அஸ்வின் அல்லது ஷர்துல்; இந்திய அணி எப்படி இருக்கும்; ரோஹித் சர்மாவின் முடிவு!

செஞ்சூரியன்: தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணியின் பேட்டிங் எப்படி இருக்கும் என்பதை பார்ப்போம்.

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டி இன்று தொடங்குகிறது. உலக கோப்பை தொடர் தோல்விக்குப் பின்னர், இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா அணிகள் முதல் முறையாக முழு பலத்துடன் களம் இறங்குகின்றன. அதேபோல், தென்னாப்பிரிக்காவில் இந்திய அணி இதுவரை டெஸ்ட் தொடரை வென்றதில்லை.

இதன் காரணமாக இந்திய அணி முதல் முறையாக வெற்றி பெறுமா என்ற கேள்வி ரசிகர்கள் மத்தியில் எழுந்துள்ளது. இந்த நிலையில், தென்னாப்பிரிக்க அணிக்கு எதிரான முதல் போட்டியில் இந்திய அணியின் பிளேயிங் லெவன் எப்படி இருக்கும் என்ற கேள்வி எழுந்துள்ளது. ஏனெனில் செஞ்சூரியன் ஆடுகளத்தில் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு ஆட்டத்தின் இரண்டாம் பாதியில் மட்டுமே செய்ய வேண்டிய வேலை இருக்கிறது.

இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமி காயம் காரணமாக விலகியுள்ளார். அவருக்குப் பதிலாக யாரை களமிறக்கலாம் என்ற விவாதம் நடந்து வருகிறது. இந்திய அணியின் தொடக்க வீரர்களாக யாஷ்வி ஜெய்ஸ்வால் மற்றும் ரோஹித் சர்மா களமிறங்கினர். தென்னாப்பிரிக்க மண்ணில் ஜெய்ஸ்வால் இதுவரை விளையாடியதில்லை.

அதேபோல, தென்னாப்பிரிக்காவில் ரோஹித் சர்மாவின் பேட்டிங் சராசரி 15.37 மட்டுமே. மேலும், 3-வது இடத்தில் சுப்மன் கில் களமிறக்கப்படுவார். தென்னாப்பிரிக்க மண்ணில் அவர் இதுவரை விளையாடியதில்லை என்பதால், அவரிடமிருந்து பெரிதாக எதிர்பார்க்க முடியாது. வழக்கம்போல 4-வது வீரராக விராட் கோலியும் 5-வது இடத்தில் கே. எல். ராகுலும் விளையாடுவார்கள்.

தென்னாப்பிரிக்காவில் விராட் கோலியின் பேட்டிங் சராசரி 51.35 ஆகும். ஆனால் கே. எல். ராகுல் இரண்டு முறை தென்னாப்பிரிக்காவில் விளையாடியிருந்தாலும் அவர் பெரிதாக மாறவில்லை. அவரைத் தொடர்ந்து ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் களமிறங்கினார். அதன்படி, இந்திய அணியின் பேட்டிங் முழுவதும் விராட் கோலி மற்றும் ரோஹித் சர்மாவையே சார்ந்திருக்கும்.

மேலும் 7வது இடத்தில் ஜடேஜாவும், 8வது இடத்தில் ஷர்துல் தாகுரும் களம் இறங்க அதிக வாய்ப்பு உள்ளது. ஜடேஜாவின் பேட்டிங் அஸ்வினுக்கு வில்லனாக இருந்து வருகிறது. கடந்த சுற்றுப் பயணத்தின்போது ஷர்துல் தாகூர் அதிரடியாக ஆடினார். அதனால் அவரை இந்திய அணி களமிறக்குகிறது. அதன் பிறகு பும்ரா, சிராஜ், முகேஷ் குமார் ஆகியோரை தேர்வு செய்யலாம். பிரசித் கிருஷ்ணா, முகேஷ் குமாரை விட முகேஷ் குமாரின் செயல்பாடு திருப்திகரமாக உள்ளதால் ரோஹித் சர்மாவை அணியில் சேர்க்கலாம் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *