சூர்யகுமார் யாதவ் தலைமை; வலுவான தாக்கத்தை ஏற்படுத்திய முயற்சி!

இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் பிரசித் கிருஷ்ணா, ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டி 20 ஐ தொடருக்கான தனது பக்கத்தின் சிறந்த தொடக்கத்தின்போது வலுவான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் சூர்யகுமார் யாதவை பாராட்டியுள்ளார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை திருவனந்தபுரத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக இந்தியா தொடர்ந்து இரண்டாவது வெற்றியைப் பதிவு செய்ததால், கிருஷ்ணா மூன்று மதிப்புமிக்க விக்கெட்டுகளை எடுத்தார், அடுத்த ஆண்டு ஐசிசி ஆண்கள் டி20 உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் புரவலன்கள் இப்போது 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளனர்.

இந்தியாவின் 44 ரன் வெற்றியின்போது சூர்யகுமார் வெறும் 19 ரன்களை மட்டுமே எடுத்தார், கிருஷ்ணா, வழக்கமான கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவை நிரப்பும்போது, உலகின் நம்பர் 1 டி20 ஐ பேட்டர் இன்னும் பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவதாக நம்புகிறார்.

“அவர் (சூர்யகுமார்) பேட் செய்யும் விதம் அவரது கேப்டன்சியிலும் மிகவும் ஒத்திருக்கிறது என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று கிருஷ்ணா குறிப்பிட்டார்.

“அவர் தனது வீரர்களை நம்புகிறார், நாங்கள் செய்ய விரும்புவதைச் செய்ய நம் அனைவரையும் ஆதரிக்கிறார், மேலும் ஏதேனும் தவறு நடந்தால் ஆதரிக்க அவர் எங்களுக்குப் பின்னால் இருக்கிறார்.

“அதுதான் விளையாட்டின் பெயர், அது சுதந்திரத்தைச் சுற்றியுள்ள வார்த்தையாகும், அங்குச் சென்று உங்கள் திட்டங்களைச் செயல்படுத்துங்கள், எல்லோரும் ஒருவரையொருவர் அணியில் நம்புகிறார்கள்.”

இரண்டாவது டி20யில் சூர்யகுமார் மலிவாக ஆட்டமிழந்ததால், அது இந்தியாவின் அடுத்த படைப்பிரிவுக்கு விடப்பட்டது மற்றும் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் (58), யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் (53), இஷான் கிஷான் (52) ஆகியோரின் அரை சதங்கள் பெரிய ஸ்கோரை எட்ட உதவியது. அவர்கள் நிர்ணயிக்கப்பட்ட ஓவர்களில் 235/4.

ரவி பிஷ்னோய் (3/32) மற்றும் கிருஷ்ணா (3/41) புதிய பந்தில் ஆஸ்திரேலியாவைக் கட்டுப்படுத்த உதவியது மற்றும் நட்சத்திர ஆல்-ரவுண்டர் கிளென் மேக்ஸ்வெல் சமீபத்திய ஐசிசி ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் ஆஸி. நன்றாக வீழ்ந்ததால் அவரது வீரத்தை ஈடு செய்ய முடியவில்லை. பதில் குறுகிய.

கிரீன்ஃபீல்ட் ஸ்டேடியத்தில் தாமதமாகப் பொழிந்த பனிக்கு பந்துவீச்சுக் குழுவைச் சரிசெய்வது கடினம் என்று கிருஷ்ணா ஒப்புக்கொண்டார், ஆனால் உலகக் கோப்பையின்போது இந்தியாவின் அணியிலிருந்து சில மதிப்புமிக்க பாடங்களை எடுத்ததாகக் கூறினார்.

“உலகக் கோப்பை அணியில் ஒரு அங்கமாக இருந்தது எனக்கு மிகப்பெரிய கற்றல்,” என்று கிருஷ்ணா கூறினார்.

“நான் அணியின் ஒரு பகுதியாக இருந்ததிலிருந்து நான் பெற்ற மிகப்பெரிய கற்றல் வளைவு இதுவாகும்.

“மேற்பரப்பு, சூழ்நிலை, நிலை, பேட்ஸ்மேன் மற்றும் இவை அனைத்தையும் பார்த்து நீங்கள் எடுக்கக்கூடிய தகவல்களை மக்கள் எவ்வாறு தயார் செய்கிறார்கள் என்பதை நான் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன்.”

இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான டி20 தொடரின் மூன்றாவது போட்டி கவுகாத்தியில் செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெறுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *