இந்திய அணி வெற்றி பெற சூர்யகுமார் சாதனை; கேப்டனாக அறிமுகமான ஆட்டம்!

வியாழன் அன்று விசாகப்பட்டியில் நடந்த மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் முதல் T20I போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஆணி-கடிப்பு முடிவில் இந்தியா 209 ரன்களை துரத்தியது, சூர்யகுமார் யாதவ் ஒரு அற்புதமான அரை சதம் மற்றும் ரிங்கு சிங் ஒரு முக்கியமான கேமியோவில் விளையாடினார்.

சூர்யகுமார் 209 ரன்-சேஸில் 22/2 என்ற சிக்கலில் இந்தியாவுடன் நடந்தார், மேலும் ஜேசன் பெஹ்ரென்டார்ஃப் பந்தில் ஃபைன் லெக்கில் சிக்ஸருக்கு மேல் தனது முத்திரையான புல் ஷாட்டை விரைவில் வெளிப்படுத்தினார்.

மறுமுனையிலிருந்து இஷான் கிஷான் வேகத்தை உயர்த்த, சூர்யகுமார் பவர்பிளேயில் தனது ஷாட்களை அவிழ்த்தார். சீன் அபோட் வீசிய அடுத்த ஓவரில் ஒரு சிக்ஸர் மற்றும் ஒரு பவுண்டரியும், நாதன் எல்லிஸின் கடைசி பவர்பிளே ஓவரில் மேலும் இரண்டு பவுண்டரிகளும் விளாசி, சூர்யகுமாரை 12 பந்துகளில் 26 ரன்கள் எடுத்தார்.

கேப்டனுக்கு முந்தைய நாள் கிரிக்கெட்டின் “அச்சமற்ற” பிராண்ட் விளையாடுவதைப் பற்றிப் பேசியிருந்தார், மேலும் பார்வையில் கடினமான இலக்குடன் அணுகுமுறைக்கு உண்மையாக இருந்தார்.

கிஷான் தனது மேட்ச்-அப் தன்வீர் சங்காவை ஒன்பதாவது ஓவரில் ஒரு பவுண்டரி மற்றும் 2 சிக்ஸர்களுக்கு எடுத்தார், விரைவில் அதே பந்துவீச்சாளரின் 13வது ஓவரில் தனது அரை சதத்தைப் பூர்த்தி செய்தார். இருப்பினும், அவர் இரண்டு பந்துகளில் 58 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தார், ஆஸ்திரேலியா ஒரு அச்சுறுத்தும் நிலைப்பாட்டை உடைத்தது.

சூர்யகுமார் தனது பொறுப்பைத் தொடர்ந்தார், அபோட் பந்தில் ஒரு பெரிய வெற்றியுடன் 29 பந்துகளில் அரைசதம் கடந்தார்.

மறுமுனையில் அதிகம் சேர்க்காமல் திலக் வர்மா வீழ்ந்தபோது, சூர்யகுமார் ரின்கு சிங்கின் ஆதரவைக் கண்டார். பிடிப்புகள் அவரைத் தொந்தரவு செய்தபோதிலும், ஆண்கள் T20I களில் இந்தியா ஒரு சாதனை ரன்-சேஸை முடிக்க உதவுவதற்கு கேப்டன் உயரமாக நின்றார். அவர் இறுதியில் 42 பந்துகளில் 80 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், ஆரோன் ஹார்டி ஒரு அலறல் எடுத்தார், ஆனால் அதற்குள் இந்தியாவிற்கு 14 பந்துகளில் 15 ரன்கள் மட்டுமே தேவைப்பட்டது.

அக்சர் படேல் தாமதமாக ஆட்டமிழக்க, அடுத்த பந்திலேயே ரவி பிஷ்னோய் ரன் அவுட் ஆனது ஆட்டத்தை மேலும் கூட்டியது. பிஷ்னோய் ரன் அவுட் ஆன பிறகு இந்தியாவுக்கு இரண்டு பந்துகளில் இரண்டு தேவைப்பட்டது, ஆனால் ரின்கு சிங் மிகுந்த அழுத்தத்தின் கீழ் அமைதியாக இருந்து ஒரு லெங்த் பந்து வீச்சை லெக் சைடுக்கு அடித்து நொறுக்கினார்.

இருப்பினும், அர்ஷ்தீப் சிங் இரண்டாவது ரன் முயற்சியில் ரன் அவுட் ஆனார், மேலும் இந்தியா ஒரு பந்தில் வெற்றி பெற 8 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. ரிங்கு சிங், எப்போதும் போல் கூலாக, கடைசி பந்தில் சிக்ஸர் அடித்து, இந்தியாவுக்கு பரபரப்பான வெற்றியை உறுதி செய்தார். கடைசி பந்து நோ-பாலாக மாறியதால், சிக்ஸர் கணக்கில் வராமல் கூடுதல் ரன் இந்தியாவின் வெற்றிக்குக் காரணம்.

ஆடவருக்கான T20 போட்டியில் இந்தியா வெற்றி பெற அதிக இலக்கைத் துரத்தியதில்லை. முந்தைய அதிகபட்சமாக 2019 இல் ஹைதராபாத்தில் எட்டப்பட்டது, விராட் கோலியின் ஆட்டமிழக்காமல் 94 ரன்கள் எடுத்தது, இந்தியா ஒரு ஓவருக்கும் மேலாக 208 ரன்களைத் துரத்த உதவியது.

ஆடவர் T20 போட்டிகளில் இந்தியாவுக்காக அதிக ரன் சேஸ்கள்
இலக்கு எதிர்க்கட்சியின் கிரவுண்ட் ஆண்டு

209 v ஆஸ்திரேலியா வைசாக் 2023
208 v மேற்கிந்திய தீவுகள் ஹைதராபாத் 2019
207 எதிராக இலங்கை மொஹாலி 2009
204 v நியூசிலாந்து ஆக்லாந்து 2020
202 எதிராக ஆஸ்திரேலியா ராஜ்கோட் 2013

ஒட்டுமொத்தமாக, ஆண்களுக்கான T20 போட்டிகளில் 200 ரன்களுக்கு மேல் இலக்கை எட்டிய இந்தியாவின் ஐந்தாவது வெற்றிகரமான ரன் சேஸ் இதுவாகும்.

தொடரின் இரண்டாவது T20 போட்டி திருவனந்தபுரத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெறவுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *