வெளியேறிய ஷமி, சாஹர்; தென் ஆப்பிரிக்க சுற்றுப்பயணம்!

புரோடீஸ் அணிக்கு எதிரான ஒருனாள் மற்றும் டெஸ்ட் தொடருக்கான இந்திய அணியில் மாற்றம் செய்ய வேண்டிய கட்டாயத்தில் இந்திய அணி உள்ளது.

குடும்ப மருத்துவ அவசரம் காரணமாகத் தீபக் சாஹர் விலகியதால், அவருக்குப் பதிலாக இந்திய அணியில் ஆகாஷ் தீப் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

2023 உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் அதிக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய முகமது ஷமி, உடற்தகுதி காரணமாக இந்திய அணியிலிருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார்.

டிசம்பர் 17ம் தேதி ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் நடைபெறும் முதல் ஒரு நாள் போட்டிக்குப் பிறகு, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் டெஸ்ட் தொடருக்கு முன்னோடியாக டெஸ்ட் அணியில் இணைவார். இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது ODIs போட்டிகளைத் தவிர்த்துவிட்டு, சதுரங்களுக்கு இடையிலான போட்டியில் பங்கேற்பதில் கவனம் செலுத்துவார்.

இந்திய அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட், பேட்டிங் பயிற்சியாளர் விக்ரம் ரத்தோர், பவுலிங் பயிற்சியாளர் பராஸ் மாம்ப்ரே, ஃபீல்டிங் பயிற்சியாளர் டி. திலீப் ஆகியோரையும் இந்திய அணி தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளது.

ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் நடைபெற்ற இரண்டாவது டி20 போட்டியில், கேப்டன் சூர்யகுமார் யாதவ் தலைமையிலான இந்திய அணி அபார வெற்றி பெற்றது.

2023-25 உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் ஒரு பகுதியாக இரு அணிகளும் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருனாள் தொடரில் பங்கேற்கின்றன.

ஒருனாள் தொடருக்கான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது: ருதுராஜ் கெய்க்வாட், சாய் சுதர்சன், திலக் வர்மா, ரஜத் பட்டிதார், ரிங்கு சிங், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே. எல். ராகுல் (சி), சஞ்சு சாம்சன் (விக்கெட் கீப்பர்), அக்ஷர் படேல், வாஷிங்டன் சுந்தர், குல்தீப் யாதவ், யுஸ்வேந்திர சாஹல், முகேஷ் குமார், அவேஷ் கான், அர்ஷ்தீப் சிங், ஆகாஷ் தீப்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *