13 பவுண்டரிகள், 4 சிக்சர்கள்! 93 ரன்கள் எடுத்த டிகே! ஆர்சிபியின் கணக்கு தப்பில்லை! பிநிஷர் திரும்பி வருகிறார்!

இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரரும், ஆர்சிபி அணியின் முன்னாள் வீரருமான தினேஷ் கார்த்திக், விஜய் ஹசாரே டிராபி தொடரில் அதிரடி ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி வருகிறார்.

2024-ம் ஆண்டு ஐ. பி. எல். தொடரில் இந்திய அணியின் மூத்த வீரர்களான எம். தோனி, ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலியென 3 வீரர்களுக்கும் முக்கியமான தொடர் இது. தோனியின் கடைசி ஐபிஎல், ரோஹித் சர்மாவின் கடைசி ஐபிஎல் மற்றும் விராட் கோலியின் டி20 எதிர்காலம்பற்றிப் பேசப்படுவதால், இந்த ஆண்டு ஐபிஎல் இந்த 3 ஐகான்களின் ரசிகர்களுக்கு ஒரு முக்கியமான ஆண்டாக வடிவமைக்கப்படுகிறது.

இதனால்தான் ரோஹித் சர்மாவுக்கு கோப்பை கிடைக்க ஹர்திக் பாண்டியாவை மீண்டும் அழைத்து வந்திருக்கிறது மும்பை. அதேபோல், ஆர்சிபி அணி அனைத்து பவுலர்களையும் வெளியேற்றி, மும்பை வீரர் கேம்ரான் க்ரீனை ஃபிநிஷர் ரோலில் வாங்கியுள்ளது. இவ்விரு அணிகளும் கோப்பையை வெல்லும் முனைப்பில் தீவிரமாக உள்ளன.

தினேஷ் கார்த்திக்கை தக்க வைத்தது அற்புதம்! – டி வில்லியர்ஸ்
இன்னிலையில் ஆர்சிபி அணியில் தினேஷ் கார்த்திக்கை தக்கவைப்பது பெரிய கேள்விக்குறியாக உள்ளது. அவரே கிரிக்கெட்டை விட்டுவிட்டு வர்ணனையாளராக மாறினார், அவர் ஏன் விலகினார்? கடந்த ஐபிஎல் தொடரில் அவர் என்ன செய்தாரெனப் பல கேள்விகளும், விமர்சனங்களும் எழுந்தன.

இதேபோல், ஆர்சிபி அணியின் முன்னாள் வீரர் டிவில்லியர்ஸும், “தினேஷ் கார்த்திக்கை தக்கவைத்துக் கொண்டு முக்கிய பவுலர்களை வெளியேற்றியது ஆச்சரியமாக இருக்கிறதா அவரும் பேசினார். ஆனால், அனைத்து கேள்விகளுக்கும், விமர்சனங்களுக்கும் பதிலளிக்கும் வகையில், விஜய் ஹசாரே தொடரில் தினேஷ் கார்த்திக் ஒரு ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி வருகிறார்.

47, 68, 93 தினேஷ் கார்த்திக் விஜய் ஹசாரே தொடரில் கலக்குகிறார்!
ஆர்சிபி அணி ஏன் அவுட் ஆஃப் ஃபார்மில் உள்ள ஒரு வீரரைத் தக்க வைத்துக் கொண்டது என்ற கேள்விக்குப் பதிலளிக்கும் வகையில் தினேஷ் கார்த்திக் அதிரடியான பேட்டிங்கை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். தற்போது நடைபெற்று வரும் விஜய் ஹஸாரோ தொடரில் தமிழக அணியின் கேப்டனாக இருக்கும் தினேஷ் கார்த்திக், அணியை வெற்றி பாதைக்கு அழைத்துச் செல்கிறார்.

கோவா அணிக்கு எதிரான முதல் போட்டியில் சாய் சுதர்சனின் சதம் (123 ரன்கள்) மற்றும் தினேஷ் கார்த்திக்கின் அபாரமான ஆட்டத்தால் தமிழக அணி 298 ரன்கள் குவித்தது. தினேஷ் கார்த்திக் 31 பந்துகளில் 6 பவுண்டரி, 2 சிக்சருடன் 151 என்ற ஸ்ட்ரைக் ரேட் அடிப்படையில் 47 ரன்கள் எடுத்தார்.

பரோடா அணிக்கு எதிரான அடுத்த போட்டியில் 51 பந்துகளை எதிர்கொண்ட தினேஷ் கார்த்திக், கடினமான ஆடுகளத்தில் 9 பவுண்டரிகள், 2 சிக்சர்களுடன் 68 ரன்கள் எடுத்தார். அவரைத் தவிர வேறு யாரும் அந்தப் போட்டியில் அரைசதம் அடிக்கவில்லை.

இன்னிலையில், பஞ்சாப் அணிக்கு எதிரான போட்டியில் தமிழக அணியின் வெற்றிக்காகத் தனியாகப் போராடிய தினேஷ் கார்த்திக், கலப்பு இன்னிங்ஸ் ஆடினார். பிரைம் ஃபார்மில் பந்து வீசி 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய சித்தார்த் கவுல், அணிக்காக வெள்ளையடித்த தினேஷ் கார்த்தி ஆகியோர் போட்டியாக மாறினர்.

சித்தார்த் கவுல் டாப் ஆர்டர் சாய் சுதர்சன், ஜெகதீசன், அபராஜித், விஜய் சங்கர், தினேஷ் கார்த்திக் ஆகியோரை வெளியேற்றினார். 82 பந்துகளில் 13 பவுண்டரிகள் மற்றும் 4 சிக்ஸர்களுடன் தினேஷ் கார்த்திக் சதமடித்தார். ஆனால் 93 ரன்களுடன் இருந்த தினேஷ் கார்த்திக்கை வெளியேற்றிய சித்தார்த் கவுல், தமிழக அணியின் வெற்றியை உறுதி செய்தார்.

ஆனால் தினேஷ் கார்த்திக்கின் அதிரடி பேட்டிங் ஆர்சிபி ரசிகர்களை நிச்சயம் மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்தும். 2022 ஐ.பி.எல். தொடரில் ஆர்.சி.பி. அணிக்காக ஃபிநிஷராக ஜொலித்த தினேஷ் கார்த்திக், 16 போட்டிகளில் விளையாடி 330 ரன்கள் குவித்தார். 180 ஸ்டிரைக்களை ஒரு அவெராவில் அடித்தார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *