சஞ்சு சாம்சனுக்கு கிடைக்குமா வாய்ப்பு; இந்திய அணியில் யார் விக்கெட் கீப்பர்; கேஎல் ராகுல் பேட்டி!

ஐசிசி ஆடவர் உலகக் கோப்பை 2023 இறுதிப் போட்டிக்குப் பிறகு முதல்முறையாக ஒருநாள் கிரிக்கெட்டுக்கு இந்தியா திரும்புகிறது.

டிசம்பர் 17 ஆம் தேதி தொடங்கும் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணியை கேஎல் ராகுல் வழிநடத்த உள்ளார். விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர், ரோஹித் ஷர்மா, விராட் கோலி மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா உட்பட சில பெரிய பெயர்களைக் கொண்ட ஒப்பீட்டளவில் அனுபவமற்ற பக்கத்தை வழிநடத்துவார்.

ஒருநாள் தொடருக்கு முன்னதாக, சஞ்சு சாம்சனில் தொடங்கி இரண்டு முக்கிய வீரர்களின் பாத்திரங்களை ராகுல் ஆராய்ந்தார். ஆகஸ்டில், சாம்சன் ஆசியக் கோப்பை அணியில் ஸ்டாண்ட்-பை வீரராக நியமிக்கப்பட்டார், ஆனால் போட்டி மற்றும் உலகக் கோப்பைக்கான இறுதிக் கட்டத்தை உருவாக்கத் தவறினார்.

சாம்சன் இந்திய அணிகளுக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் இருந்துள்ளார், ஆனால் கேஎல் ராகுல் வெளிப்படுத்தியபடி, மிடில் ஆர்டரில் தனக்கென ஒரு வழக்கை உருவாக்குவதற்கான வாய்ப்பைப் பெறுவார்.

“சஞ்சு மிடில் ஆர்டரில் பேட்டிங் செய்வார்” என்று முதல் ஒருநாள் போட்டிக்கு முன் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில் ராகுல் கூறினார். “அவர் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் விளையாடிய போதெல்லாம் அவர் வகித்த பங்கு இதுதான்.

“அவர் நம்பர் 5 அல்லது 6 இல் பேட் செய்வார். இப்போதைக்கு நான் விக்கெட் கீப்பிங் செய்யப் போகிறேன், ஆனால் அந்தப் பாத்திரத்தில் அவருக்கு வாய்ப்பு இருந்தால், அவர் தொடரின் ஒரு கட்டத்தில் கண்டிப்பாக இருப்பார்.”

KL மேலும் ரின்கு சிங்கைப் பற்றிப் பிரகாசமாகப் பேசினார், வரவிருக்கும் தொடரில் சாத்தியமான ODI அறிமுகத்தைப் பற்றிக் குறிப்பிட்டார். இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) மற்றும் சமீபத்தில் இந்தியாவுக்காக ரிங்கு சமீபகாலமாகச் சிறப்பான ஃபார்மில் உள்ளார். இதுவரை 12 டி20 போட்டிகளில் 65.5 சராசரியிலும், 180.68 ஸ்டிரைக் ரேட்டிலும் ரிங்கு 262 ரன்களைக் குவித்துள்ளார்.

சமீபத்தில் முடிந்த தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டி20ஐ தொடரில், ரிங்கு தனது முதல் டி20ஐ அரைசதத்தை 39 பந்துகளில் 68* ரன்கள் விளாசினார்.

“அவர் (ரிங்கு சிங்) எவ்வளவு சிறந்த வீரர் என்பதை அவர் காட்டியுள்ளார்” என்று ராகுல் மேலும் கூறினார். “ஐபிஎல்லில் அவர் எவ்வளவு திறமையானவர் என்பதை நாங்கள் அனைவரும் அறிவோம், ஆனால் டி 20 ஐ தொடரில் அவர் காட்டிய சுபாவம் மற்றும் விளையாட்டு விழிப்புணர்வு மற்றும் அழுத்தத்தின் கீழ் அமைதி ஆகியவை பார்க்க மிகவும் நன்றாக இருந்தது. பார்க்கப் புத்துணர்ச்சியாக இருந்தது.

“அவர் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் அனைத்து வடிவங்களிலும் சிறப்பாகச் செயல்பட்டார், எனவே ஆம் அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்.”

மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர், டிசம்பர் 17 ஆம் தேதி ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் தொடங்கும், அதைத் தொடர்ந்து இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் குடையின் கீழ் விளையாடப்படும்.

முதல் ஒருநாள் போட்டிக்கு முன்னதாக, ஒருநாள் அணியில் தீபக் சாஹருக்குப் பதிலாக ஆகாஷ் தீப் அணியில் இரண்டு தாமதமான மாற்றங்களை இந்தியா அறிவித்தது மற்றும் முகமது ஷமி உடற்தகுதி பிரச்சினைகளால் டெஸ்ட் தொடரிலிருந்து விலகினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *