நான் இனி அணியில் இருப்பேனா: சோதனையை சாதனை ஆக்குவாரா சஞ்சு சாம்சன்!

சிறு பறவை வகை: தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான கடைசி ஒருனாள் போட்டியில் இந்திய அணியில் இடம்பெற வேண்டும் என்றால் சஞ்சு சாம்சன் பெரிய இன்னிங்ஸ் ஆட வேண்டும்.

நீண்ட காலமாக இந்திய அணியிலிருந்து விலகிய சஞ்சு சாம்சனுக்கு, தென் ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான ஒருனாள் தொடரில் வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது.

முதல் இரண்டு போட்டிகளில் மட்டுமே அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது. அந்த அரிய வாய்ப்பை அவர் தவறவிட்டார். அவர் 23 பந்துகளில் 12 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். அவர் குறைந்த ரன்கள் எடுத்ததை விடப் பந்து வீசப்பட்ட விதம் அதிக விமர்சனங்களை ஏற்படுத்தியது. அவர் பந்தைத் தவறாக மதிப்பிட்டு இன்ஸைட் எட்ஜில் அவுட் ஆனார்.

சஞ்சு சாம்சன் நீக்கப்பட்ட விதம்குறித்து முன்னாள் வீரர்கள் விமர்சித்தனர். தென்னாப்பிரிக்க ஒருனாள் தொடரில் ஒரே ஒரு போட்டி மட்டுமே விளையாடிய நிலையில், அது அவருக்குக் கடைசி வாய்ப்பாக அமைந்தது. இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா இடையேயான மூன்றாவது ஒருனாள் போட்டியில் சஞ்சு சாம்சன் சில மேஜிக்களை செய்யாவிட்டால் சர்வதேச போட்டிகளில் வாய்ப்பு கிடைக்காமல் போகலாம்.

2024 டி20 உலக கோப்பைக்கு இந்திய அணி தயாராகி வருகிறது. இந்த நிலையில் இந்திய அணி ஒருனாள் தொடரில் இரண்டாம் நிலை வீரர்களை மட்டுமே களமிறக்கி வருகிறது. அப்படித்தான் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான ஒருனாள் தொடரில் சஞ்சு சாம்சனுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது.

அப்போது, தென்னாப்பிரிக்காவில் நடந்த குறைந்த ஒருனாள் தொடரில் சஞ்சு சாம்சனுக்கு வாய்ப்பு கொடுப்பது ஏமாற்று வேலை என்று ரசிகர்களும், முன்னாள் வீரர்களும் விமர்சித்தனர். அதுவும் உண்மை. ஆனால் அந்த வாய்ப்பிலும் சஞ்சு சாம்சன் படுதோல்வி அடைந்து ரசிகர்களை ஏமாற்றிவிட்டார். மூன்றாவது ஒருனாள் போட்டியில் அவரது ரன்களை பொறுத்தே அவரது சர்வதேச கிரிக்கெட் எதிர்காலம் அமையும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *