போட்டியில் இதெல்லாம் சாதாரணம்; இந்தியாவை வீழ்த்திய தென் ஆப்பிரிக்கா!

போர்ட் எலிசபெத்: தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான இரண்டாவது ஒருனாள் போட்டியில் இந்திய அணி படுதோல்வி அடைந்தது. இதன் மூலம் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருனாள் தொடர் சமனில் முடிந்துள்ளது. ஐபிஎல் ஏலத்தில் வீரர்கள் கவனக்குறைவாக விளையாடுவதாக ரசிகர்கள் விமர்சித்துள்ளனர்.

டாஸ் வென்ற தென்னாப்பிரிக்கா முதலில் பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தது. இதையடுத்து இந்திய அணியின் தொடக்க வீரர் ருதுராஜ் 4 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தார். தமிழக வீரர் சாய் சுதர்சன் அபாரமாக விளையாடி இரண்டாவது முறையாக அரைசதத்தை கடந்தார்.

அவர் 83 பந்துகளில் 62 ரன்கள் எடுத்தார். இதில் ஏழு பவுண்டரிகளும், ஒரு சிக்சரும் அடங்கும். பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திலக் வர்மா 10 ரன்களில் வெளியேற, கே. எல். ராகுல் மட்டும் நிதானமாக ஆடி அரைசதத்தை கடந்தார். இந்த நிலையில், நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு இந்திய அணியில் வாய்ப்பு பெற்ற சஞ்சு சாம்சன், அந்த வாய்ப்பை வீணடித்துவிட்டு வெறும் 12 ரன்கள் மட்டுமே சேர்த்தார்.

அதேபோல், இன்று தனது முதல் ஒருனாள் போட்டியில் விளையாடிய ரிங்கு சிங், 14 பந்துகளில் இரண்டு பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் 17 ரன்கள் எடுத்தார். அக்ஷர் படேல் 7 ரன்கள் சேர்த்த நிலையில், அர்தீப் சிங் மட்டும் 18 ரன்கள் எடுத்தார். இதனால் இந்திய அணி 46.2 ஓவர்களில் 211 ரன்களை சேர்த்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான ரீசா ஹென்ரிக்ஸ் மற்றும் டோனி டி’சோர்சி ஆகியோர் இணைந்து 212 ஓட்டங்களை வெற்றி இலக்காக நிர்ணயித்தனர். இந்த ஜோடி முதல் விக்கெட்டுக்கு 13 ரன்கள் சேர்த்த நிலையில் ஹென்ரிக்ஸ் 52 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

ரஸி வேந்தர் துஷன் 36 ரன்கள் சேர்க்கும் வரை ஆட்டமிழக்காமல் இருந்த டோனி டி சோர்சி 122 பந்துகளில் 119 ரன்கள் எடுத்தார். இதில் ஒன்பது பவுண்டரிகளும், ஆறு சிக்ஸர்களும் அடங்கும். இதன் மூலம் தென்னாப்பிரிக்க அணி 42.3 ஓவர்களில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 215 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து எட்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்திய தரப்பில் அர்தீப் சிங் 8 ஓவர்களில் 28 ரன்கள் விட்டுக்கொடுத்து ஒரு விக்கெட்டை மட்டுமே சேர்த்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *