வங்காளதேசத்தை எதிர்கொள்ள போகும் டேரில் மிட்செல்!

இந்தியாவில் நடந்த ஐசிசி ஆடவர் உலகக் கோப்பையில் தங்களின் சமீபத்திய அனுபவம் இந்த வாரம் ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கும்போது வங்காளதேசத்தில் எதிர்பார்க்கப்படும் நிலைமைகளுக்கு ஏற்ப உதவும் என்று நியூசிலாந்து நம்புகிறது.

பிளாக் கேப்ஸ் 50 ஓவர் உலகக் கோப்பையில் தோல்வியடைந்தபோது, போட்டியின் அரையிறுதி கட்டத்தில் 70 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்து 70 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. செவ்வாய்கிழமை சில்ஹெட்டில் தொடங்கும் இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் பங்களாதேஷை எதிர்கொள்கிறது.

நடப்பு உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் சுழற்சியில் நியூசிலாந்தின் முதல் தொடராக இந்தத் தொடர் இருக்கும், மேலும் 2021 ஆம் ஆண்டு தொடக்க இறுதிப் போட்டியில் வெற்றி பெற்றதைத் தொடர்ந்து இரண்டாவது இறுதிப் போட்டிக்குத் தகுதிபெற அவரது தரப்பு முயற்சிப்பதால், முக்கிய பேட்டர் டேரில் மிட்செல் போட்டிக்கு விரைவான தொடக்கத்தைத் தேடுகிறார்.

ஆனால் தற்போதைய சுழற்சியில் கிவிஸ் மொத்தம் 14 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாட உள்ளதால், 2025 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில் லார்ட்ஸில் நடைபெறும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டியில் ஒரு சாத்தியமான இடத்தைப் பற்றிச் சிந்திக்கும் முன், மிட்செல் தனது அணிக்கு நிறைய வேலைகள் உள்ளன என்பதை அறிவார்.

“இது இறுதி இலக்கு என்பதை நாங்கள் தெளிவாக அறிவோம்,” என்று மிட்செல் கூறினார். “உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பில் பங்கேற்கும் ஒவ்வொரு நாடும் இதைத்தான் செய்ய விரும்புகிறது. எங்களைப் பொறுத்தவரை இது சிறிய இலக்குகளை உருவாக்குவது. நாங்கள் செல்லும்போது ஆட்டங்களைத் துடைக்க முயற்சிப்பது. முதலில், நாங்கள் வங்காளதேசத்தை எதிர்கொள்ள வேண்டும். இது எப்போதும் கடினமான சவாலாகும். பங்களாதேஷில்.

“நிபந்தனைகள் கிவிகளாகிய எங்களுக்கு அந்நியமானவை, எனவே இந்தப் பரப்புகளில் எங்களால் முடிந்தவரை விரைவாக மாற்றியமைப்பதும், சிறிய தருணங்களை வெல்வதில் சிக்கிக்கொள்வதும் ஆகும். இதைத்தான் நாங்கள் பேசுகிறோம். நாங்கள் வெகுதூரம் முன்னோக்கி பார்க்கவில்லை. அதே நேரத்தில், நீங்கள் அந்தப் பெரிய விளையாட்டுகளில் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புகிறீர்கள். அதனால்தான் நீங்கள் டெஸ்ட் கிரிக்கெட் விளையாடுகிறீர்கள்.”

உலகக் கோப்பையின் நாக் அவுட் நிலைக்கு நியூசிலாந்து ரன் குவித்ததற்கு, மட்டையுடன் கூடிய மிட்செலின் ஃபார்ம் முக்கிய காரணங்களில் ஒன்றாக இருந்தது, வலது கை ஆட்டக்காரர் 552 ரன்கள் மற்றும் இரண்டு சதங்களுடன் போட்டியில் ஐந்தாவது அதிக ரன் எடுத்தவராக முடித்தார்.

போட்டியின் அதிகாரப்பூர்வ ஐசிசி அணியில் மிட்செல் இடம் பெறவும் இது உதவியது, 32 வயதான அவர், திறமையான வீரர்களின் குழுவில் பெயரிடப்படுவது ஒரு சிறந்த அங்கீகாரம் என்று கூறினார்.

“(போட்டியின் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம்) அங்கீகாரம் பெறுவது மகிழ்ச்சியாக உள்ளது. இதன் பொருள் நீங்கள் அணிக்குப் பங்களிக்கிறீர்கள் மற்றும் ஆட்டங்களில் வெற்றி பெற உதவுகிறீர்கள்” என்று மிட்செல் கூறினார்.

“சிந்திப்பதற்கு அதிக நேரம் இல்லை. நாங்கள் நேரடியாக டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் களமிறங்குகிறோம். நீங்கள் தற்போது இருக்க விரும்புகிறீர்கள், மேலும் டெஸ்ட் அணிக்குச் செல்லத் தயாராக இருங்கள். ஆனால், இந்தியாவில் எட்டு வாரங்கள் மிகவும் சிறப்பானது. அந்த நினைவுகள் வாழ்நாள் முழுவதும் நீடிக்கும்.”

உலகக் கோப்பையில் சுழற்பந்து வீச்சுக்கு உகந்த ஆடுகளங்களில் அவரது அணி வியக்கத் தக்க வகையில் செயல்பட்டது, பங்களாதேஷில் இதே போன்ற நிலைமைகள் அவர்களுக்கு வழங்கப்படும்போது அவர்களுக்கு நல்ல நிலையில் இருக்கும் என்று மிட்செல் நம்புகிறார்.

“நியூசிலாந்தின் கிரீன் விக்கெட்டுகளிலிருந்து நேராக வங்கதேசத்திற்கு நாங்கள் வந்திருந்தால் அது ஒரு பெரிய மாற்றமாக இருந்திருக்கும்,” என்று அவர் கூறினார். “ஆனால் இங்குள்ள எங்கள் குழுவில் பெரும்பான்மையானவர்கள், அவர்கள் உலகக் கோப்பையில் இருந்திருக்கிறார்கள். அவர்கள் மெதுவான மற்றும் திரும்பும் பரப்புகளில் பயிற்சி செய்கிறார்கள், இதனால் இந்த டெஸ்ட் தொடரில் எங்களுக்கு உதவுகிறது.”

“வெள்ளை பந்திலிருந்து டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டுக்கு செல்ல இன்னும் கொஞ்சம் பொறுமை தேவை. நீங்கள் சுவாசித்து சிறிது ஓய்வெடுக்கலாம். மேற்பரப்புகள் மாறிக்கொண்டே இருக்கின்றன. நாங்கள் மாற்றியமைப்போம். முதல் நாளில் என்ன கிடைக்கும் என்று பார்ப்போம்.

“கோடிக்கணக்கான மக்கள் முன்னிலையில் அந்தப் போட்டியில் (உலகக் கோப்பை) விளையாடுவது எப்போதுமே சிறப்பு வாய்ந்தது. இது உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் தொடக்கத்தில் நமக்கு என்ன வாய்ப்பு உள்ளது என்பதை அங்கீகரிப்பதும் ஆகும். அந்தப் பேக்கியை அணிவது எவ்வளவு அர்த்தம். வெள்ளி ஃபெர்ன்.”

நியூசிலாந்து அணி: டிம் சவுத்தி (கேட்ச்), டாம் ப்ளூன்டெல் (வாரம்), டெவோன் கான்வே, கைல் ஜேமிசன், டாம் லாதம், டேரில் மிட்செல், ஹென்றி நிக்கோல்ஸ், அஜாஸ் படேல், கிளென் பிலிப்ஸ், ரச்சின் ரவீந்திரா, மிட்செல் சான்ட்னர், இஷ் சோதி, நீல் வாங்னர், நீல் வாங்னர் வில்லியம்சன், வில் யங்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *