ஜஸ்பிரித் பும்ராவின் ரகசிய இன்ஸ்டாகிராம் கதையில் – கிரிஸ் ஸ்ரீகாந்த்

ஹர்திக் பாண்டியா MI-ல் இணைந்த ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, ஜஸ்பிரித் பும்ரா இன்ஸ்டாகிராமில் ‘மௌனம் சில நேரங்களில் சிறந்த பதில்’ என்று பகிர்ந்து கொண்டார், இது பல ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்தது.

ஐபிஎல் 2024க்காக ஹர்திக் பாண்டியா மும்பை இந்தியன்ஸுக்குத் திரும்புவது உறுதிசெய்யப்பட்ட பிறகு, அடுத்த நாள் ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஒரு ரகசிய இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், இது கிரிக்கெட் உலகத்தைப் பேச வைத்தது. ஏஸ் வேகப்பந்து வீச்சாளர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதையில் ‘மௌனம் சில நேரங்களில் சிறந்த பதில்’ என்று பகிர்ந்து கொண்டார், இது கிரிக்கெட் வீரர் உரிமையின் அடுத்த தலைவராக மாற விரும்புவதாகச் சில பிரிவுகள் நம்பியதால் பல ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்தது. ஆனால் ஐந்து முறை சாம்பியனான பாண்டியாவை மீண்டும் ஒப்பந்தம் செய்தார், ரோஹித் ஷர்மாவுக்குப் பிறகு மும்பை இந்தியன்ஸை வழிநடத்த முடியும்.

நிலைமையைப் பகுப்பாய்வு செய்த முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் கிருஷ்ணமாச்சாரி ஸ்ரீகாந்த், வேகப்பந்து வீச்சாளர் காயம் அடைந்திருக்கலாம் என்றும், இந்த நடவடிக்கை தனக்கு நியாயமாக இல்லை என்று நினைக்கலாம் என்றும் கூறினார். MI அவர்களின் கடைசி நான்கு சாம்பியன்ஷிப்களை வெல்ல உதவுவதில் பும்ரா ஒரு ஒருங்கிணைந்த பங்கைக் கொண்டிருந்தார் மற்றும் தலைமைக் குழுவில் இருந்தார். இங்கிலாந்துக்கு எதிரான மறு திட்டமிடப்பட்ட டெஸ்ட் போட்டியிலும் அவர் இந்தியாவை வழிநடத்தினார், எனவே சில எதிர்பார்ப்புகள் இருந்திருக்கலாம், ஸ்ரீகாந்த் நம்புகிறார்.

“ஜஸ்பிரித் பும்ரா போன்ற மற்றொரு கிரிக்கெட் வீரரை உங்களால் கண்டுபிடிக்க முடியாது. டெஸ்ட் அல்லது ஒயிட்-பால் கிரிக்கெட் எதுவாக இருந்தாலும், அவர் சுற்றி வரும் சிறந்த வீரர்களில் ஒருவர். உலகக் கோப்பையில் அவர் எல்லாவற்றையும் கொடுத்தார். மேலும் நீங்கள் கூறியது போல், இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 5வது டெஸ்டில், 2022ல் டெஸ்ட் கேப்டனாக அவர் இருந்தார். அவருக்கு வருத்தம் இருக்கலாம். அவர் காயப்பட்டிருப்பார். அவர் MI உடன் மீண்டும் தங்கியிருப்பதை அவர் உணர்ந்திருக்க வேண்டும், ஆனால் உரிமையானது இப்போது விட்டுவிட்டு திரும்பி வந்த ஒருவரைக் கொண்டாடுகிறது. ‘நீங்கள் அவரைப் பூமியில் மிகப்பெரிய பொருளாக ஆக்குகிறீர்கள்’. இது நியாயமற்றது என்று அவர் உணரக்கூடும், ”என்று ஸ்ரீகாந்த் தனது யூடியூப் சேனலில் ஒரு வீடியோவில் கூறினார்.

சிஎஸ்கேயில் ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கும் இதே போன்ற ஒன்று நடந்தது: ஸ்ரீகாந்த்
சிஎஸ்கே நிர்வாகம் கேப்டன் பதவியைப் பறித்தபோது ரவீந்திர ஜடேஜாவும் அதையே உணர்ந்ததாக ஸ்ரீகாந்த் கூறினார். இருப்பினும், MS தோனி தலையிட்டு விஷயத்தைத் தீர்த்தார், மேலும் பும்ரா, பாண்டியா மற்றும் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா ஆகியோருடன் சந்திப்பதன் மூலம் MI அதைச் செய்ய வேண்டும் என்று அவர் எதிர்பார்க்கிறார்.

“சிஎஸ்கேயில் ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கும் இதே போன்ற ஒரு சம்பவம் நடந்தது. என் கருத்துப்படி, என்ன நடக்கும் என்றால்… அணி நிர்வாகம் பாண்டியா, பும்ரா, ரோஹித் ஆகியோருடன் அமர்ந்து விஷயங்களைச் சீர் செய்யும் என்று நான் நம்புகிறேன். எனக்கு அப்படி ஏதாவது நடந்திருந்தால் நான் காயப்பட்டிருப்பேன். தகவல் தொடர்பு இல்லாததா என்று தெரியவில்லை. ஏதோ நடந்திருக்க வேண்டும். அவர் கோபமாக இருந்தால், வெளிப்படையாக, ஏதாவது நடந்திருக்க வேண்டும், ”என்று ஸ்ரீகாந்த் மேலும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *