2024 உலகக் கோப்பைக்கான ஒவ்வொரு ICC 19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பைக்கான அணி!

தென்னாப்பிரிக்காவில் நடைபெறவுள்ள 19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் பங்கேற்கும் 15 பேர் கொண்ட அணியை இங்கிலாந்து அணி முதலில் அறிவித்தது.

ஐ.சி.சி.யின் 19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி 2024-ல் தென்னாப்பிரிக்காவில் உள்ள நான்கு மைதானங்களில் 16 அணிகள் விளையாட உள்ளன. 2022 ஆம் ஆண்டில் மேற்கிந்தியத் தீவுகளில் நடந்த கடைசி உலகக் கோப்பையைத் தொடர்ந்து இந்தியா ஐந்தாவது முறையாகக் கோப்பையை வென்றது.

இதில் பங்கேற்கும் 16 அணிகள் நான்கு குழுக்களாகப் பிரிக்கப்பட்டுள்ளன. பிப்ரவரியில் நடைபெறும் இறுதிப் போட்டியுடன் 41 போட்டிகள் உள்ளன.

‘ஏ’ பிரிவில் இந்தியா, வங்கதேசம், அயர்லாந்து, அமெரிக்கா ஆகிய அணிகள் இடம் பெற்றுள்ளன. சி பிரிவில் ஆஸ்திரேலியா இடம் பெற்றுள்ளது, இலங்கை, ஜிம்பாப்வே, நமீபியா அணிகளும், ஆப்காநிஸ்தான் அணியும் மோதுகின்றன, பாகிஸ்தான், ‘டி’ பிரிவில் நியூசிலாந்து, நேபாளம் அணிகள் இடம் பெற்றுள்ளன.

2024 ஐ. சி. சி. அண்டர் 19 உலகக் கோப்பைக்கான அனைத்து அணிகளும்
குரூப் ஏ
இந்தியா: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

வங்கதேசம்: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

அயர்லாந்து: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

அமெரிக்கா: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

குரூப் பி
இங்கிலாந்து: Ben McKinney (c), லூக் பென்கன்ஸ்டீன் (வி, பர்ஹான் அகமது, தஜீம் அலி, சார்லி ஆலிசன், சார்லி பர்னார்ட், ஜாக் கார்னி, ஜெய்டன் டென்லி, எட்டி ஜாக், டொமினிக் கெல்லி, செபாஸ்டியன் மோர்கன், ஹேடன் கடுகு, ஹம்சா ஷேக், நோவா தாய்ன், மற்றும் தியோ வைலி

தென்னாப்பிரிக்கா: டேவிட் டீகர் (சி), எசோசா ஐஹெவ்பா, ஜுவான் ஜேம்ஸ், மார்ட்டின் குமாலோ, குவேனா மஃபாகா, திவான் மரியாஸ், ரிலே நார்டன், நக்கோபானி மொக்கோனா, ரோமாஷன் பிள்ளை, சிஃபோ போட்சேன், லுவான்-ட்ரே பிரிடோரியஸ், ரிச்சர்ட் செலட்ஸ்வானே, ஆலிவர் ஒயிட்ஹெட், ஸ்டீவ் ஸ்டோக், மற்றும் டான்டோ சூமா

வெஸ்ட் இண்டீஸ்: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

ஸ்காட்லாந்து: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

குரூப் சி
ஆஸ்திரேலியா: லாச்லான் ஐட்கன், சார்லி ஆண்டர்சன், ஹர்கிரத் பஜ்வா, மஹலி பியர்ட்மேன், டாம் கேம்ப்பெல், ஹாரி டிக்சன், ரியான் ஹிக்ஸ், சாம் கொன்ஸ்டாஸ், ரபேல் MacMillan, எய்டன் ஓ’கானர், ஹர்ஜாஸ் சிங், டாம் ஸ்ட்ராக்கர், காலும் விட்லர், கோரி வாஸ்லி, ஹக் வெய்ப்கன்

இலங்கை: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

ஜிம்பாப்வே: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

நமீபியா: அலெக்ஸ் வோல்ஷெங்க் (சி), ஜெர்ஹார்ட் ஜான்சே வான் ரென்ஸ்பெர்க், ஹன்சி டி வில்லியர்ஸ், ஜே. டபிள்யூ. விசாகி, பென் பிராசெல், ஜாக் பிராசெல், ஹென்றி வான் விக், ஜாச்சியோ வான் வூரென், நிக்கோ பீட்டர்ஸ், டு பிளசிஸ், வூட்டி நீஹாஸ், பி. டி. பிளிக்னவுட், ஹான்ரோ பாடன்ஹார்ஸ்ட், ஜூனியர் காரியாட்டா, ரியான் மோஃபெட்.

குரூப் டி
ஆப்காநிஸ்தான்: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

பாகிஸ்தான்: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

நியூசிலாந்து: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

நேபாளம்: இன்னும் அறிவிக்கவில்லை

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *