2024 டி20 உலக கோப்பைக்கான இந்திய மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணிகளின் வாய்ப்பு!

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையிலான டி20 தொடர் சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த நிலையில், இரு அணிகளின் முதல் தேர்வான வீரர்கள் இல்லாத நிலையில், சில நட்சத்திர சக்திகள் இல்லாமல் இருந்தது, பல விளிம்பு நிலை வீரர்கள் சில வலுவான முயற்சிகளுடன் அடுத்த ஆண்டு ஐ. சி. சி ஆண்கள் டி20 உலக கோப்பைக்கான போட்டியில் பங்கேற்க தங்கள் கைகளை உயர்த்தினர்.

2024 ஆம் ஆண்டில் தங்கள் நாட்டுக்காக விளையாடுவதற்கான வாய்ப்பை அதிகரித்த ஐந்து வீரர்களை நாங்கள் பார்க்கிறோம்.

1. ரவி பிஷ்னோய் (இந்தியா)
இந்த இளம் வலது கைப்பேட்ஸ்மேன் சர்வதேச அளவில் தொடர்ந்து கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறார், மேலும் ஐந்து போட்டிகளில் இந்தியாவுக்காகத் தெளிவான ஸ்டாண்ட்அவுட்டாக இருந்தார், ஏனெனில் அவர் தொடரின் சிறந்த வீரர் விருதைப் பெற தகுதியானவர்.

பிஷ்னோய் ஐந்து ஆட்டங்களிலிருந்து மொத்தம் ஒன்பது விக்கெட்டுகளைக் கைப்பற்றினார் – மற்ற வீரர்களைவிட மூன்று விக்கெட்டுகள் கூடுதலாக – அவரது பொருளாதார விகிதம் 8.20 என்பது எந்த இந்திய பந்துவீச்சாளர்களிலும் இரண்டாவது சிறந்ததாகும்.

பிஷ்னோய், அக்ஷர் படேல் போன்ற வீரர்களுடன் மோத வாய்ப்புள்ளது, குல்தீப் யாதவ், அடுத்த ஆண்டு நடைபெற உள்ள டி20 உலக கோப்பையில் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோர் ஸ்லோ பவுலிங் ஸ்லாட்களில் உள்ளனர், 23 வயதான அவர், முக்கிய பங்கைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளும் திறன் கொண்டவர் என்பதை ஏற்கனவே நிரூபித்துள்ளார்.

2. ஜேசன் பெஹ்ரன்டார்ஃப் (ஆஸ்திரேலியா)
2019 ஐ. சி. சி. ஆண்கள் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் ஆஸ்திரேலியாவின் வேகப்பந்து வீச்சின் முக்கிய உறுப்பினரான பெஹ்ரென்டார்ஃப், இந்தியாவில் ஒரு சிறப்பான செயல்திறனுடன் மீண்டும் தனது பெயரை வெளிச்சத்தில் வைத்தார்.

அனுபவம் வாய்ந்த இடது கை வீரரான இவர் தொடரில் நான்கு ஆட்டங்களில் ஆறு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார், நான்காவது போட்டியில் அவர் 2/32 ரன்களை குவித்தபோது அவரது சிறந்த ஸ்பெல் வந்தது.

ஆனால் பெஹ்ரென்டோர்ஃப் அவரது அணியின் மிக முக்கியமான பங்களிப்பு அவரது மோசமான பொருளாதார விகிதம் ஆகும், 33 வயதான அவர் ஒரு ஓவருக்கு 6.68 ரன்கள் மட்டுமே கொடுத்தார் – ஆஸ்திரேலிய பந்து வீச்சாளர்கள் அனைவருக்கும் எளிதாகச் சிறந்தது – மட்டையாளர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்திய ஒரு தொடரில்.

ஆஸ்திரேலியாவின் பந்து வீச்சுத் தாக்குல் நல்ல ஆழத்தில் இருந்தாலும், தேர்வுயாளர்கள் அந்தப் பாதையில் செல்ல முடிவு செய்தால் அடுத்த ஆண்டு டி20 உலக கோப்பைக்கான புத்திசாலித்தனமான தேர்வை பெஹ்ரன்டார்ஃப் நிரூபிக்க முடியும்.

3. ரிங்கு சிங் (இந்தியா)
ஆன் ஃபேஸ் வேல்யூ தொடரில் நான்கு ஹிட்களில் ரிங்குவின் 105 ரன்கள் உடனடியாகக் கண்ணில் படவில்லை, ஆனால், அதைச் சற்று விரிவாக ஆராயும்போது, கடுமையான இடது கை வீரரின் முயற்சிகள் அடுத்த ஆண்டு டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவுக்கு முக்கியமானதாக நிரூபிக்கக்கூடிய ஒரு முக்கிய காரணியை வெளிப்படுத்துகிறது.

மற்ற இந்திய வீரர்களைவிடப் பேட்டிங் சிறப்பாக இருந்தபோது ரிங்குவின் ஸ்ட்ரைக் ரேட் 175 ஆகும்.

26 வயதான இவர் போட்டியின் இறுதி டெலிவரியில் முக்கியத்துவமானபோது வழங்குவதற்காகத் தனது குளிர்ச்சியை பேணியதன் மூலம் தொடரின் ஆரம்ப போட்டியில் மேட்ச் வின்னர் என்பதை நிரூபித்தார், ஒன்பது பந்துகளில் 31 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது, இந்திய அணி 4 விக்கெட் இழப்பிற்கு 235 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

அடுத்த ஆண்டு அமெரிக்கா மற்றும் மேற்கிந்திய தீவுகளில் ரிங்குவின் பவுண்டரி-ஹிட்டிங் சுரண்டல்கள் கிடைக்க வேண்டும் என்று இந்திய தேர்வாளர்கள் விரும்புவார்கள் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

4. தன்வீர் சங்கா (ஆஸ்திரேலியா)
ஒன்பது சர்வதேச போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாடியபோதிலும், இந்த இளம் ஆஸ்திரேலிய சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஏற்கனவே ஒரு சிறந்த தொடக்கத்தை அமைத்து வருகிறார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *