எங்கள் மண்ணில் இந்தியா இதுவரை டெஸ்ட் தொடரை வென்றதில்லை; தென் ஆப்பிரிக்க கேப்டன் டெம்பா பவுமா!

நூற்றாண்டு: தென்னாப்பிரிக்காவில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய அணி, அங்கு டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்பது குறித்து தென்னாப்பிரிக்க அணியின் கேப்டன் டெம்பா பவுமா பேசியுள்ளார்.

தென்னாப்பிரிக்க மண்ணில் இதுவரை இந்திய அணி டெஸ்ட் தொடரை வென்றதில்லை. தென்னாப்பிரிக்காவில் ஆடி மொத்தம் 23 டெஸ்ட் போட்டிகளில் இரண்டு வெற்றிகளை மட்டுமே பெற்றுள்ளது.

இந்த நான்கு வெற்றிகளும் தலா ஒரு தொடரில் கிடைத்தன. அந்த வகையில் தென்னாப்பிரிக்க அணி இந்திய அணிமீது ஆதிக்கம் செலுத்தி ஒவ்வொரு டெஸ்ட் தொடரையும் வென்றுள்ளது.

இந்த நிலையில் அனுபவ வீரர்கள் மற்றும் இளம் வீரர்களின் சமனிலையால் இந்திய அணி வெற்றி பெறுமா? எதிர்பார்ப்புகள் அதிகமாகும். தென் ஆப்பிரிக்க டெஸ்ட் அணியின் கேப்டன் டெம்பா பவுமா இதுகுறித்து சில விஷயங்களை உடைத்துள்ளார்.

இதுகுறித்து டெம்பா பவுமா கூறுகையில், தென்னாப்பிரிக்காவில் இதுவரை இந்திய அணி டெஸ்ட் தொடரை வெல்லாதது எங்களுக்குப் பெருமையாக உள்ளது. தென்னாப்பிரிக்க அணி என்ற வகையில் அந்தச் சாதனையைத் தக்கவைத்துக் கொள்வதில் பெருமை அடைகிறோம்.

அத்துடன், இந்திய அணிக்கு எதிராக விளையாடுவதில் சவால்கள் இருப்பதையும் நாங்கள் புரிந்து கொள்கிறோம். அதில் நாங்கள் கவனம் செலுத்துவோம். நாங்கள் இந்திய அணிக்கு எதிராக விளையாடும்போது நிறைய பார்வையாளர்கள் இருப்பார்கள். நாங்கள் செய்யும் ஒவ்வொரு விஷயமும் அலசி ஆராயப்படும். தென்னாப்பிரிக்க அணியை மைதானத்திற்கு வெளியே சவால் விடும் வகையில் இந்திய ரசிகர்களிடம் கவனமாக இருக்க வேண்டும். ‘ என்றார்.

அடுத்து களத்தில் என்ன திறமை வெளிப்படும் என்று பார்ப்போம். ஒரு பேட்ஸ்மேன் என்ற முறையில் இந்திய பவுலர்கள் எங்களுக்கு நெருக்கடி கொடுப்பார்கள். மேலும், அவர்களின் பேட்டிங் வரிசை மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த டெஸ்ட் வீரர்களைக் கொண்டுள்ளது. பல்வேறு சூழ்னிலைகளில் சிறப்பாகச் செயல்பட்டுள்ளனர் விராட் கோலி, ரோஹித் சர்மா, கே. எல். ராகுல் ஆகியோர் சிறப்பாக ஆடினர்.

இறுதியாக அவர் இந்திய அணிபற்றி ஒரு கூடுதல் விஷயத்தைக் கூறினார். தென்னாப்பிரிக்காவில் டெஸ்ட் தொடரை வென்றோம் என்று சொல்ல ஒரு அணியாக நாங்கள் உறுதியாக இருக்கிறோம். அவர்கள் அந்தக் கூடுதல் டிரைவ் உடன் விளையாடுவார்கள், எனவே நாங்கள் எங்கள் சிறந்ததை கொடுக்க வேண்டும் என்று டெம்பா பவுமா கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *