பயிற்சி போட்டியிலிருந்து விலகி திடீரென நாடு திரும்பினார் விராட் கோலி!

மும்பை:: இந்திய அணியின் நட்சத்திர வீரரான விராட் கோலி அவசர பிரச்சனை காரணமாகத் திடீரென்று தென்னாப்பிரிக்காவின் மும்பை திரும்பியுள்ளார் என்ற தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

தென்னாப்பிரிக்காவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய அணி 3 டி20, 3 ODIs மற்றும் 2 டெஸ்ட் போட்டிகளில் பங்கேற்றுள்ளது. டி20 தொடர் 1-1 என டிராவில் முடிந்த நிலையில், ஒருனாள் தொடரை 2-1 என வென்று இந்திய அணி சாதனை படைத்துள்ளது.

இதன் பின்னர், இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா அணிகளுக்கு இடையிலான டெஸ்ட் தொடர் வரும் 26-ம் தேதி தொடங்குகிறது. இதற்காக இந்திய வீரர்கள் தீவிர பயிற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். இது தவிர, பிரிட்டோரியாவில் உள்ள ஸ்டேடியத்தில் இந்திய அணி வீரர்களுக்கு இடையே 3 நாள் பயிற்சி போட்டி நடக்கிறது.

இந்தப் பயிற்சி போட்டியைப் பார்க்க யாருக்கும் அனுமதி இல்லை என்பதால் கதவுகள் மூடப்பட்டு இந்திய அணி பயிற்சி மேற்கொண்டு வருகிறது. இந்த நிலையில், 3 நாட்கள் நடைபெற்ற போட்டியின் முதல் நாளான இன்று சுப்மன் கில், யாஷ்வி ஜெய்ஸ்வால், ரோஹித் சர்மா உள்ளிட்டோர் பேட்டி அளித்தனர். அப்போது சுப்மன் கில் சதம் அடித்ததாகத் தகவல் வெளியானது.

மேலும் இளம் வீரர் சர்ஃபராஸ் கானின் 61 பந்துகளில் சதம் என்பதும் அசாத்தியமானது என்று கூறப்பட்டது. இந்த நிலையில், இந்திய அணியின் நட்சத்திர வீரரான விராட் கோலி பயிற்சி ஆட்டத்தில் பங்கேற்கவில்லை என்பது தெரியவந்துள்ளது. கடந்த வாரம் தென்னாப்பிரிக்கா சென்ற இந்திய அணியின் விராட் கோலி திடீரென 3 நாட்களுக்கு முன்பு மும்பை திரும்பினார்.

இந்திய அணி வீரர்களுக்கு இடையிலான பயிற்சி போட்டியிலிருந்து விலகுவதாக பிசிசிஐ மற்றும் பயிற்சியாளர் விராட் கோலி அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்துள்ளதாகத் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. விராட் கோலி தென்னாப்பிரிக்காவிலிருந்து திடீரென மும்பை திரும்பியதற்கான காரணம் தெரியவில்லை. இதன் காரணமாக முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் விராட் கோலி விளையாடுவாரா என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளது.

ஆனால் விராட் கோலி தனது குடும்பத்தினரை சந்தித்துவிட்டு இன்று மாலை மீண்டும் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு புறப்படுகிறார் என்ற தகவல் வெளியாகியுள்ளது. எனவே, விராட் கோலி போதிய பயிற்சிகளை மேற்கொண்டு நிச்சயம் முதல் போட்டியில் விளையாடுவார் என்று தெரிகிறது. ஆனால், விராட் கோலி ஏன் இவ்வளவு அவசரமாக மும்பை திரும்பினார் என்று பலரும் கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *