விராட் கோலி, ரோஹித் சர்மாவை பின்னுக்கு தள்ளி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் தரவரிசையில் முதலிடம்!

செஞ்சூரியன்: தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி முதல் இன்னிங்ஸில் தடுமாறியது. இந்தப் போட்டியில் டாஸ் வென்ற தென்னாப்பிரிக்கா அணி பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தது.

இதையடுத்து முதல் நாள் ஆட்டனேர முடிவில் 59 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. இந்திய அணி எட்டு விக்கெட் இழப்புக்கு 208 ரன்கள் எடுத்தது. இதில் இந்திய வீரர்கள் சிலர் தவறான ஷாட்டுகளை ஆடினர், இதனால் இந்திய வீரர்கள் விக்கெட்டுகளை இழந்தனர்.

விராட் கோலி 64 பந்துகளில் 38 ரன்கள் எடுத்தார். இதில் ஐந்து பவுண்டரிகள் அடங்கும். இதன் மூலம் விராட் கோலி புதிய சாதனை படைத்துள்ளார். அதாவது 2019-ம் ஆண்டு உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் தொடர் தொடங்குகிறது. இந்தப் போட்டியில் அதிக ரன்கள் எடுத்த வீரர் என்ற சாதனையை ரோஹித் சர்மா படைத்தார். 42 இன்னிங்ஸ்களில் 2097 ரன்கள் குவித்துள்ளார்.

இப்போது விராட் கோலி 57 இன்னிங்ஸ்களில் இந்தச் சாதனையை முறியடித்து இப்போது 2101 ரன்களை குவித்துள்ளார். இந்தப் பட்டியலில் புஜாரா மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார். 62 இன்னிங்ஸ்களில் 1769 ரன்கள் குவித்துள்ளார். ரஹானே 49 இன்னிங்சில் 1589 ரன்களுடன் நான்காவது இடத்திலும், ரிஷப் பண்ட் 1575 ரன்களுடன் ஐந்தாவது இடத்திலும் உள்ளனர்.

ஒருனாள் கிரிக்கெட்டில் சச்சினின் சாதனையை முறியடித்த விராட் கோலி, டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் 29 சதங்கள் மட்டுமே அடித்துள்ளார். விராட் கோலி ஒருனாள் போட்டிகளில் ஜொலித்ததைப் போல டெஸ்ட் போட்டிகளில் ஜொலிக்கவில்லை. இதன் காரணமாக வரும் ஆண்டுகளில் டெஸ்ட் போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாட விராட் கோலி முடிவு செய்துள்ளார். ஒருனாள் கிரிக்கெட்டில் சச்சினின் சத சாதனையை முறியடித்துள்ள கோலி, டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அந்தச் சாதனையை முறியடிக்க வேண்டுமானால் 22 சதங்கள் அடிக்க வேண்டும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *