தென்னாப்பிரிக்க சூழலுக்கு ஏற்ற வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா – ஏபி டிவில்லியர்ஸ்

டெஸ்ட் தொடர் வரும் 26ம் தேதி தொடங்குகிறது.

இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா தென்னாப்பிரிக்க சுற்றுப்பயணத்தில் மிகவும் ஆபத்தானவர் என முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் ஏபி டிவில்லியர்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். அவர் அவரைப் பேக்கின் தலைவர் என்று அழைத்தார் மற்றும் இந்திய வேகப்பந்துவீச்சாளருக்கு பொருத்தமான சூழ்னிலைகள் என்று கூறினார், மேலும் அவர் டெஸ்ட் தொடரில் பேட்ஸ்மேன்களை சுறுசுறுப்பாக வைத்திருப்பார் என்று எதிர்பார்க்கிறார்.

கிட்டத்தட்ட 18 மாதங்களில் பும்ரா தனது முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடவுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. முதுகுவலி காரணமாக, அவர் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒரு டெஸ்ட் தொடர் மற்றும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டி உட்பட பல டெஸ்ட் தொடர்களைத் தவறவிட்டார். நீண்ட புனர்வாழ்வுக்குப் பிறகு, வெள்ளைப் பந்து கிரிக்கெட்டிற்குத் திரும்பினார். ஆசியக் கோப்பையிலும், பின்னர் 2023 ஒருனாள் உலகக் கோப்பையிலும் இந்திய அணி வெற்றி பெற முக்கியப் பங்காற்றினார்.

இதற்கிடையே, தென்னாப்பிரிக்காவில் பும்ரா அபாரமான சாதனை படைத்துள்ளார் என்றும், அவரும், ஒட்டுமொத்த இந்திய பவுலிங் யூனிட்டும் சொந்த அணிக்கு மிகப்பெரிய அச்சுறுத்தலாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்ப்பதாகவும் டிவில்லியர்ஸ் நினைவுபடுத்தினார்.

பும்ரா நிச்சயம் பேக்கின் தலைவர். அவர் தொடர்ந்து நீங்கள் வந்து ஒரு பையன். ஒருபோதும் நிறுத்தாது. அவருக்கு எல்லா திறமையும் இருக்கிறது. தென்னாப்பிரிக்காவில் நாங்கள் கடைசியாக விளையாடிய தொடரில் அவர் எங்களை மிகவும் பிசியாக வைத்திருந்தார்.

“அந்த நிலைமைகளுக்கு அவர் சரியான பந்து வீச்சாளர், அதை ஸ்டம்புக்குள் வைத்துப் பின்னர் அதை அங்கிருந்து வேறு வழியில் நகர்த்துவார். அவர் ஒரு கைப்பிடி, மற்றும், அவர் தென்னாப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன்கள் பிஸியாக இருக்க போகிறேன். ஒட்டுமொத்த இந்திய பந்து வீச்சும் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு மிகப்பெரிய அச்சுறுத்தலாக உள்ளது என்று இந்தியா டுடேவிடம் பேசியபோது 39 வயதான அவர் கூறினார்.

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடருக்கான இந்திய அணியில் வேறுசில ஆச்சரியங்களும் இருந்தன. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இறுதிப் போட்டிக்கான துணை கேப்டனாக அஜிங்க்யா ரஹானேவும், புஜாராவும் நீக்கப்பட்டுள்ளனர். சர்ஃபராஸ் கான் மீண்டும் அணியில் இடம்பெறவில்லை.

இஷான் கிஷானுடன் விக்கெட் கீப்பராகக் கே. எல். ராகுல் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *