அது ஒரு ஆண்டு முன்பு நடந்தது; சதம் அடித்த பிறகு உணர்ச்சிகரமாக பேசிய சஞ்சு சாம்சன்!

சிறு பறவை வகை: சஞ்சு சாம்சன் தனது முதல் சர்வதேச சதம் குறித்து உணர்ச்சிவசப்படுகிறார்.

கடந்த ஆண்டில் நிறைய நடந்து வருவதாகவும், மன ரீதியாகவும், உடல் ரீதியாகவும் கடுமையாக உழைத்து வருவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா இடையேயான மூன்றாவது ஒருனாள் போட்டியில் சஞ்சு சாம்சன் அபாரமாக ஆடி சதமடித்தார். அவர் தனது முதல் சர்வதேச சதத்தை கடந்தார். அவர் 114 பந்துகளில் 108 ரன்கள் எடுத்தார். கடினமான ஆடுகளத்தில், இந்திய அணி வீரர்கள் அனைவரும் போராடிக் கொண்டிருந்தபோது, அவரது சதம் அனைவராலும் முக்கியமானதாக பார்க்கப்பட்டு பாராட்டுக்களைப் பெற்று வருகிறது.

இந்த நிலையில், இந்திய அணி பேட்டிங் செய்து முடித்த பின்னர் இடைவேளையின் போது சஞ்சு சாம்சன் தனது சதம் லைவ் குறித்து பேசினார். அப்போது அவர் தனது மனனிலை குறித்து பகிர்ந்து கொண்டார். அத்துடன் தான் உணர்ச்சிவசப்பட்ட நிலையில் இருப்பதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தனது சதம் குறித்து சஞ்சு சாம்சன் கூறுகையில், நான் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படுகிறேன். நான் இன்னும் உணர்ச்சிவசப்படுகிறேன். இந்த சதம் அடித்தது எனக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. கடந்த ஓராண்டில் நிறைய விஷயங்கள் நடந்துள்ளன. உடல் ரீதியாகவும், மன ரீதியாகவும் நான் நிறைய செய்துள்ளேன்.

திலக் வர்மாவுடன் தான் அமைத்த கூட்டணி குறித்தும், அதற்காக என்ன திட்டமிடப்பட்டது என்பது குறித்தும் விளக்கமளித்தார். திலக் வர்மா – சஞ்சு சாம்சன் பார்ட்னர்ஷிப் அமைத்து 100 ரன்களுக்கு மேல் சேர்த்தனர். இடிபாடுகளில் இருந்து அணியை மீட்டது. திலக் வர்மாவின் 52 ரன்களும், சாம்சனின் 108 ரன்களும் இந்திய அணி 50 ஓவர்களில் 296 ரன்களை சேர்த்தது.

இதுகுறித்து சாம்சன் கூறுகையில், புதிய பந்தை தென்னாப்பிரிக்க வீரர்கள் சிறப்பாக வீசினர். மேலும் பழைய பந்து மெதுவாக பந்து வீசப்பட்டது. எனவே ராகுல் அவுட் ஆன பிறகு மகராஜ் சிறப்பாக வீசினார். அது அவர்களுக்கு சாதகமாக அமைந்தது. ஆனால் திலக் வர்மாவும் நானும் அதை எளிதாக எடுத்துக் கொள்ள முடிவு செய்தோம். திலகர் அணியில் ஆர் மேலும் கூடுதல் ஆல்ரவுண்டர் ஒருவர் இருந்ததால் 40-வது ஓவரில் இருந்து அதிரடியாக விளையாட முடிவு செய்தேன் என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *