இந்திய அணி ஏமாற்றியது; இரகசியமாக நின்ற டேவிட் மில்லர்; அவுட் கொடுக்காத நடுவர்!

ஜோகன்னஸ்பர்க்: தென்னாப்பிரிக்க வீரர் டேவிட் மில்லர் வீசிய பந்தை ஜடேஜா எட்ஜ் ஆகக் கேட்ச் பிடித்தாலும், நடுவர் அவுட் கொடுக்க மறுத்துவிட்டார். பின்னர், ஒரு பழுது காரணமாக, விமர்சனத்தைக் கேட்க முடியவில்லை.

நடுவரும், பந்தை எட்ஜ் செய்த டேவிட் மில்லரும் இணைந்து இந்திய அணியின் விக்கெட்டை வீழ்த்தாமல் பார்த்துக் கொண்டனர். பந்து மட்டையில் பட்டாலும் பேட்ஸ்மேனுக்கு குறைந்தபட்சம் ஒரு சந்தேகமாவது இருக்கும். ஆனால் மில்லர் மவுனம் சாதித்து விக்கெட்டைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்றாவது டி20 போட்டியில் முதலில் பேட்டிங் செய்த இந்திய அணி 201 ரன்கள் குவித்தது. அடுத்து, இந்திய அணி பந்து வீசியபோது, சில ஓவர்கள் மட்டுமே ரிவியூ வேலை செய்யாது என்று நடுவர்கள் கூறினர். இதற்கிடையில் தென்னாப்பிரிக்க அணி 4 விக்கெட்டுகளை இழந்தது. அந்த அணியில் டேவிட் மில்லர் மட்டுமே முக்கிய பேட்ஸ்மேனாக இருந்தார்.

பின்னர் ஜடேஜா வீசிய 9-வது ஓவரின் 4-வது பந்து டேவிட் மில்லரின் மட்டையில் எட்ஜ் ஆகி விக்கெட் கீப்பரிடம் கேட்ச் ஆனது. ஆனால் களத்தில் இருந்த நடுவர் அவுட் கொடுக்க மறுத்துவிட்டார். அப்போது இந்தியா ரிவியூ கேட்டிருந்தால் அந்த விக்கெட் கிடைத்திருக்கும்.

ஆனால், தொழில்னுட்ப கோளாறு காரணமாக இந்திய அணி ரிவியூ கேட்க முடியாமல் அந்த முக்கியமான விக்கெட்டை வீழ்த்தும் வாய்ப்பை இழந்தது. டேவிட் மில்லர் கூடப் பந்தை எட்ஜ் செய்தாலும் ஒன்றும் தெரியாதவர் போல நின்றார். இதில் மிக மோசமான விஷயம் என்னவென்றால், அடுத்த ஓவரிலிருந்து மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டிய தொழில்னுட்பம் மீண்டும் செயல்படுவதாக அம்பயர் அறிவித்தார்.

இதனால் இந்திய அணி 106 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது. அது தோல்வியடைந்தால் பிரச்சினை வெடிக்கும். டேவிட் மில்லர் 18 ரன்கள் எடுத்தார். பின்னர் 35 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *