தென்னாப்பிரிக்காவில் WTC25 தொடர் தொடங்கியது இந்தியாவை வென்றதன் மூலம் பிரச்சாரம்!

2023-25 ஐ. சி. சி. உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பில் தென்னாப்பிரிக்கா மூன்று நாட்களுக்குள் தனது முதல் புள்ளிகளை பதிவு செய்தது.

இந்தியாவுக்கு எதிரான 3-வது நாள் ஆட்டத்தில் தென்னாப்பிரிக்கா அணி இன்னிங்ஸ் மற்றும் 32 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது.

இந்த வெற்றியின் மூலம் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பில் 100 சதவீத வெற்றியுடன் முதலிடத்தில் உள்ளது.

145 ரன்கள் முன்னிலையுடன் களமிறங்கிய தென்னாப்பிரிக்கா, மீண்டும் பந்துவீச்சாளர்களுடன் களமிறங்க வேண்டிய அவசியம் ஏற்படவில்லை.

இந்த டெஸ்ட் போட்டி குறித்த விவரம் வருமாறு:-

1ம் நாள்: கே. எல். ராகுல் அபாரமாக ஆடி இந்திய அணியை வெற்றி பெற செய்தார்

தென்னாப்பிரிக்க வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தங்கள் கேப்டன் டெம்பா பவுமாவின் முடிவை நியாயப்படுத்தினர், முதலில் பேட்டிங் செய்த முதல் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் இந்திய பேட்டிங்கின் முதல் மூன்று இடங்களில் ஓடினர். தென்னாப்பிரிக்காவின் ஒரே கவலை என்னவென்றால், பீல்டிங் செய்யும் போது அவர்களின் கேப்டனுக்கு காயம் ஏற்பட்டது.

முதல் விக்கெட்டுக்கு விராட் கோலியும் ஷ்ரேயாஸ் ஐயரும் இணைந்து 68 ரன்கள் சேர்த்தனர். இருப்பினும், தென்னாப்பிரிக்கா இந்த பார்ட்னர்ஷிப்பை உடைத்தவுடன், மேலும் பல விக்கெட்டுகள் பின்னர் தொடர்ந்தன, இந்தியா விரைவில் 121/6 என்று கோலி மற்றும் ஐயர் இருவரும் மீண்டும் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தனர்.

கடந்த முறை இந்தியா சென்றபோது செஞ்சூரியன் சதம் அடித்தது குறித்து மகிழ்ச்சியான நினைவுகளை கொண்டிருந்த கே. எல். ராகுல் தான், பார்வையாளர்களை மேலும் நழுவவிடாமல் காப்பாற்றினார். ஷர்துல் தாகூர் உடன் இணைந்து ஏழாவது விக்கெட்டுக்கு 43 ரன்கள் சேர்த்தார்.

அனைத்து புரோட்டியஸ் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களும் ஆற்றல்மிக்கவர்கள் என்று நிரூபிக்கப்பட்டாலும், ககிசோ ரபாடா தனது சொந்த லீக்கில் இருந்தார், ஏனெனில் அவர் தனது வாழ்க்கையின் 14 வது ஐந்து-வருடத்தைப் பதிவு செய்தார், முதல் நாள் 5/44 புள்ளிகளுடன்.

நாள் 2: எல்கர் சுவான்சோங்கிற்கு சரியான முடிவை எழுதுகிறார்

இந்திய அணி 200 ரன்களை கடந்த நிலையில், ராகுல் தனது இரண்டாவது சதத்தை பூர்த்தி செய்தார். 2-வது நாள் ஆட்டனேர முடிவில் இந்திய அணி 245 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட்டானது.

இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் பந்தை ஒரு சரத்தில் வைத்திருந்தனர், தொடக்கத்திலேயே எய்டன் மார்க்ரமின் விக்கெட்டைக் கூட கணக்கிட்டனர், ஆனால் டீன் எல்கர் மற்றும் டோனி டி சோர்ஸி ஆகியோர் தடுப்பாட்டத்தை கண்டு இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு 93 ரன்கள் சேர்த்தனர்.

ஜஸ்பிரித் பும்ரா இரண்டு ஓவர்கள் வீசி இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். டேவிட் பெடிங்காமும் அறிமுக போட்டியில் ஒரு ஐம்பது ஓட்டங்களுடன் கட்சியில் இணைந்தார்.

ஷர்துல் தாகூர் மற்றும் அறிமுக வீரர் பிரசித் கிருஷ்ணா ஆகியோர் தங்கள் வரிகள் மற்றும் நீளத்தில் தவறு செய்ததால் தென்னாப்பிரிக்க ஜோடியின் மூலம் தண்டிக்கப்பட்டனர். இரண்டாவது இன்னிங்சை தொடங்கிய தென்னாப்பிரிக்கா 11 ரன்கள் முன்னிலையுடன் இரண்டாவது இன்னிங்சை தொடங்கியது.

3வது நாள்: தென்னாப்பிரிக்காவை வீழ்த்தியது இந்தியா

முந்தைய நாளில் இருந்த இரண்டு விக்கெட்டுகளின் வேகத்தை 3-வது நாளாக இந்தியா கொண்டுவரும் என்று இந்தியா எதிர்பார்த்தது, ஆனால் அந்த நம்பிக்கைகள் எல்கர் மற்றும் மார்கோ ஜான்ஸால் விரைவாக ரத்து செய்யப்பட்டன

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *