ஆஸ்திரேலியா தொடர் தோல்வி; இந்தியாவின் அடுத்த இலக்கு; தென்னாப்பிரிக்கா போட்டி!

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையிலான 5 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் முடிவுக்கு வந்துள்ளது. தற்போது இந்திய அணியின் அடுத்த இலக்கு தென்னாப்பிரிக்கா. மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர், மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர், மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் என மொத்தம் ODIs போட்டிகளில் விளையாடுவதற்காக இந்திய அணி ஹரிங்காலா செல்கிறது.

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையிலான டி20 தொடர் முடிவுக்கு வந்துள்ளது. இந்திய அணி 4-1 என்ற கணக்கில் தொடரைக் கைப்பற்றியது. இப்போது இந்தியாவின் அடுத்த இலக்கு தென்னாப்பிரிக்கா. தென்னாப்பிரிக்காவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய கிரிக்கெட் அணி, 3 டி20, 3 ODIs மற்றும் 2 டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் விளையாடுகிறது.

இந்தியா-தென்னாப்பிரிக்கா அணிகள் இடையிலான தொடர் வரும் 10-ம் தேதி டர்பனில் தொடங்குகிறது. இறுதிப் போட்டி கேப்டவுனில் ஜனவரி 3-ம் தேதி தொடங்கி 2024-ம் ஆண்டு 7-ம் தேதிவரை நடக்கிறது. குறிப்பாக, இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இந்திய அணி தென்னாப்பிரிக்கா செல்கிறது. இந்தத் தொடருக்கான இந்திய அணியை பிசிசிஐ அறிவித்துள்ளது.

மூன்று வெவ்வேறு வடிவங்களுக்கு மூன்று வெவ்வேறு கேப்டன்களை அவர் தேர்வு செய்தார். டி20 அணிக்குச் சூர்யகுமார், ஒருனாள் அணிக்குக் கே. எல். ராகுல், டெஸ்ட் அணிக்கு ரோஹித் சர்மா ஆகியோர் கேப்டன்களாக உள்ளனர். தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான தொடர் எப்போது தொடங்குகிறது? முழுமையான தகவல்களை இங்கே காணலாம்.

இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா டி20 தொடர்: முதல் டி20 போட்டி வரும் 10ம் தேதி டர்பனில் உள்ள கிங்ஸ்மீட் மைதானத்தில் நடக்கிறது. டிசம்பர் 12ஆம் திகதி இரண்டாவது டி20 போட்டி – செயின்ட் ஜார்ஜ் பார்க், கெபர்ஹா. கடைசி டி20 போட்டி ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் உள்ள நியூ வாண்டரர்ஸ் மைதானத்தில் டிசம்பர் 14ம் தேதி நடக்கிறது. மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் இந்திய நேரப்படி இரவு 9.30 மணிக்குத் தொடங்குகிறது.

ஒருனாள் தொடர்: டிசம்பர் 17: முதல் ஒருனாள் போட்டி ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் உள்ள வாண்டரர்ஸ் மைதானத்தில் நடைபெற்றது. டிசம்பர் 19-ஆம் தேதி 2-ஆவது ஒருனாள் போட்டி – செயின்ட் ஜார்ஜ்ஸ் பூங்கா, கெபார்ஹா மற்றும் டிசம்பர் 21-ஆம் தேதி 3-ஆவது ஒருனாள் போட்டி – போலண்ட் பூங்கா, பார்ல். முதல் ஒருனாள் போட்டி இந்திய நேரப்படி பிற்பகல் 1:30 மணிக்கும், அடுத்த இரண்டு போட்டிகள் மாலை 4:30 மணிக்கும் தொடங்குகிறது.

டெஸ்ட் தொடர்: முதல் டெஸ்ட் போட்டி செஞ்சூரியன் சூப்பர்ஸ்போர்ட் பூங்காவில் டிசம்பர் 26-30 வரை நடக்கிறது. ஜனவரி 3-7: இரண்டாவது டெஸ்ட் கேப்டவுனில் உள்ள நியூலேண்ட்ஸில் நடைபெற்றது. D. 17ம் தேதி பாக்சிங் டே டெஸ்ட் போட்டி இந்திய நேரப்படி பிற்பகல் 1:30 மணிக்கும், புத்தாண்டு டெஸ்ட் போட்டி கேப்டவுனில் பிற்பகல் 2:00 மணிக்கும் நடக்கிறது.

இந்தியா மற்றும் தென்னாப்பிரிக்கா அணிகள் மோதும் போட்டியை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் சேனலிலும், டிஸ்னி + சேனலிலும் காணலாம்.

இந்திய டி20 அணி: யாசாவி ஜெய்ஸ்வால், சப்மன் கில், ருத்ரஜ் கெய்க்வாட், திலக் வர்மா, சூர்யகுமார் யாதவ் (கேப்டன்), ரிங்கு சிங், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், இஷான் கிஷான் (விக்கெட் கீப்பர்), ஜிதேஷ் சர்மா (விக்கெட் கீப்பர்), ரவீந்திர ஜடேஜா (துணை கேப்டன்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ரவி பிஷ்னோய், குல்தீப் யாதவ், அர்ஷதீப் சிங், முகமது சிராஜ், முகேஷ் குமார், தீபக் சாஹர்.

இந்திய ஒருனாள் அணி: ருதுராஜ் கெய்க்வாட், சாய் சுதர்ஷன், திலக் வர்மா, ரஜத் பட்டிதார், ரிங்கு சிங், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே. எல். ராகுல் (கேப்டன், விக்கெட் கீப்பர்), சஞ்சு சாம்சன் (விக்கெட் கீப்பர்), அக்ஷர் படேல், வாஷிங்டன் சுந்தர், குல்தீப் யாதவ், யுஸ்வேந்திர சாஹல். முகேஷ் குமார், அவேஷ் கான், அர்ஷ்தீப் சிங், தீபக் சாஹர்.

இந்திய டெஸ்ட் அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், யாசவி ஜெய்ஸ்வால், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ருத்ரஜ் கெய்க்வாட், இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), கே. எல். ராகுல் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், ரவீந்திர ஜடேஜா, ஷர்துல் தா

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *