கைப்பற்றும் ஆர்வத்தில் பாகிஸ்தான் இளம் வீரர்; ஆஸ்திரேலியாவில் டெஸ்ட் வாய்ப்பு!

அடுத்த மாதம் ஆஸ்திரேலிய சுற்றுப்பயணத்தின்போது பாகிஸ்தானுக்கான முதல் டெஸ்ட் தொப்பியை வென்றால், அச்சமின்றி இருப்பேன் என்று பூம் இளம் வீரர் சைம் அயூப் உறுதியளித்துள்ளார்.

தற்போது நடைபெற்று வரும் ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் ஒரு பகுதியாகப் பாகிஸ்தான் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடருக்காக ஆஸ்திரேலியாவுக்குச் செல்கிறது மற்றும் அயூப் இந்த மாத தொடக்கத்தில் 18 வீரர்கள் கொண்ட அணியில் பெயரிடப்பட்ட பின்னர் தேர்வுக்கான ஓட்டத்தில் உள்ளார்.

அயூப் இன்னும் ஒரு டெஸ்ட் அறிமுகத்தைப் பெறவில்லை என்றாலும், 21 வயதான அவர் ஏற்கனவே பாகிஸ்தானுக்காக இந்த ஆண்டு எட்டு T20I போட்டிகளில் இடம்பெற்றுள்ளார், மேலும் சமீபத்தில் முடிவடைந்த Quaid-e இல் கராச்சி ஒயிட்ஸ் அணிக்காக அதிக ரன்களை குவித்து உள்நாட்டு அளவில் மேலும் ஈர்க்கப்பட்டார். – ஆசம் டிராபி.

அயூப்பின் அடுத்த படியாகப் பாகிஸ்தானில் அந்த வலுவான வடிவத்தைச் சர்வதேச அரங்கிற்கு மொழிபெயர்ப்பதாக இருக்கும், மேலும் நம்பிக்கையான இடது கை ஆட்டக்காரர் ஆஸ்திரேலியாவில் தேர்வு பெற்றால் தனது ஆக்ரோஷமான அணுகுமுறையை மாற்றிக்கொள்ள மாட்டார்.

“அணுகுமுறை அச்சமின்றி இருக்க வேண்டும், ஆனால் சில நேரங்களில் நீங்கள் நிபந்தனைகளுக்கு ஏற்ப விளையாட வேண்டும், பந்துவீச்சாளர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்தும்போது நீங்கள் அவர்களுக்கு மரியாதை கொடுக்க வேண்டும்,” என்று அயூப் கூறினார்.

“போட்டியின்போது வேகம் மாறுகிறது, சில நேரங்களில் அது பந்துவீச்சாளர்களிடமும் மற்ற நேரங்களில் அது பேட்டர்களிடமும் இருக்கும், அதற்கேற்ப நீங்கள் சரிசெய்ய வேண்டும்.

“பயமற்ற அணுகுமுறையைக் கொண்டிருப்பது நீங்கள் எப்போதும் பந்தைக் கடினமாக அடிக்க வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. சில அமர்வுகள் மூன்று ரன்-ரேட்டுடன் விளையாட வேண்டும், சில ஐந்து என்று.

எதிர்பார்ப்புகளைப் பொறுத்த வரையில், பாகிஸ்தானுக்காக விளையாடி அணிக்காகப் போட்டிகளை வெல்லும் வாய்ப்பை எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறேன்.

புதிய பந்தைச் சமாளிப்பதற்கு வழக்கமான தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான அப்துல்லா ஷபீக் மற்றும் இமாம்-உல்-ஹக் ஆகியோருடன் அயூப் போராடி, புதிய கேப்டன் ஷான் மசூத் மற்றும் முன்னாள் கேப்டன் பாபர் ஆசாம் ஆகியோர் பலமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த வாய்ப்புள்ளது. முதல் நான்கு.

டிசம்பர் 14 ஆம் தேதி பெர்த்தில் தொடங்கும் முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன்னதாக டிசம்பர் 6 ஆம் தேதி முதல் நான்கு நாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலிய பிரதம மந்திரி லெவன் அணியைப் பாகிஸ்தான் எதிர்கொள்வதால், அயூப் ஈர்க்கும் வாய்ப்புகளைப் பெறுவார்.

ஆஸ்திரேலியாவில் கிட்டத்தட்ட 28 ஆண்டுகளாகப் பாகிஸ்தான் ஒரு டெஸ்ட் போட்டியில் வெற்றிபெறவில்லை என்றாலும், தற்போதைய உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் சுழற்சியில் தோற்கடிக்கப்படாமல் இருக்க அவரது அணி முயற்சிப்பதால், அயூப் சவாலை எதிர்நோக்குகிறார்.

“அங்கு (ஆஸ்திரேலியாவில்) கிரிக்கெட் விளையாடுவது வேடிக்கையாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று அயூப் கூறினார்.

“உங்கள் ஆறுதல் மண்டலத்திலிருந்து உங்களை வெளியேற்ற வேண்டும், சவால்கள் இருக்கும்போது, ​​வளர்ச்சியும் உள்ளது, அது ஒரு வீரராக என்னை உற்சாகப்படுத்துகிறது.

“வீரர்கள் நிலைமைகளை எளிதாக அல்லது கடினமானதாகப் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா என்பதை தாங்களாகவே தீர்மானிக்கிறார்கள். அதைவிட முக்கியமானது சிந்தனையின் தெளிவு மற்றும் உங்கள் அணுகுமுறையில் அச்சமின்றி இருத்தல்.

பாகிஸ்தான் டெஸ்ட் அணி: ஷான் மசூத் (கேட்ச்), அமீர் ஜமால், அப்துல்லா ஷபீக், அப்ரார் அகமது, பாபர் ஆசம், ஃபஹீம் அஷ்ரப், ஹசன் அலி, இமாம் உல் ஹக், குர்ரம் ஷாசாத், மிர் ஹம்சா, முகமது ரிஸ்வான், முகமது வாசிம் ஜூனியர், நோமன் அலி, சைம் அயூப், ஆகா சல்மான், சர்பராஸ் அகமது, சவுத் ஷகீல், ஷஹீன் அப்ரிடி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *