சதம் அடித்த திலக் வர்மா; கேப்டனாக முதல் போட்டி!

திமாபூர்: நாகாலாந்துக்கு எதிரான ரஞ்சி டிராபி கிரிக்கெட் தொடரில் ஐதராபாத் அணிக்காக விளையாடிய இளம் வீரர் திலக் வர்மா 112 பந்துகளில் சதம் அடித்தது ரசிகர்களிடையே ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.


இந்த ஆண்டுக்கான ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரின் குரூப் ஸ்டேஜ் போட்டிகள் தொடங்கின. முதல் போட்டியில் ஹைதராபாத் அணியுடன் நாகாலாந்து அணி மோதியது. டாஸ் வென்ற நாகாலாந்து அணி கேப்டன் ஜானதன் பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தார். இதன் பின்னர் முதல் முறையாகத் திலக் வர்மா தலைமையிலான ஹைதராபாத் அணி களமிறங்கியது.

இதையடுத்து ஹைதராபாத் அணியில் தன்மய் அகர்வால் – ரோகித் ராயுடு ஜோடி சேர்க்கப்பட்டது. இதில், ரோஹித் ராயுடு 2 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்றார், பின்னர் தன்மய் அகர்வால் – ராகுல் சிங் இணைந்து அதிரடியாக விளையாடி ரன்களை குவித்தனர். சிறப்பாக விளையாடிய ராகுல் சிங் அதிரடியாகச் சதம் அடித்தார். மறுமுனையில் தன்மய் அகர்வால் 80 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். சதம் அடிக்கும் வாய்ப்பைத் தவறவிட்டார்.

அதைத் தொடர்ந்து ராகுல் சிங் – திலக் வர்மா கூட்டணி அமைந்தது. இருவரும் அடுத்த கட்டத்திற்கு சென்றனர். ஒரு பக்கம் ராகுல் சிங் இரட்டை சதம் அடித்து அசத்தினார். அதன் பின்னர் 157 பந்துகளில் 9 சிக்ஸர்கள், 23 பவுண்டரிகளுடன் 214 ஓட்டங்கள் குவித்தார். இதையடுத்து திலக் வர்மாவின் ஆட்டம் உச்சத்தை எட்டியது.

சிறப்பாக விளையாடிய அவர் 112 பந்துகளில் 4 சிக்சர், 6 பவுண்டரிகளுடன் சதம் அடித்தார். இறுதியில் ஹைதராபாத் அணி 76.4 ஓவரில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 474 ரன்கள் எடுத்து டிக்ளேர் செய்தது. தொடர்ந்து பீல்டிங் செய்த நாகாலாந்து அணி முதல் நாள் ஆட்டனேர முடிவில் ஒரு விக்கெட் இழப்புக்கு 35 ரன்கள் சேர்த்தது. திலக் வர்மா கேப்டனாக முதல் போட்டியில் சதம் அடித்தது பலரின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

ஏற்கனவே தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டி20 தொடரில் திலக் வர்மாவின் ஆட்டம் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு இல்லை. இந்தியா ஏ அணிக்காக அரைசதம் அடித்தாலும், ரஞ்சி டிராபி கிரிக்கெட்டில் நல்ல ஃபார்மில் திரும்பியதால் ஆப்காநிஸ்தான் டி20 தொடருக்குத் தேர்வாகும் வாய்ப்பு அதிகரித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *