இந்தியா அல்லது ஆஸ்திரேலியா; பெங்களூரை வீழ்த்துவது யார்?

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் மோதும் ஐந்தாவது டி20 போட்டி பெங்களூரு சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் நடக்கிறது. இந்தத் தொடரில் இந்திய அணி 3 போட்டிகளில் வெற்றி பெற்று 3-1 என்ற கணக்கில் முன்னிலை பெற்றுள்ளது.

போட்டியின் முன்னோட்டம் / கணிப்பு – இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா 5வது T20I:
இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் மோதும் ஐந்தாவது டி20 போட்டி பெங்களூரு சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் நடக்கிறது. இந்தத் தொடரில் இந்திய அணி 3 போட்டிகளில் வெற்றி பெற்று 3-1 என்ற கணக்கில் முன்னிலை பெற்றுள்ளது.

தொடரின் நான்காவது போட்டியில், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்திய அணி 20 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இப்போது அனைவரது பார்வையும் ஐந்தாவது டி20 போட்டியின் மீதே உள்ளது. இந்தப் போட்டியின்போது வானிலை எப்படி இருக்கும்? மேலும் ஆடுகளத்தால் யாருக்கு லாபம்? கண்டுபிடி

இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா 5வது T20I வானிலை கணிப்பு. (ind vs aus 5th T20I வானிலை கணிப்பு)

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையிலான ஐந்தாவது டி20 போட்டி மாலையில் மேகமூட்டத்துடன் காணப்படும். Accuweather.com தெரிவிக்கிறது, வெப்பநிலை 22 டிகிரி முதல் 25 டிகிரி செல்சியஸ் வரை இருக்கும். மழைக்கு வாய்ப்பு இல்லாததால், கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் 20-20 ஓவர் போட்டியைக் கண்டுகளிக்கலாம்.

சுருதி அறிக்கை.

இந்த மைதானத்தில் இதுவரை 8 சர்வதேச போட்டிகள் நடந்துள்ளன. மேலும், இந்த மைதானத்தில்தான் பெரும்பாலான ஐபிஎல் போட்டிகள் நடைபெற்றுள்ளன. எனவே இந்த மைதானத்தின் சாதனையைப் பார்க்கும்போது, ​​இந்த ஆடுகளம் எப்போதும் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு சாதகமாகவே இருந்து வருகிறது.

2023 ஒருநாள் உலகக் கோப்பை போட்டிகளில் முதலில் பேட்டிங் செய்யும் அணிகள் எளிதாக 300 ரன்களை எட்டியுள்ளன. இந்த மைதானத்தில் 5 அணிகள் ரன்களை விரட்டி வெற்றி பெற்றுள்ளன. முதலில் பேட்டிங் செய்ததில் 2 அணிகள் வெற்றி பெற்றன. (சமீபத்திய விளையாட்டு அறிவிப்புகள்)

இந்தப் போட்டிக்கான இந்திய அணியின் விளையாடும் லெவன்:

யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ் (கேப்டன்), ஜிதேஷ் சர்மா (விக்கெட் கீப்பர்), ரின்கு சிங் / சிவம் துபே, அக்ஷர் படேல் / வாஷிங்டன் சுந்தர், ரவி பிஷ்னோய், தீபக் சாஹர், அவேஷ் கான், முகேஷ் குமார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *