ஐபிஎல் 2024 : 3 வீரர்கள் மட்டுமே இலக்கு; மும்பை அணியின் திட்டம் என்ன!

மும்பை: மும்பையின் திட்டம் என்ன, ஐபிஎல் மினி ஏலத்தில் எந்த வீரர்கள் களம் இறங்குவார்கள் என்பதை பார்ப்போம்.

சமீபத்தில் கிரிக்கெட் ரசிகர்களால் அதிகம் விமர்சிக்கப்பட்ட அணி மும்பை அணி என்று சொல்லலாம். குஜராத் அணியின் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா திடீரென அழைத்து வரப்பட்டு கேப்டன்சி கொடுக்கப்பட்டது. இதன் காரணமாக, 10 ஆண்டுகளில் 5 கோப்பைகளை வென்ற ரோஹித் சர்மாவை மும்பை அணி நிர்வாகம் அவமதித்ததாக ரசிகர்கள் வருத்தம் தெரிவித்துள்ளனர்.

அதேபோல், ஏலத்திற்கு முன், மும்பை அணி மொத்தமும், பிளேயிங் லெவன் மற்றும் இம்பாக்ட் பிளேயர் யார் என்பதை முடிவு செய்திருப்பதை பார்க்க முடிகிறது. ஏனெனில் ஹர்திக் பாண்டியாவை களமிறக்கியதன் மூலம் பொல்லார்டின் இடம் முழுமையாக நிரப்பப்பட்டுள்ளது. அத்துடன் ரொமாரியோ ஷெப்பர்ட் என்பவரை வர்த்தகம் செய்வதன் மூலம் நிறைவு செய்வதில் பலத்தை சேர்த்தார்.

மும்பை அணியில் ரோஹித் சர்மா, இஷான் கிஷன், சூர்யகுமார் யாதவ், திலக் வர்மா, ஹர்திக் பாண்டியா, டிம் டேவிட், நேஹல் வடேரா, பியூஷ் சாவ்லா, ஆகாஷ் மெட்வால், பும்ரா, ரொமாரியோ ஷெப்பர்ட் ஆகியோர் இடம் பெற்றுள்ளனர். ஆனால் பியூஷ் சாவ்லாவை மட்டுமே நம்பியுள்ளது.

இதனால், மினி ஏலத்தில் தரமான ஸ்பின்னர்கள் மற்றும் பேக்-அப் வீரர்களை மட்டுமே வாங்க மும்பை அணி முயற்சித்து வருகிறது. மும்பை அணியிடம் 17.75 கோடி ரூபாய் இருப்பு உள்ளது. இந்தத் தொகையின் மூலம் மும்பை அணி 8 இடங்களை நிரப்ப வேண்டும். இதனால், ஒரு வீரருக்காக நிறைய பணத்தை விட்டுக் கொடுக்க மும்பை அணி முன்வரும்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர்களைவிட சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் மும்பை அணிக்குத் தேவை. அந்த வழியில் ஹசரங்கா அகில் ஹொசைன் வெள்ளாளகே ஆகியோருக்கு ஒன்றை வாங்குவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. அதேபோல், இந்திய உள்ளூர் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை வாங்குவதில் அதிக ஆர்வம் காட்டும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *