பதவி பறிக்கப்படுமா; பயிற்சிக்கு வந்த முதல் சீனியர் வீரர்; வரலாறு படைத்துத் தன்னை நிரூபிக்கும் திட்டம்!

கேப் டவுன்: தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் தோல்வியடைந்ததை அடுத்து, இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா நீண்ட நாட்களாகப் பயிற்சியில் ஈடுபட்டு வருவதாகத் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணியின் இன்னிங்ஸ் தோல்வி அனைவரையும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. சமீப காலமாக இந்திய அணி வெளினாடுகளில் இவ்வளவு மோசமான தோல்வியைச் சந்தித்ததில்லை. கடந்த முறை தென்னாப்பிரிக்காவில் தோல்வியடைந்தாலும், சிறிய தவறான முடிவுகளால் தோல்வியடைந்ததாகவே பார்க்கப்படுகிறது.

ஆனால் இந்த முறை இந்திய அணியின் தோல்விக்கு வீரர்களின் செயல்பாடுகளே முக்கிய காரணம். குறிப்பாக இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா எந்தப் பொறுப்பும் இல்லாமல் இளம் வீரரைப் போல அவுட்டானார். ரோஹித் சர்மா ஏற்கனவே 2013 மற்றும் 2018-ம் ஆண்டுகளில் தென்னாப்பிரிக்க சுற்றுப்பயணத்தில் விளையாடியுள்ளார்.

தற்போது 3-வது முறையாகக் கேப்டனாகப் பொறுப்பேற்றுள்ள ரோஹித் சர்மா இந்த அனுபவத்தைச் சரியாகப் பயன்படுத்திக் கொள்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆனால் மீண்டும் தன் நடிப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். தென்னாப்பிரிக்காவில் இதுவரை 10 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடியுள்ள ரோஹித் சர்மா 128 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார்.

இதன் காரணமாக, இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியிலும் ரோஹித் சர்மா தோல்வியடைந்தால், அவரைக் கேப்டன் பதவியிலிருந்து நீக்க வேண்டும் என்ற குரல் ஒலிக்கும். இதை உணர்ந்த ரோஹித் சர்மா உடனடியாகப் பயிற்சியில் இறங்கினார். விராட் கோலி, கே. எல். ராகுல், பும்ரா, சிராஜ் உள்ளிட்ட மூத்த வீரர்கள் யாரும் நேற்றைய பயிற்சியில் பங்கேற்கவில்லை.

ஆனால் ரோஹித் சர்மா தான் முதலில் வெப் கோச்சிங் தொடங்கினார். அவருடன் ஜடேஜா, ஷர்துல் தாகூர் ஜோடி சேர்ந்தனர். கேப்டவுன் ஆடுகளத்தையும், தென்னாப்பிரிக்க ஆடுகளங்களின் பவுன்சையும் கருத்தில் கொண்டு ரோஹித் சர்மா பந்துவீசியுள்ளார். எறிதல் பந்துகளும் பல்வேறு சந்துகளில் வீசப்படுகின்றன.

அதேபோல், கேப்டவுன் ஸ்டேடியத்தில் இதுவரை இந்திய அணி வெற்றி பெற்றதில்லை. ஆக, கேப்டவுன் மைதானத்தில் வெற்றி பெற்றால் ரோஹித் சர்மா தனது கேப்டன்சி ஆளுமையையும் பேட்டிங் திறமையையும் நிரூபிக்க முடியும் என்று தெரிகிறது. அவர் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட்டுடன் பல்வேறு வியூகங்கள் குறித்து ஆலோசனை நடத்தியதாகத் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *