் மிட்செல் சான்ட்னர் இரண்டு இடங்கள் சரிந்து ஏழாவது இடத்திற்கும், பங்களாதேஷின் மெஹிதி ஹசன் மிராஸ் இரண்டு இடங்கள் முன்னேறி 9வது இடத்திற்கும் தள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *