இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா மோதல்; டிராவிட்டின் சாதனையைக் முறியடிக்கப் போகும் கோலி!

நூற்றாண்டு: இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா அணிகளுக்கு இடையிலான பாக்சிங் டே டெஸ்ட் போட்டி பகல் 1.30 மணிக்குத் தொடங்குகிறது. இந்திய அணி இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடி வருகிறது.

இதுவரை இந்திய அணி தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எட்டு முறை சுற்றுப்பயணம் செய்து டெஸ்ட் தொடரை வென்றுள்ளது. தற்போது இந்திய அணி தென்னாப்பிரிக்காவில் சுற்றுப்பயணம் செய்து விளையாடி வருகிறது.

இந்த டெஸ்ட் தொடரை வென்றால் இந்திய அணி வரலாற்று சாதனை படைக்கும் என்பதால் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், இந்திய அணியின் வெற்றிக்கு விராட் கோலி, ரோஹித் சர்மா, கில், கே. எல். ராகுல் ஆகியோரின் பேட்டிங் பங்களிப்பு மிகவும் முக்கியமானது. இந்த நிலையில், விராட் கோலி பெரிய சாதனையை எதிர்பார்க்கிறார்.

தென்னாப்பிரிக்காவில் டெஸ்ட் போட்டிகளில் அதிக ரன்கள் குவித்த இந்திய வீரர்கள் பட்டியலில் விராட் கோலி நான்காவது இடத்தில் உள்ளார். தென்னாப்பிரிக்காவில் 14 போட்டிகளில் விளையாடி 1236 ரன்கள் குவித்துள்ளார். இந்தப் பட்டியலில் 21 போட்டிகளில் விளையாடி 1252 ரன்கள் குவித்துள்ளார் டிராவிட்.

கோலி மட்டும் இன்னும் 16 ரன்கள் எடுத்தால் இந்தப் பட்டியலில் டிராவிட்டை முந்துவார். சேவாக் 15 போட்டிகளில் விளையாடி 1306 ரன்கள் குவித்துள்ளார். சச்சின் டெண்டுல்கர் மட்டுமே 25 போட்டிகளில் விளையாடி 1741 ரன்களை குவித்துள்ளார்.

இந்தத் தொடரில் விராட் கோலி சிறப்பாக விளையாடினால் டிராவிட், சேவாக்கை முந்தி இரண்டாவது இடத்தைப் பிடிக்க வாய்ப்பு உள்ளது. முதல் நாள் ஆட்டத்தின்போது மழைக்கு 90 சதவீதம் வாய்ப்பு உள்ளது. இரண்டாவது நாளில் 80 சதவீதத்திற்கும் அதிகமான மழை பெய்ய வாய்ப்புள்ளது. எனவே, இந்தப் போட்டியில் டிராவுக்கு அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாகக் கணிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *