கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஓய்வு; தென்னாப்பிரிக்க கேப்டனை கட்டிப்பிடித்தார் கோலி!

கேப் டவுன்: கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஓய்வு பெறும் தென்னாப்பிரிக்க கேப்டன் டீன் எல்கர், இந்தியாவுக்கு எதிராகத் தனது கடைசி இன்னிங்ஸை ஆடினார்.

12 ரன்களில் அவர் அவுட் ஆனபோது, விராட் கோலி அவரை வணங்கி, கட்டிப்பிடித்து வாழ்த்து தெரிவித்தார். இதேபோல், மற்ற இந்திய வீரர்களும் ஓடி வந்து அவரை வாழ்த்தினர்.

டீன் எல்கர் கடந்த 12 ஆண்டுகளாகத் தென்னாப்பிரிக்க அணியில் விளையாடினார். தென்னாப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அமைப்பால் முழு நேர டெஸ்ட் வீரராக மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டார். டீன் எல்கர் 85 டெஸ்ட் போட்டிகளிலும், 8 ODIs டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் விளையாடியுள்ளார். 85 டெஸ்ட் போட்டிகளில் 150 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடி 5331 ரன்கள் குவித்துள்ளார். அவரது பேட்டிங் சராசரி 38.35 ஆகும். இதில் 14 சதங்களும், 23 அரைசதங்களும் அடங்கும்.

இந்திய அணிக்கெதிரான இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடருடன் சர்வதேச கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஓய்வு பெறுவதாக டீன் எல்கர் (36) அறிவித்துள்ளார். இதையடுத்து, முதல் டெஸ்டில் 185 ரன்கள் குவித்து கடைசி டெஸ்ட் தொடரை மறக்க முடியாததாக மாற்றினார்.

இரண்டாவது டெஸ்டில் முதல் இன்னிங்ஸில் 4 ரன்களும், இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் 12 ரன்களும் மட்டுமே எடுத்தார். இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் அவர் ஆட்டமிழந்தபோது, வில்லு சைகை மற்றும் கட்டிப்பிடித்து வரவேற்றார் விராட் கோலி. அதன் பிறகு மற்ற இந்திய வீரர்களும் ஓடி வந்து அவரை வாழ்த்தினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *