ரோஹித் சர்மாவால் சிக்கலில் சிக்கிய 4 இளம் இந்திய வீரர்கள்!

மும்பை:: இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா டி20 உலக கோப்பை தொடரில் விளையாட ஆர்வம் காட்டுவதால், 4 இளம் வீரர்களின் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகியுள்ளது.

இந்தியா – ஆப்காநிஸ்தான் அணிகளுக்கு இடையிலான 3 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் ஜனவரி 11-ம் தேதி தொடங்குகிறது. டி20 உலகக்கிண்ண தொடருக்கு முன் இந்திய அணி விளையாடும் கடைசி டி20 தொடர் என்பதால், யார் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என்ற எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி, விராட் கோலி, ரோஹித் சர்மா ஆகியோரின் முடிவு என்னவாக இருக்கும் என்பதை அறிய ரசிகர்கள் ஆவலாக உள்ளனர்.


ஏனெனில், கடந்த டி20 உலகக் கோப்பைத் தோல்விக்குப் பிறகு, இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி இருவரும் இந்திய அணிக்காக ஒரு டி20 போட்டியில் கூட விளையாடவில்லை. உலக கோப்பை தொடரை மனதில் வைத்து ஒருனாள் கிரிக்கெட்டில் கவனம் செலுத்தி வந்தனர். அண்மையில் கூட, தென்னாப்பிரிக்க சுற்றுப்பயணத்தின்போது, ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி இருவரும் டி20 தொடரில் விளையாடவில்லை.


இந்தச் சூழ்னிலையில், இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மாவும், விராட் கோலியும் தேர்வுக் குழு நடத்திய பேச்சுவார்த்தையின்போது டி20 உலகக் கோப்பையில் விளையாட ஆர்வம் காட்டியதாகத் தெரியவந்துள்ளது. டி20 அணியில் விராட் கோலியின் தேவை இருக்கும் நிலையில், ரோஹித் சர்மாவின் இடம் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நிரப்பப்பட்டது.


ஏனெனில் கே. எல். ராகுல், சுபமன் கில், இஷான் கிஷான், யஷ்வி ஜெய்ஸ்வால், ருதுராஜ் கெய்க்வாட் ஆகிய 5 வீரர்கள் தொடக்க வீரர்களாகக் களம் இறங்க தயாராக உள்ளனர். கே. எல். ராகுல் தவிர மற்ற 4 வீரர்களும் கடந்த 2 ஆண்டுகளாக இந்திய டி20 அணியைத் தொடங்கி வருகின்றனர்.


வலது கைப்பேட்ஸ்மேன்களுக்கும், இரண்டு இடது கைப்பேட்ஸ்மேன்களுக்கும் மாற்று வீரர்களை பிசிசிஐ அடையாளம் கண்டுள்ளது. இதன் காரணமாக ரோஹித் சர்மா இனிமேல் டி20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடாமல் இளம் வீரர்களை விட்டுக் கொடுக்க வேண்டும் என்று தெரிகிறது. உலக கோப்பை தோல்வியிலிருந்து ரசிகர்கள் மீளாத நிலையில், ரோஹித் சர்மா தலைமையில் மீண்டும் டி20 உலக கோப்பை தோல்வியடைந்தது, விமர்சனங்களும் அதிகரித்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *