புஜாராவுக்கு சரியான மாற்று; 2 வீரர்களை ஏன் தேர்வு; ஹர்பஜன் சிங் கேள்வி!

மும்பை:: இந்திய டெஸ்ட் அணியில் புஜாராவை விடச் சிறந்த வீரர் கிடைக்கவில்லையென முன்னாள் வீரர் ஹர்பஜன் சிங் தெரிவித்துள்ளார்.

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி படுதோல்வி அடைந்தது. இந்திய அணியின் இந்தத் தோல்விக்கு அனுபவம் வாய்ந்த வீரர்கள் திடீரென மாற்றப்பட்டதே காரணம் என்று பார்க்கப்படுகிறது. விராட் கோலி, கே. எல். ராகுல் ஆகியோர் மட்டுமே தென்னாப்பிரிக்க மண்ணில் விளையாடியவர்கள்.

யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், சுபமன் கில், ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், பிரசித் கிருஷ்ணா, ஷர்துல் தாகூர், கேப்டன் ரோஹித் சர்மா ஆகியோருக்கு தென்னாப்பிரிக்க மண்ணில் விளையாடிய அனுபவம் இல்லை. இந்திய அணியின் எதிர்காலம்குறித்து எவ்வித யோசனையுமின்றி இந்திய அணியை முழுமையாக மாற்றியமைத்ததன் காரணமாக இந்திய அணி பாரிய தோல்வியைச் சந்தித்தது.

இந்திய அணியில் ரஹானே தேர்வு செய்யப்படவில்லையென முன்னாள் வீரர் ஹர்பஜன் சிங் தெரிவித்துள்ளார். புஜாரா ஏன் அணியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார் என்பது தெரியவில்லை. இருவரும் கடந்த சில ஆண்டுகளாக வெளினாடுகளில் சிறப்பாக விளையாடி வருகின்றனர். விராட் கோலி எவ்வளவு ரன்கள் எடுத்தாரோ அதே அளவுக்குப் புஜாராவும் எடுத்துள்ளார்.

என்ன காரணத்திற்காக அவரைத் தேர்வுக்குழு வெளியேற்றியது. டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் புஜாராவை விடச் சிறந்த கிரிக்கெட் வீரரை நாம் இன்னும் கண்டுபிடிக்கவில்லை. நிதானமாக ரன்களை சேர்ப்பார். ஆனால் அவர்தான் இந்திய அணியைக் காப்பாற்றினார். அவரது சிறப்பான ஆட்டத்தால்தான் ஆஸ்திரேலியா, இங்கிலாந்து ஆகிய நாடுகளில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது.

செஞ்சூரியன் டெஸ்ட் போட்டியைப் பொறுத்தவரை, போட்டியின் 3 நாட்களிலும் இந்திய அணி எங்குமே காணப்படவில்லை. இந்திய அணி முதல் இன்னிங்ஸில் 245 ரன்கள் எடுத்ததற்கு ஒரே காரணம் கே. எல். ராகுல் மட்டுமே. அதிரடியாக விளையாடிச் சதம் அடித்தார். இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் இந்திய அணி 131 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. குறிப்பாக விராட் கோலியின் ஸ்கோரை எடுத்துக் கொண்டால் அது இன்னும் கடினமாகிவிடும். எனவே இந்திய அணியின் தோல்வி முதல் இன்னிங்ஸிலேயே முடிந்துவிட்டது என்று கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *