இந்தியா – SA போட்டி : ரோஹித் ஓரங்கட்டப்பட்டார்; இந்திய வீரர்கள் கோலிக்கு கட்டுப்பட்டனர்!

கேப் டவுன்: தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாளில் இந்திய அணி 23 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

இந்திய அணியின் வெற்றிக்கு விராட் கோலி தான் காரணம். கிட்டத்தட்ட ஒரு கேப்டன் போல அணியை வழினடத்தினார் என்று லைவ்வாகக் காட்டப்பட்ட பல்வேறு சம்பவங்களையும் காட்சிகளையும் ரசிகர்கள் சுட்டிக்காட்டி வருகின்றனர். அதில் உண்மை உள்ளது.

இந்தியா – தென்னாப்பிரிக்கா அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், ரோஹித் சர்மா, மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். பின்னர் துணை கேப்டன் பும்ரா வீரர்களை ஊக்கப்படுத்தி அணியை வழினடத்த வேண்டும்.

ஆனால் பின்னர் விராட் கோலி கேப்டனாக எழுந்து நின்று மற்ற வீரர்களுக்கு என்ன செய்ய வேண்டும் என்று கூறி, இடைவேளைக்கு பின்னர் விளையாடச் சென்றபோது உற்சாகமூட்டும் வகையில் பேசினார். அடுத்ததாக, இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாளில், ரோஹித் சர்மா களத்தில் இருந்தபோது கூட அவரது டெஸ்ட் கேப்டன்சி அனுபவத்தின் அடிப்படையில் விராட் கோலி ரோஹித் சர்மாவுக்கு ஆலோசனை வழங்கினார்.

அதன்பிறகு முகமது சிராஜ் கூறுகையில், பந்து வீசும்போது பேட்ஸ்மேன் என்ன செய்கிறார்? எந்த இடத்தில் பந்து வீசினாலும் விக்கெட் கிடைக்கும் என்று கூறியுள்ளார். விக்கெட்டும் சரிந்தது. இதையடுத்து ரோஹித் சர்மாவை ஃபீல்டிங்கை நிறுத்துமாறு கோலி அறிவுறுத்தினார். அதுவும் ஒரு விக்கெட் விழா காரணமாக.

ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக இருந்தால் என்ன, இந்திய வீரர்கள் அனைவரும் விராட் கோலிக்கு கட்டுப்பட்டு அவர் சொல்வதை செய்கிறார்கள். இந்த நிலையில், இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் விராட் கோலி கேப்டனாகச் செயல்படுகிறார், அதனால் இந்திய அணி சிறப்பாக விளையாடுகிறது என்று சமூக வலைதளங்களில் அவரது ரசிகர்கள் சில புகைப்படங்களையும், வீடியோக்களையும் பரப்பி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *