பேட்டிங் செய்த இந்தியா பறந்த பந்து; சேஸிங்கில் இழந்தோம்; தென்னாப்பிரிக்க கேப்டன் பேச்சு!

ஜோகன்னஸ்பர்க்: 2015-ம் ஆண்டுக்குப் பிறகு தென்னாப்பிரிக்க அணி இதுவரை ஒருமுறை கூட டி20 தொடரை வென்றதில்லை. இதை மாற்றத் தென்னாப்பிரிக்க அணிக்கு நல்ல வாய்ப்பு கிடைத்தது.

சொந்த மண்ணில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரில் இந்திய அணி விளையாடியது. முதல் போட்டி மழையால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில், இரண்டாவது போட்டியில் தென் ஆப்பிரிக்கா வெற்றி பெற்றது.

இந்த நிலையில், தொடரைத் தீர்மானிக்கக்கூடிய கடைசி டி20 போட்டி எதிர்பாராத விதமாக இந்திய அணி வீரர்களால் வெல்லப்பட்டது. 202 ரன்கள் என்ற இலக்கை நிர்ணயித்தபிறகும், தென்னாப்பிரிக்க வீரர்கள் 19 ஓவர்களில் இலக்கை எட்டிவிடுவார்கள் என்ற நம்பிக்கையில் இந்திய வீரர்கள் இருந்தனர்.

ஆனால் முகமது சிராஜ், முகேஷ் குமார், குல்தீப் யாதவ் ஆகியோர் அபாரமாக ஆடி இந்திய அணியை வெற்றி பெற வைத்தனர். தென்னாப்பிரிக்க அணி 95 ரன்களுக்கு அனைத்து விக்கெட்டுகளையும் இழந்து 106 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வி அடைந்தது. இதன் பின்னர் தோல்விகுறித்து பேசிய தென்னாப்பிரிக்க கேப்டன் எய்டன் மர்கரம், நாங்கள் 200 ரன்கள் அடிப்போம் என்று நினைத்தபோது சிறிதும் வருத்தப்படவில்லை.

ஏனென்றால் இந்த இலக்கை வெற்றிகரமாக அடைய முடியும் என்று நினைத்தேன். நிச்சயம் துரத்துவதுதான் இலக்கு. நாங்கள் கட்டும்போது அடியாட்கள் எல்லா திசைகளிலும் அடிக்க முடியும் போல இருந்தது. இருப்பினும் இன்றைய போட்டியில் பேட்டிங்கில் அதிக கவனம் செலுத்தலாம்.

இந்தத் தொடரில் எங்கள் அணிக்குப் பல நல்ல விஷயங்கள் கிடைத்துள்ளன. இதன் மூலம் முன்னேற முடியும் என்று நம்புகிறேன். சில நல்ல விஷயங்கள் இருந்தாலும் சில விஷயங்களில் கவனம் செலுத்தி அவற்றை மாற்ற முயற்சிக்க வேண்டும் என்று தென்னாப்பிரிக்க கேப்டன் எய்டன் மார்க்ரம் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *